9 B vào đây buôn đê

được thôi, mà lớp Toán học Văn cô Nhung hồi nào thế nhỉ?

Mà lớp mình ở vn có đứa nào nhớ mộ cô giờ ở đâu ko, từ hồi bốc mộ xong tao chưa đến thăm cô lần nào cà :(, chỉ đến nhà thắp hương thôi... Thậm chí tao đã quên ngày giỗ của cô rồi, đứa nào nhắc cho tao cái hic hic...đãng trí quá :(.

Phan Hong Hanh đã viết:
có My, có tao, có mày :D, ai nữal ên tiếng cái nhể? Tao chậm nhất 15 tháng 8 sẽ về, hi vọng lúc đấy chưa chị nào đi.
có tao, có tao... tao cũng về 1 bữa cho nó hoành tráng cùng bọn mày luôn. nhưng mà Hạnh ơi, muộn nhất là đến đầu tháng 8 tao phải đi rồi, mày có về trước đấy được ko?

p.s. tao có 1 cái ảnh gần đây chụp tóc ngắn trông giống ... con trai lắm, làm tao nhớ lại hồi lớp 6 cầm tay con Lò mà bị người ta chửi là bé tí đã biết yêu đương gì. có khi hồi trước mình lại còn đẹp giai hơn mấy thằng lớp mình cũng nên :(( tao định up ảnh lên cho bọn mày xem nhưng mà tao mù căng chải quá, chẳng biết mô tê đâu mà lần cả. có đứa nào biết thì rọi ánh sáng khoa học cho tao với.

Phan Hong Hanh đã viết:
được thôi, mà lớp Toán học Văn cô Nhung hồi nào thế nhỉ?

Mà lớp mình ở vn có đứa nào nhớ mộ cô giờ ở đâu ko, từ hồi bốc mộ xong tao chưa đến thăm cô lần nào cà :(, chỉ đến nhà thắp hương thôi... Thậm chí tao đã quên ngày giỗ của cô rồi, đứa nào nhắc cho tao cái hic hic...đãng trí quá :(.
lần cuối cùng tao đến mộ cô là cách đây 2 năm kia, tao vẫn nhớ đường vào nhưng ko biết bây giờ đã chuyển đi chưa. hè này về tao cũng muốn qua thắp hương cho cô. hay là về nhà rồi gọi điện hỏi mấy anh con giai cô nhẩy? ko biết anh thứ 2 bây giờ đã có người iu chưa...? hỏi thế thôi chứ ko nghĩ gì đâu đấy nhé :)

@Hạnh: lớp Toán học văn cô Nhung năm lớp 9 thì phải mày ạ, còn mộ cô thì tao đi đầu năm ngoái nhưng giờ ko nhớ đường nữa :(, có cái MA lớp mình nhớ đường đấy vì đợt Minh lớp mình về mấy đứa định đi nhưng ko xếp được thời gian. Khi nào mày về đi thăm mộ cô nhớ gọi bọn tao đấy, tháng 7 Minh nó lại về mà :)

ờ đúng há, thế mà tao quên, hồi xưa chính mày có chỉ cho tao rồi, là đi đến chỗ có cái post office thì rẽ phải rẽ trái gì đó..

Tao sẽ cố nhưng sớm cũng chỉ là 6, 7 tháng 8 được thôi, tức là sớm hơn 1 tuàn đấy, mày kìm lại tí được ko? Về hôm nay hôm sau hoặc thậm chí tối đấy chiến luôn cũng được. Có gì mọi ng update thời gian về để xem thế nào nhé, 9 B lâu quá ko hoành tráng rồi ;).

HA! Ừ thể nào chả phải contact bọn mày, tao chưa đến lần nào cả :(.

QC: với anh thứ cách đây 1 năm chưa có ng yêu đâu, tà lưa chát chít trúng lão Vân già :), may mà nói 1 lúc thì nhận ra nhau trc khi sự việc đi quá xa há há..còn giờ thì tao ko biết status anh ý thế nào, công nhận anh này đẹp giai thật, hình như vừa làm xong Master hay sao ế.

Mày vào phần Tranh ảnh rồi album lớp mình 9B 9498 hoặc A19801, sau đấy click upload thôi. Thế mày chưa từng vào xem ảnh xinh tươi của các chị em nhà mình bao giờ hả ? khó tin quá, chắc bày đặt giấu tung tích cho đông khách chứ gì keke

zời bác Hạnh quắt quảng cáo tiếp thị thế này thì chít em :(( nhà em chỉ toàn 2 bánh thôi chứ lấy đâu ra mẹc miếc. mày nói thế các anh giai lại bảo tao treo đầu dê bán thịt chó chúng nó kiện cho bỏ cha.
Mộ cô Nhung thì ở bên Gia Lâm (???) Cách đây mấy năm tao với thằng Thắng thằgn Bảo QChi cũng xuống nhưng dạo này thì lười quá :( chúng mày hè về mà tụ tập đừng quên nhé
QChi bao giờ rỗi rãi gọi điện gossip với bạn bè tí nhé :D lâu lắm ko update tình hình đời sống anh em

Chỉnh sửa lần cuối:
con Quắt kia, mày làm như bố mày đầu óc bã đậu lắm ý (... mắng yêu đấy). Tao xem album của lớp 9B và A1 mấy lần rồi, nhưng mà nghe iem HTrang nói là ở ngoài đấy tình hình nộn xộn lắm cho nên tao muốn post vào cái forum nầy. Nhưng mà tao check lại rồi, cái account của tao ko đủ trình độ để attach file :( :((

Quỳnh xinh đẹp à, đợt này tao đang bận kinh nhưng sẽ gọi điện cho mày sau. Chờ tao thu thập dưa lê rồi sẽ báo hàng cho mày nhé. Bận bịu như thế nhưng mà đọc mấy cái forum của bọn lớp mình vui ra phết, hehe, coi như là a procrastination link vậy.

bố Chi slack off vừa thôi nhé, phải theo gương con yêu đây này: tuần này nộp đủ thứ bài nhưng vẫn vừa học vừa ung dung trẻ trung tí tởn :d :d

những đứa sắp tốt nghiệp: cố lên Chiaki, sắp xong rồi ;)

QChi em yêu, cứ gửi ảnh hết cho chị rồi chị up cho ;)

khiếp đang ngồi làm bài mà cứ độ 20ph quay lại là đã có dăm ba bà bán dưa rồi :D.

Keke ai bảo mày hỏi thế, làm tao trả lời chứ sao, câu đấy là mày tự nói đấy QC nhá :D.
Mà ngoài đấy lộn xộn á, sao lộn xộn bằng trong này được :D, trong này là chỗ câu hàng đưa đẩy, ko nghiêm túc như ngoài đấy đâu mày ơi ;), cứ nhỉn cái ảnh em áo đỏ với avatar em áo hồng là biết rồi.

À mày cứ đưa cho HT đi, chỉ con nào có ngôi sao vàng mới attach được thôi thì phải, chỉ sợ có ng bán đứng bạn bè, Trang nhỉ!

Chỉnh sửa lần cuối:
bố ơi, con có những 2 ngôi sao vàng, lại là đứa con yêu thật thà nhất của bố. bố gửi ảnh cho con thì an toàn hơn bố ạ ;) ;) :x

Để tao bán đứng con Hạnh trước nè, nhưng cái này nghiêm túc, ko có thái độ đưa đẩy hếhế

Chỉnh sửa lần cuối:
ối zời, em Trang mắt liếc đưa tình, Hạnh quắt thì nghiêng ngả thế kia mà không có thái độ đưa đẩy :D :D--- em Trang đúng là khéo nói xiên nhể :D :D

gửi ảnh cho bọn mày thì như là gửi trứng cho ác à??? :D thể theo popular requests (hê hê kiêu quá xá) tao đành chịu khó manually up mấy cái ảnh đại diện lên album A1 vậy. Tao ko dám up ảnh lên album 9B vì trông mấy em Quỳnh + Tanh váy ngắn váy ngiếc ầm ầm mình ko lại được. À, tao có cái link này tạm thời cho bọn mày xem: http://photos.yahoo.com/neovn

@Yến: bố đồng ý với con là cả 2 con Quắt và Còi đều rất đong đương...

Xinh quá đi mất, mắt to tròn đen láy (tuy là nâu :D), tóc ngắn rất cá tính, nhưng vẫn dịu dàng ;;) Váy trắng trông bóng lóa tôn thêm vẻ đẹp ngời sáng của em QChi. Yêu quá :-* Đề nghị các bạn khác tiếp tục noi gương ca ngợi vẻ đẹp 9B thuở nào nay lại ngày càng rực rỡ b-)

PS: Đề nghị ko xuyên tạc cái nhìn ngây thơ của 2 bạn nhá [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận bố yêu càng nhớn càng xinh :D không còn lời nào hay hơn để tả vẻ đẹp chim sa cá lặn của bố ;) ;)

không biết phải nói thế nào nữa mới câu được hàng vào đây nhỉ :d :d

ừ ko biết cái người hay nhắc đến lớp trưởng 9B của mình giờ đang đi đâu nhỉ?

Mà công nhận ko có từ nào lột tả nổi vẻ đẹp của Quỳnh Chi, càng lớn càng tươi càng nở rộ, nhưng vẫn giữ được nét trẻ trung tươi tắn thơ ngây ;;) .

À mà bọn mày có nhớ hồi trc lớp mình đóng kich Tây Thi ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tây Thi hồi lớp 6 à, sao bạn chả biết gì thế nhỉ?
bạn Hạnh ơi, sắp tốt nghiệp mấy bạn yêu bên U.S, gửi chocolate Đức chúc mừng cho phải nhẽ em ơi :x cám ơn trước :x :D :D

Bạn Chi không tin tưởng các chị em thì mở 1 cái photobucket account, upload ảnh lên đấy rồi paste link to image ở bên này, chứ để bên Yahoo photos chất lượng kém, phí mất ảnh đẹp ;).

Tớ cũng đăng kí 1 chân đi thăm mộ cô Nhung, nhưng đi xa thế chắc phải tuyển tài xế trước :D.

Trông bạn Hạnh vẫn mảnh mai như Kate Moss í nhỉ ;).

đấy là chuyện của hơn 1 năm về trước rồi My ơi. Tài xế à, có khó gì đâu, nhưng mà bạn My phải post ảnh lên đây đã, hè về chị em sẽ lập tức lo tài xế cho ấy :D ;) H Trang ới lĩnh vực của mày kìa.

Back
Bên trên