9 B vào đây buôn đê

Dời ạ, anh nào chả thấy đâu, toàn các chị khen nhau, em xin kiếu :p
B/g phải mở mục ảnh webcam em Yến nhỉ ;;)

đấy nhá, ko phải em Trang định câu hàng thì là gì nữa, đưa hẳn quả ảnh nai vàng nhất còn gì, cơ mà công nhận xinh thật đấy mày ạ ;) .

Em Qu ko biết là đang marketing bản thân hay là anh nhà thế nhỉ? À mà đợt vừa rồi ở FL ko có cái ảnh hot nào hả Qu, up lên thì topic này mới được hoành tráng chứ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, ơ... Hạnh bảo anh nhà nào??? anh nhà Hạnh á? tao làm gì có anh nhà như mày :D thôi mình khiêm tốn ko pốt ảnh lên đây đâu, ngượng lắm hí hí các bạn lại bảo là mình tự lăng xê :D

Qu ơi sao dạo này mày sexy thế ;)) tai to thế, răng trắng thế.... ;)) hehehehe

cái mũi em Qu cũng xinh nữa, rồi 2 bàn tay nữa chứ ;) :D :D :))

Nhìn ra thì thấy Phanh cũng cùng nhà với Qu kìa :D Mỗi em Yến là xinh đẹp thôi :-*

Thiều Hoàng Yến đã viết:
nói từ miệng 1 em có ảnh avatar là 1 chú lợn ỉn :D :D
Ý bạn Yến là các bạn phải học tập treo avatar kiểu như của Yến ý thì mới ăn khách ;) :))

Đỗ Huyền My đã viết:
Ý bạn Yến là các bạn phải học tập treo avatar kiểu như của Yến ý thì mới ăn khách ;) :))
rite,trong quả ảnh "đâu ra đấy",de nghi cac ban 9b hoc tap.... :)

hoan ngênh bạn Toàn trở lại, dưng mà "đâu ra đấy" nghĩa là sao đây? Cái avatar của bạn Xuân Quỳnh cũng có đủ 2 tai 2 mắt 2 lỗ mũi 2 tay 1 mồm và n cái răng đấy chứ :D, chỉ có 1 vài parts bị che mất thui, chứ nếu ko chắc cũng đâu ra đấy lắm ;)

haha bạn Toàn bảo "đâu ra đấy" có ý nghĩa là khúc nào ra khúc nấy í mà :D
Hehe em Yến với em Phanh ú hâm mộ con heo của tao hả, đố chúng mày răng đẹp được như nó đấy :p mà em Hạnh quắt ai lại đem avatar của tao ra so sánh với avatar của Yến, thế thì bằng mày so sánh Yến với.... à :))

haha,"đâu ra đấy" la tap trung nhin o dau thi hiện ngay ra o cho đấy ... b-) ,de nghi cac ban khac ko ghen ty bình loạn buc anh dep ;)

đề nghị họp mặt lớp 9B hè này tại Miami, FL. nhà tài trợ đăng cai tổ chức: em Qu móm
ngày giờ: đêm 10 tháng 5 năm 2005 tới sáng tinh mơ 16 tháng 5 năm 200x
hiện đã có 1 thành viên book vé: Yến người đẹp :D :D

chào cả nhà! con Hạnh quắt suốt ngày gửi cho tớ cái link này của lớp mình, tò mò mãi nhưng bây giờ mới vào được, ko ngờ lớp mình rôm rả đến thế!!! bao nhiêu năm giang hồ bây giờ mới ló mặt hỏi thăm mọi người, đề nghị mọi người ích sờ cu sờ moa nhé (tớ mới bập bẹ được mấy từ tiếng pháp, mong các bạn thông cảm) :)

yến và quỳnh ơi, bọn mày xem có delay được vụ florida thì cho tao tham gia với. tao 30/5 mới tốt nghiệp kia. nhưng mà nhìn bọn mày xinh tươi thế tao thấy peer pressure ghê lắm.

à, con Hiền Trang kia, sao mày bán đứng bạn bè mày dế dàng thế hả? bao nhiêu năm tình nghĩa mà mày bỏ đi vì lời nịnh nọt của giai thế à? mà bạn Long lớp toán là bạn nào thế mà tao cứ thấy 1 lời là QC, 2 lời là QC làm tao mất ăn mất ngủ quá :-/ :-?

anyway, to cả lớp 9B: tớ nhớ lớp mình lắm! lâu rồi mới đọc được tin tức của mọi người làm tớ càng nhớ hơn. chúc mọi người mọi sự như ý nhé. có gì thỉnh thoảng tớ sẽ vào đây để buôn dưa lê :*

viva 9B!
QChi

bố yêu, bố nhận được offline trên YIM của con chưa :x
đọc đến dòng cuối của bố, con không thể không nhớ đến chiếc Viva dã chiến của bố hồi xưa ;)

Ối ối mỹ nhân QC đã vào đến đây rồi, chép chẹp, thế này topic phải rôm rả phải biết.
Mày ơi tao up ảnh mày vì tao thấy mày xứng đáng làm đại diện cho 9B, sếp trưởng chứ có phải đùa đâu.., mà phải có gái đẹp giai nó mới vào, chị em mới sướng :D
Yêu quá đi :-*:-X

hehe con QChi này mới nhảy vào đây đã đòi sờ cu sờ moa cái gì đấy :D trong này 9B làm gì có mà sờ soạng, mượn tạm của mấy bạn lớp toán đang ghé thăm kia kìa :D
Mà hoãn là hoãn thế nào hả mày, nói chung là ko nên hoãn lại cái sự sung sướng :p mà em Yến cũng mua vé cả rồi, ko biết có cam lòng cancel để mua lại vé khác không. Thôi các em cứ thương lượng với nhau đi nhé

Em Chi lâu ko xuất hiện thì update profile bản thân đi chứ. Thôi chúng mày đì lây cái giề nữa, đú thì cứ đú đi, nhưng hè thì vẫn cứ phải về chứ ;), làm quả hoành tráng ở HN cho chị em ko ở Mẽo đỡ tủi đê.

Có, về VN phải hoành tráng hơn chứ, em Hạnh lên list những đứa về hè này đi còn tiện đường liên lạc, chị chắc 95% là có về b-)

có My, có tao, có mày :D, ai nữal ên tiếng cái nhể? Tao chậm nhất 15 tháng 8 sẽ về, hi vọng lúc đấy chưa chị nào đi.

em heo hôm nay lại kêu nghèo giả khổ đấy à? Mày bảo bố mày bán 1 bánh Mercedes đi là đủ rồi mà ;)

Back
Bên trên