9 B vào đây buôn đê

Phan Hồng Hạnh
(Fox)

Điều hành viên
mở hàng tí... con nào update cho tao hồ sơ về anh Hoàng của bà già cái nhỉ, hì hì no idea, mang tiếng thông gia...

Thông gia gì mà chơi kì thế [-x Đề nghị lão thông gia để anh tôi yên nhé :p không là tôi cử mấy đứa cháu xử lí anh Hoàng của mụ bi giờ :p

công nhận Thủy già hồi xuân có khác, giờ ko cần tao mày nữa, mà là tôi tôi mụ mụ... quả thực thời gian thay đổi con người quá. Thôi thì tha cho mày vậy, mặc dù tình hình đang hot hot hot :DDD. Thế hè có về ko, phải đến 4 năm rồi ko gặp mày ý nhỉ. Hồi xưa suốt ngày chửi nhau vi Thái Thiếu Phân với Quách Ái Minh ;).

thái thiếu phân là vụ nào sao tao ko nhớ :-?

là thần tượng trăm năm của bà già đấy, nhưng luôn thua kém Quách Ái Minh của tao :D, ít ra là em QAM ko bị thiếu hì hì. Hồi đấy mày còn đang mải chuyện nguời nhớn ;) chú ý gì mấy chuyện vặt vãnh này hả em mèo he he

Chỉnh sửa lần cuối:
ớ sao tao không biết cái vụ nảy nhỉ? chúng mày lắm chuyện quá :D
tình hình là hạnh già ơi mày phải trổ tài lẻo mép thính tai của mày đi, tao tò mò vụ chồng mới của bà già quá đi :D :D

hehe em Yến hỏi anh đây nè ;)) nhưng anh gặp ng iu bà từ 5 năm trước rồi hí hí

chắc hồi đấy anh Phanh của em Yến cũng cố ròi đấy, thế mà lại để 5 năm sau sự thể nó thế này, đúng ko mày hì hì.

ặc ặc mày là thày bói đoán mò hả Hạnh.. mà tao mải chuyện gì ng lớn mà ko biết vụ phân phiếc này nhỉ :-? :-D

thế thì rõ ràng trách nhiệm phân phối thông tin bây giờ thuộc về anh Phanh rồi :D anh biết gì về "ông Thủy già" thì chia sẻ đi ;)

hé hé anh chỉ biết sơ sơ chứ em cần chi tiết fải hỏi bà già ;))

chết rồi bạn Phương hoa cũng nhảy vào, chúng mày ngó cái comment ảnh đi. Sự việc tiến triển ngày 1 rối rắm, anh nhà bà Thủy già tình hình là quá nhiêu em biết tiếng thì phải...chậc chậc, cái đà này bà già phải cẩn thận, ko đèn xanh có khi sắp trở về thành đèn đỏ thì mệt...

hé hé gớm xanh xanh đỏ đỏ gì, thông gia nhà bà chỉ được cái dọa nạt bà... nhiều em bít thì càng có giá chứ sao, nhể bà nhể :p
mà thôi tình hình là bà ra mắt thế được rồi, từ bi giờ các cháu ra đường khỏi sợ đong đưa nhầm anh của bà nhá (chứ không thì chúng mày cứ biết tay bà)
"không là tôi cử mấy đứa cháu xử lí anh Hoàng của mụ bi giờ" ---> hè hè bà đã chỉ đạo thế này thì các cháu không dám không nghe theo :D mà bà cứ cẩn thận ko khéo sau đấy Hạnh quắt tức quá lại chỉ đạo các cháu xử lí anh Hoàng của bà thì nguy, mỗi các cháu ở giữa là được lợi hehe :p

ờ mà ko biết anh yêu ông Hà có tên là Nam luôn ko, he he thế này thì dâu rể thông gia trùng tên nhau hết cả.. sự thể càng thêm hỗn loạn... các cháu cứ cố lên, lợi mà ko hưởng là phí đấy :D

tao thì chờ bọn ông bà chúng mày chết đi để hưởng tài sản híhí... :D

thế thì lúc đấy tài sản sợ mất giá rồi ;)

hi'hi'... đồ antique vintage hơi bị có giá đấy :D

Theo tinh thần cuộc họp online với đồng chí Hạnh quắt mới đây thì hè này về VN chi bộ ta phải tụ tập đàn đúm ra trò để các đồng chí nào có nhu cầu báo công ra mắt hay rửa ráy gì thì tiến hành luôn thể. Đồng chí nào tham gia đề nghị giơ tay lên cho tớ điểm danh! :D

Bạn My cứ cầm cờ lễ báo công là tớ chắc chắn tham gia hì hì

Cho tớ tham gia với .. Thành viên tiêu biểu của lớp Toán .

Back
Bên trên