9 B vào đây buôn đê

hehe no worry, ông anh tao vẫn single status. Thuyền vẫn còn đợi đóng ván, gạo chưa kịp cho vào nồi ;;) Đứa nào thích thì cứ hối lộ tao đê, tao mở cửa sau cho bọn mày chui vào >:)

Bên UK này thì các anh available thì hiếm đấy, nhưng các em giai cao to, nhà mặt phố, cưỡi @ thì cũng kha khá. Đứa nào up for the fun thì để tao giới thiệu cho vài cái YIM nicks :>

đùa chứ giai lớp khác mà vào đây có khi cứ tưởng A1 này ế sưng cả đàn ý nhỉ :D, ai ngờ đâu toàn nai tơ ngơ ngác.

VH, mày mà cho đc cái nick nào thì chắc cũng đui mù què cụt hoặc mày đã chán ;) chứ giề hehe

mày chỉ được cái ..... nói đúng tim đen của tao ;;) Nhưng riêng với chị em 9B tao sẽ ưu tiên, đảm bảo đồ xịn, nguyên tem, không rách rời, chắp vá :))

Thôi tao ko tin đc. mấy con lớp mình, của tốt thì bọn mày đã chả dùng hết tiêu rồi, ko đến mức phải lên đây phân phát cho bạn bè.

Bây giờ tao nghĩ nên trao giải cho đứa nào anh hùng lấy chồng muộn nhất!!! (May ra mình còn đến lượt haha)

haha thế mày trao giải gì??? để tao xem có xứng đáng phấn đấu ko nào B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Qu móm ơi con Trang nó đang rao bán ông anh nó đấy, mày phấn đấu đi ;) :D :D

hehe tình hình là thi cử xong, xổng chuồng hết cả rồi... đề nghị chợ dưa lê tiếp tục đi vào hoạt động đi nhể

ối Yến!!! khoe ảnh phải có chọn lọc chứ, bao nhiêu cái chúng mình thị nở cũng để chúng nó xem hết à

hehe, 2 đứa đú đởn sướng thế , iêu iêu iêu !!!
tình hình là hè này có anh chị em nào về ko thế ?

Hạnh Minh iêu trông mày dạo này càng ngày càng xinh :) nhưng sao toàn thấy chụp ảnh một mình chưa cho anh nào được diễm phúc đứng cạnh à? hè bọn tao ở lại hết nhưng chắc bọn UK và Sing thì về hết rồi

HM tình hình là hè này dân US còn đang kiếm tiền kiếm giai mê mải, ko bé nào thu xếp về vn cả, EU có tao với mày thì cả hai đều về(tao tất nhiên là phải về rồi hehe). Mày về đến khi nào?

hê hê kiếm tiền là số 1 kiếm giai có tiền là số 2 :D :D :D cứ thế mà tiến nhỉ Qu nhỉ ;;)

hehe, tao tự lượng sức mình ko bon chen được với đời nên đành về phụng dưỡng bố mẹ thôi .
@hạnh iêu : tao về hết hè luôn đấy, bao h mày về ?
@quin móm : chúc mày sớm kiếm được giai lắm xiền nhá, kiếm xong rồi , thương bạn thương bè thì giúp đỡ tao luôn nhé, thấy tao cứ phải đứng 1 mình thế thảm thương hông mày ? :d

hehhehehe Hạnh Minh phải xếp hàng vụ nhờ đại gia của Qu móm (khi nào kiếm được :D :D) chắc chắn có nhiều đứa đăng kí đến làm bạn thân em móm khi nào nó có đại gia nhiều tiền đấy ;)

trong đấy có con Yến cầm cờ lân la gần em Qu nhất, mày công nhận có con mắt tinh đời, đã nhìn ra em Qu tiềm năng cao, kiểu này mai minh cũng phải book vé đi đến thăm bạn Cu móm thôi keke.

Minh iêu quái, tao tháng 8 về, chắc lại tháng 11 tức là hết sn tao tao mới sang, năm ngoái cũng thê,s nhập học muộn hơn 3 tuần hehe

chị Phanh cũng thông minh đột xuất thật :D, mà hè này mày cũng ở lại kiếm giai nh tiền như bọn nó đấy à hic hic

hehe ờ.. đang thất nghiệp mày ạ.. tình hình rất là tình hình :-SS

Hạnh móm, SN tháng 11 mà đã nhắc từ bây giờ sớm quá, người ta quên mất đấy. ví dụ như tao SN tháng 7 thì tháng 7 nhắc là vừa, cả nhà nhỉ ;) :D :D

Back
Bên trên