9 B vào đây buôn đê

ờ full time thì cũng phải cẩn thận đấy mình còn visa nữa đâu. mà thôi ở bên đấy đi chơi đi cho sướng, giờ tao lại thèm được đi chơi như hồi xưa mà ko được đây :((

hic tao cũng muốn lắm, chỉ sợ lúc tao sang các em lại về vn buôn merc với bmw hết cả ;). Hic bảo sang EU chơi mà chả thấy con nào cả, thôi chúng mày cứ đi làm đi vậy, tao mài đũng quần nốt rồi cũng lượn :D.

Em Yến dạo này mất hút nhể, Qu móm ốm đau thế nào? PA hâm, hic bao giờ mới đc gặp mày nhỉ ?

Bọn mày, tao đây, tranh thủ boss đang đi vắng chui vào đây phát.. vào mỗi thread lớp mình thôi đấy :D Hạnh quắt, chắc Noel này tao lại qua Đức đấy, Leipzig + Frankfurt, mày ở đâu rồi? Yến hâm, tao nhất định sẽ gọi điện cho mày, hôm trc nói chuyện với QChi mới biết tin, hic... Phanh lanh chanh: Sắp hết tháng 10 rồi nè, việc viếc đến đâu rồi? Qu già về VN hẳn rồi hả em, hot như em thì chắc khối giai theo nhể? Mấy nhân lớp mình hồi trc còn hay chạy ra chạy vào đây giờ đâu hết rồi? Khéo Hạnh quắt phải update lại cái list hồi xưa đi, chứ giờ lại mỗi đứa 1 nơi rồi...

hehe, Trang ơi sao noel ko ở lại London giao lưu EHAO cho vui, đi Germany làm gì cho khổ :D
dạo này em có hay gặp anh Sơn nokia ko nhỉ ;) lúc nào gặp thì cho anh gửi lời hỏi thăm nhé :D

ehehe Trang hâm... uk thế nào rồi ;)) lâu lắm mới thấy bạn Trang lên tiếng, việc vẫn ổn chứ hả? ờ cái việc của tớ supposed to be done cuối tháng này nhưng project sau khi thay đổi xoành xoạch thì hiện tại vẫn undone :)) tớ đang ko biết chúng nó có cho extension ko.. vẫn chưa tìm đc việc khác nên có extend cũng ok.
thế yến sao thế? hic lười quá lâu lắm chả buôn chuyện với ai..
à, ngoài em Lò nhà mình ra còn ai ở dưới LA area ko? cuối tuần sau bạn xuống LA chơi đấy ;)) tiện thể gặp cái nhỉ

hú hú...
Trang kòi hơi bị vi vu đấy nhé :p lại định sang đoàn tụ Hạnh quắt hả, Phanh ú sang thăm Lò... có mỗi tao bị nằm dí ở đây, ko đứa nào về chơi với tao, giận đời wá :((

các em yêu muuuachchh 1 cái :x sorry lâu rồi mới vào đây. nhớ các em lắm ;) tình hình của Yến là grad school hơi căng thẳng 1 tí, nhưng vẫn phơi phới :) tình yêu tình báo đang on hold :) anh Phanh, hôm trước em gọi anh mà thấy geography la Quebec nên sợ quá cup luôn :) cho em số của anh lại đê :) nhớ em Qu móm, Hạnh qu, Trang còi và a Phanh + các bạn khác nhiều. có gì message ở YIM nhé :x muuach phát nữa :)

hé hé yến còi học nhiều quá nên lú đú roài.. bao h qua west coast chơi đê :D

ui lâu lắm mới vào đến đây, thấy vắng vẻ rầu rĩ quá nhể :D xmas này ai về đấy để còn biết đường hô hào tụ tập

tối ngày 25 tháng 12 các bạn yêu mang hoa hồng ra Nội Bài đón bạn Yến nhé ;)

hehe các em hú hí ở nhà với nhau thế nào rồi? con QU móm bảo post ảnh hôm trước đi chơi lên ko post à? :((

Lôi cái topic này lên mới được ko có mốc meo hết cả rồi. Chán làm quá, muốn buôn dưa lê với bọn chúng mày. Alô, có đứa nào ngó mặt vào đây thì điểm danh phát. Hôm qua SN Chi tồ đấy, lại sắp SN em Qu móm nữa nhỉ.. chẹp chẹp, các chị 23t hết cả lượt thế này mà vẫn chưa có báo hỷ à :D Về tự kiểm điểm đi nhé héhé (tha cho em, em còn bé :)))
Thôi vào luyên thuyên 1 phát rồi ra làm tiếp đây. Nhục quá, tối thứ 6 mà chả thấy máu hơn thứ 7 gì cả.
Được thể :-* mỗi em 1 phát hehe

ê Trang hâm, tớ cũng đang chán làm đây :-S đi làm mà thấy có new reply là nhảy bổ vào xem :D hehe.. chúc sn muộn bạn Chi nhé, và happy early birdday to em Qu móm sexy :* tháng này cũng sn Lan phẹt nữa ;))
Cả nhà mình dạo này thế nào rồi nhỉ? Còn em nào rục rịch sắp chống lầy rồi? Điểm danh cái nhỉ? ;;)

----------

btw tối thứ 6 mà vẫn còn work à :(( bọn này bóc lột sức lao động thế :-w thương bạn Trang quá :(( :*

Nguyễn Hiền Trang đã viết:
Được thể :-* mỗi em 1 phát hehe

Trang Hiền này "hơi bị" perverted đấy nhé b-) Ra đây tớ :* lại cho một cái nào :D

Hic hic ngày xưa ở bên kia 3h sáng còn gọi điện buôn chuyện được với nhau. Bây giờ đêm không ngủ được chỉ có cách nói chuyện với muỗi. 8-}

Bạn nào có chuyện vui gì kể đi cho vui nhà vui cửa. Dạo này thấy đứa nào cũng ỉu sìu sìu là sao?

Đỗ Huyền My đã viết:
Trang Hiền này "hơi bị" perverted đấy nhé b-) Ra đây tớ :* lại cho một cái nào :D

Hic hic ngày xưa ở bên kia 3h sáng còn gọi điện buôn chuyện được với nhau. Bây giờ đêm không ngủ được chỉ có cách nói chuyện với muỗi. 8-}

Bạn nào có chuyện vui gì kể đi cho vui nhà vui cửa. Dạo này thấy đứa nào cũng ỉu sìu sìu là sao?

eo ơi đúng là cái topic này sắp mốc, được mấy đứa chán đời/ làm vào đây buôn chuyện tào lao. hihihihih, tao không chán đời/làm đâu, chỉ đang chán thời tiết vùng Boston dạo này mưa thảm hại!

bạn Phương Hoa vừa gọi điện cho tớ tào lao 1 lúc. ừ quên sắp sn em Lan phẹt!

có bạn nào có tin gì vui vẻ hay ho, thay đổi gì thì update cả nhà đê! các em xinh tươi đi làm ở VN thế nào sao im hơi lặng tiếng thế: Qu móm, Vân Hương,... còn ai nữa nhỉ?

Q móm mải đi săn giai rồi, sắp SN cả em Chu VH nữa đấy nhỉ -- nhớ hồi trc mỗi lần SN còn được thủ quỹ Phanh béo mua hoa + cả lớp viết card, cute thật!
Em Yến đang nhìn life thru a pair of pink glasses thì làm gì mà chả yêu đời thế :p
Mà em yêu Phanh về VN thế nào rồi, ảnh ọt đâu post lên trên này chị em mình khen lẫn nhau nào :">

Nguyễn Hiền Trang đã viết:
Q móm mải đi săn giai rồi, sắp SN cả em Chu VH nữa đấy nhỉ -- nhớ hồi trc mỗi lần SN còn được thủ quỹ Phanh béo mua hoa + cả lớp viết card, cute thật!
Em Yến đang nhìn life thru a pair of pink glasses thì làm gì mà chả yêu đời thế :p
Mà em yêu Phanh về VN thế nào rồi, ảnh ọt đâu post lên trên này chị em mình khen lẫn nhau nào :">

o*: pix ddau post len ngay!!!

hôm nay lười làm việc nhảy vào đây đọc lại cái topic này, ngồi cười 1 mình làm bọn xung quanh trong phòng lab tưởng mình có vấn đề :D

tóm lại là thông tin cách đây 1 năm có nhiều thứ lỗi thời lắm rồi, nhất là cái vụ TG và kế hoạch 5 năm lần thứ nhất.

tao nghe đồn (chính thức) là người nổ phát súng thứ 2 cho 9B rất có thể là Thùy Chi vợ yêu của tao.

hôm trước vừa tụ tập với bố Chi: dạo này bố cực kỳ phong độ nhé, nhất là sau quả tequila double shot + vài thứ nữa ;)

đứa nào có thông tin gì thì thông báo cái nhỉ????

Ối ối em Chi tồ với em Yến tồ lén tụ tập uống rượu à, có ảnh ko gửi lên đê...

Nhớ 2 em quá :x

Em Mai ú đang ở VN rồi :( Chu em cũng thế, bên này 9B A1 chẳng còn ai cả :(( Mà hình như Phương Dung cũng sắp về nốt thì phải.. Thê thảm quá, ai uống rượu cùng mình đây :(( :> :))

hehe, l lâu lắm không gặp các em 9B năm nào nhỉ. Hè này tao ko về được, chán ghê, nhưng đến tháng 1 năm 07 chắc sẽ về. Các em lúc đấy đang ở đâu thế?

Mà grad hết rồi sao ko thấy em nào chịu lên xe hoa đi, ko mang tiếng lớp mình đông gái mà chưa em nào lấy chồng cả.

@Yến iu: SAo mày, dạo này vẫn yêu đời chứ hì hì. Tình yêu tình báo thế nào rồi. mà thằng Chi con trai tao dạo này biến đi đâu rùi, chả thấy nó contact con teo gì hết.
@Trang: mày định ở bên đấy lấy anh Rooney đấy à?
@My meo: Ấy vẫn đang ở TQ à?

Back
Bên trên