9 B vào đây buôn đê

há há giày nào thế gửi ảnh tao xem xem nào ;;)
*shoes lover* hehehehehe

nào nào tao mà liếc mắt đưa tình phát là mày có chạy đằng trời... mày thích tao thế lại còn cứ giả vờ hí hí...

hé hé cái con này.. mày đong đưa cái con roommate cùa mày có phải tiện lợi hơn ko :D vừa nhất cự li vừa nhất tốc độ :D :D :D

haha thôi tao với mày lên đồng in private thôi chứ lên cả đây chúng nó phát khiếp đuổi hết đi bi giờ

Mung 8-3 chuc cac ban lop 9 Bê buon ban dưa lê đắt hàng :) ,nhat la cac gái miami,gái manchester gái michigan, gái oregon, gái germany, gái ngoại ngữ....đắt khách hon nua ;)

há há há 2 con hâm hôm nay ko có việc gì làm lên đồng trên này à?:p Chúc chúng mày ngày này năm sau là ko lên đồng thế nữa hehehe. À quên phải chúc Vân Hương lớp mình sớm trở thành đứa đầu tiên .... trong 3 đứa như thày chén nói còn để tao với cái Trang còn sắp xếp thời gian tranh giành vị trí thứ 2 nhá ;)
@Bạn Toàn: gái manchester với gái germany thì đắt khách thật,chứ các bạn còn lại mà cũng đắt khách thì việc gì hôm nay có đến 3 đứa lò dò lên đây bốc đồng thế này :p ấy động chạm nỗi đau chung rồi :))

Long oi ban Hoang Anh goi y kia ,dung luc can thi lai chay di dau [-(

Đầu tiên là phải cám ơn bạn Toàn. Bình thường chẳng biết đi đâu nhưng đúng ngày 8/3 vào thăm bọn tớ là biết tình cảm thế nào rồi >:D< Bạn nhớ vào đây chơi thường xuyên, để bọn tớ đắt khách nhé (giống lời chúc ý mà) ;;)

Gà Cồ kia, mày chúc hay là trù ẻo tao đấy hả :-w Nếu mày tốt bụng thì giành con nhợn đỏ trước tao đi hehe... Mà mày vừa chúc tao sớm ... rồi lại quay sang nói tao đắt khách >> còn anh/bạn/em nào đến thăm tao nữa :((

Mấy đứa PAnh, Quỳnh, Yến kia, bọn mày chỉ được cái ngây thơ, giả hươu giả nai [-( Cá độ bây giờ các chị đang candle light dinner, chứ có như tao ngồi online post bài thế này đâu. Nỗi khổ này ai có thấu chăng =))

trong lúc đang sụt sùi tủi thân vì ko một lời chúc thì có bạn Như Toàn ở đâu nhảy ra, chúng mình cảm động quá :(( ừm nhưng mà ấy lại chúc bọn tớ là "đắt khách", làm tớ liên tưởng đến ngành nghề truyền thống ở quanh hồ ha-le. ấy chỉ cần chúc có nhiều khách quí đến chơi nhà là được rồi, ko người ta lại hiểu nhầm hì hì

V Hương kia, mày mà ko candle light thì còn nói gì đến bọn tao. Thôi mày cứ cố gắng phấn đấu nhợn đỏ, bọn tao ủng hộ nhiệt liệt :D Bọn kia, ko đứa nào được nhảy dù trước V Hương đâu đấy nhá :nono:

@ bạn Toàn: sao bạn Toàn lại phải kéo bạn Long cùng vào làm gỉ nhỉ? Nhỡ tớ gợi ý ấy thì sao?:)) mà nói chung tớ là tớ gợi ý tất, đâu chỉ riêng bạn Long, bất cứ anh/bạn/em nào vào đây cũng phải đón tiếp chào hỏi lịch sự chứ ;;) e hèm mà ấy cũng ko nên nói là đắt khách chứ, thế khó hiểu lắm B-)
Còn VH hử, tao là tao chúc chứ trù ẻo cái gì? mày mà ko sớm thì tao với cái Trang đến đời nào mới xong xuôi? Định để bọn tao chết già à?:p
Quỳnh ơi tình hình là chiến lược marketing của bọn mình chưa đủ rầm rộ rồi, phải nghĩ kế hoạch khác thôi heheh, ai đời 8/3 lại chỉ có mỗi bạn Toàn vào chúc mừng ....

he he gà cồ ơi, mày nói thế nào ý chứ, gái germany hôm qua ngày chị em pn mà phải đi xách vali cho chúng nó về vn kia kìa, đâu có thấy bóng dáng giai nào đâu...

Thêm nữa ở đây con nai to nhất béo nhất phải kể đến con Yến ú, tức gái Michigan, 2 con nai lơ lửng là gái oregon và miami, sở dĩ lơ lửng là vì chúng nó còn chưa qu định xong giới tính ;;) .

Em gà cồ hôm nay ở nhà thì cứ gọi là tha hồ, gái NN thì có đủ các loại giai đến thăm, trai XD, trai BK, trai THợp, lại 1 con nai đồng xuất hiện chẹp...

à quên, cảm ơn bạn Toàn nhiều nhiều vì đã trở thành ng duy nhất nghĩ đến chị em 9B trong những ngày đói kém khó khăn này... thế mới hiểu được lòng của 1 số ng... bth xuất hiện đầy đủ, ngày quan trọng nhất thì lặn mất tăm..

H&H...cool... nhìn cứ như professional trademark. Thế cái dấu & là tượng trưng cho quán phở à :))

Hehe, chào cả nhà, hôm nay mới được Quỳnh già update thông tin, vừa đọc vừa cười đau hết cả bụng, thông tin nhiều quá, đầu muốn hang luôn rồi. He he nghe chúng mày trêu bà Thủy tao lại nhớ hồi xưa, mỗi ngày đến lớp bà Thủy lại bị mọi người, đặc biệt là con Quỳnh, trêu đến khóc thì thôi. Không khóc không về. Hehe hồi đấy vui thật.
Dù muộn 1 ngày nhưng cũng chúc mọi người 8.3 ngày thành lập Đoàn vui vẻ nhé.

em Hạnh thèm ăn hay sao mà nói bạn yêu thế nhỉ :D hé hé :D
ông Hà sao hôm nay bỏ chồng con vào đây tán phét thế, không sợ anh nhà ghen à :D
em Qu móm 'ghét' anh nào thế? :D
đề nghị bạn gà cồ khởi xướng chiến dịch marketing mới, hứa hẹn nhiều thành công hơn để cả nhà còn đến đích kế hoạch 5 năm ;)

chiến dịch mới thảo ra Gà cồ đi áp dụng luôn nên đến giờ vẫn chưa quay lại với chị em đồng chí.... ko bao lâu nữa lợn đỏ rất có thể sẽ do gà cồ đoạt mất .. tuy nhiên 9B còn rất nhiều đối thủ nặng kí như chị em nhà nai tơ Yến Hương, hay đôi Qu PA cùng nhiều nhiều chị em nặng kí khác ở khắp mọi miền tổ quốc cũng như trên thế giới...

updated news-ce en en 10.03.2005

news news news news

đề nghị họp mặt lớp 9B hè này tại Miami, FL. nhà tài trợ đăng cai tổ chức: em Qu móm
ngày giờ: đêm 10 tháng 5 năm 2005 tới sáng tinh mơ 16 tháng 5 năm 200x
hiện đã có 1 thành viên book vé: Yến người đẹp :D :D

special feature of the program: tổ chức cuộc thi tuyển chọn Mr. 9B triển vọng, có các giải thưởng lớn và nhỏ, nhiều nhà tài trợ tham gia

em nào xinh tươi của lớp 9B và bạn giai nào có triển vọng trở thành Mr. 9B thì đăng kí họp mặt và mua vé ngay

thông báo này thay cho giấy mời

thay mặt ban tổ chức
Qu móm + Yến

Chỉnh sửa lần cuối:
không được rồi, chị còn phải đợi nhận bằng đã :D
Cuối tháng 5 thì okie.

thế chị cứ nhận bằng đi, e là đến nơi ko còn gì để vớt vát :D. Anyway, khi nào grad thì nhớ khao bạn bè nhé, ít cung phải 1000 lần cái bát bún thang năm xưa...

kiểu này em Trang phải đi học lớp nấu ăn cấp tốc để còn nấu bún thang cho em Hạnh, còn em Hạnh phải luyện tập thế nào cho dạ dày to ra để ăn 1 phát 1000 bát bún thang :D :D

Back
Bên trên