9 B vào đây buôn đê

Bạn Long up cái ảnh em yêu lên cho chúng nó sợ đi, ai lại để mất mặt thua kém các anh 9B của bọn tớ thế ;)

Bạn Toàn cũng đã bước vào sào huyệt của 9B đấy thôi, mà ở đây vào thì dễ nhưng cả đời ko thoát ra được ý chứ, khổ thân bạn Toàn quá ...

Con yến đừng có tranh thủ đong đưa anh Vịt bầu thế chứ. Mà Bảo ơi mày gọi mấy thằng còn lại vào buôn luôn đi, để bọn tao còn lên kế hoạch marketing cụ thể, xem nên xài bundling hay là xuất lẻ :D chứ. Nói chung strategies thì không sợ thiếu đâu, chỉ còn trông vào tài marketing và tấm lòng thành của 4 ANH. Chị em ở đây là avail hết, tất cả đấy nhé, dù là có kí tên là because u loved me hay là để title to love and to be loved, thì đều avail, avail hết hì hì.

Ờ tao nhớ ra vụ ảnh nhi đồng đấy rồi, mà công nhận đứa trong ảnh hồi xưa hiền nhỉ, hay bị bọn mình bắt nạt hic.

Bạn Quang vào đây rồi cũng chuẩn bị tinh thần đi là vừa >:)

chết rồi, V Hương nhanh chân quá, mấy đứa kia thế là lại lỡ làng :D

Khiếp, mấy bạn đang tranh chấp bạn Quang bạn Long :D

hic khổ quá các bác phải thông cảm cho iem, iem discount mấy lần rồi nhưng hàng vẫn ế, thế nên mới phải dùng đến chiêu thức mua 1 tặng 1 ... ko khéo ít lâu nữa là phải cho free í chứ hàng tồn kho là khó giải quyết lắm hehe... Mà nói có sai đâu, gái 9B mới thấy mấy bạn giai lớp toán lấp ló đã nhảy vào tranh giành xâu xé kia kìa, bảo ko hạ giá làm sao được cơ chứ, đau lòng lắm :((
Yến, cứ phát huy hết công suất nhưng không được đong nguời nhà nhé, hư wá [-x
Hạnh quắt nói chí phải, bây giờ thấy hối hận lương tâm cắn rứt quá :((

Qu ơi tao bảo, hình như là làm bà mối bị mất duyên đấy :( mày mối mai vừa vừa thôi. hehe mà tao thấy tao với mày, phàm những đứa như chúng mình lại trở thành chuyên gia mối mai mới ngược đời chứ :)) à quên, thnx mày phát vì cái thư hehehe:x, có gì chúng ta thông tin nội bộ sau nhé ;)

Hạnh à , bạn Long có cả bao nhiêu là em 9B đây rồi , còn phải sợ gì nữa ?? Cần gì up ảnh em nào :x :x
Cơ mà tớ làm sao tìm hiểu được kĩ nên chỉ nhận xét qua loa vậy thôi , í là trông thì bạn Thắng khá ổn , với lại cũng chơi với thằng này chút ít nên cũng biết . Còn các bạn khác thì chịu rồi .. Còn chuyện gái gẩm gì đó thì bạn Hiền Trang hơi bị chủ quan thì phải :eek: :eek: ..
Phương châm của con trai lớp Toán là mỗi lần chỉ yêu một em :x :x

Trần Thăng Long đã viết:
Cơ mà tớ làm sao tìm hiểu được kĩ nên chỉ nhận xét qua loa vậy thôi , í là trông thì bạn Thắng khá ổn , với lại cũng chơi với thằng này chút ít nên cũng biết . Còn các bạn khác thì chịu rồi .. Còn chuyện gái gẩm gì đó thì bạn Hiền Trang hơi bị chủ quan thì phải :eek: :eek: ..
Tính theo phần trăm thì giai 9B đạt chỉ tiêu 100% đấy. Thế có là chủ quan không nhỉ :)) :p

Phương châm của con trai lớp Toán là mỗi lần chỉ yêu một em :x :x
So? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vân Hương ơi, mày đang ốm thế mà vẫn đủ sức lên đây viết trả lời bạn Long như thế đủ chứng tỏ sức hút của bạn í thế nào rồi hehehe ;) j/k
Còn bạn Long và các bạn con trai lớp toán với phương châm mỗi lần chỉ yêu 1 em vậy ...? ;;)

@Gà Cồ: chuyện, có mỗi 1 bạn lớp toán vào thăm 9B thì phải tiếp đãi lịch sự chứ. Có ốm cũng phải mò dậy mời bạn uống cốc nước >:)

@Long: Tại thời điểm này 9C đã đạt chỉ tiêu bao nhiêu con trai thì bấy nhiêu con dâu chưa? Thế mới gọi là 100% chứ :)) Mà thôi quay lại hỏi chuyện bạn trai 9C ngồi đây, thế ấy phấn đấu được bao nhiêu % rồi ;;)

Bạn Long nói thế càng chứng tỏ trai lớp C thua xa lớp B rồi, 4 bạn lớp B đều đã đang trải qua long distance nhưng bạn nào bạn đấy đều faithful. Còn chuyện % thì bọn lớp tớ nó thích 1000% cũng được ý chứ, có điều các anh ý là cứ chỉ 1 em và chỉ 1 thôi. Thể mới biết giờ mình tự hào về 4 bạn trai 9B quá.

Hương ơi mày đừng động chạm nỗi đau của bạn Long chứ ;).

Thì tại bạn gì gì nói về chuyện girls mà , cho nên tính ra thì mới thế thôi .. Còn nếu tính theo số con dâu thì chịu rồi , chắc là các bạn lại kiếm được một tỉ số hòa an ủi rồi ..
@ bạn Hạnh , bạn Long có nói gì về bạn Long đâu mà "nỗi đau của bạn Long" ?? Tớ là tớ nói chuyện chúng nó , 9C thì vài đứa đủ kiếm người yêu cho cả lớp được rồi .. :) :)

hi hi đấy vấn đề nỗi đau là ở chỗ bạn Long có thuộc cái "vài đứa" đấy không ý mà. Mà thương bạn Long quá, xông pha vào đây 1 mình chống mafia. Có bạn Toàn ghé qua 1 chút rồi ko biết lặn đi đâu luôn.

ừ cứ làm thế này thảo nào giai chạy hết cả :D

để tớ thầy bói đoán mò trong khi Hạnh đi vắng nhé :D E hèm, các bạn 9C có người yêu thì không có thời gian ghé vào đây. Có mỗi bạn Long là chịu khó tới chơi với bọn tớ. Vậy thì ... :-?

HTrang ơi, mày bênh các bạn ý thế. Lại giả vờ hiền lành, dễ thương rồi ;;) Tuyệt chiêu "mỹ nhân cứu anh hùng" =))

Thế thì ấy cầu cho chúng nó không có người yêu hết đi , để còn có thêm người vào chơi với bọn ấy chứ ..Ai lại bao nhiêu bạn gái xinh đẹp thế này mà chỉ có mỗi bạn Long chơi cùng [-x [-x ..

Back
Bên trên