9 B vào đây buôn đê

Nhận ra được 3 bạn giai lớp B ( bạn gì đi xe đạp thì không nhớ lắm ) , nhớ có lần 2 lớp còn tung tăng tung tẩy đi bộ qua cả chỗ trường Giảng Võ nhỉ , quên béng đi đâu mất roài .. Hồi đó thằng Thắng còn darling đa leo loạn xạ lên , làm mình vừa mù sinh ngữ vừa ngây thơ chả hiểu mô tê gì ..

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Long thấy các bạn giai lớp tớ thế nào? ;;) tốt mã chứ hả :D hehe bạn đi xe đạp là bạn Tùng bò còi còi hồi xưa hay chơi cầu lông hehe...

hehehe PA ơi tao vừa lượn lờ vào "chợ dưa lê của Toán 1", hóa ra mày với em Hạnh sau khi tấn công "cấp 2 ams" kéo sang tấn công thẳng vào sào huyệt của các bạn lớp Toán à hehehe. Chúng mày đánh trận nhanh quá hehehe làm tao chóng cả mặt đấy:p, nguyên khoản tư tối hôm qua đến giờ mà lớp mình đã buôn được thêm 1 trang đã thấy đầu óc hơi váng vất rồi đây này :)). Mà cái ảnh của mày chỗ các bạn lớp Toán có cái em xinh xinh học ams đứng bên phải màn hình xinh nhờ ;) :drummer: :guitar:
Hôm nay con Qu nó giới thiệu tao quả vnexpress cười đau cả bụng hehehe, để xem hôm nào mày giới thiệu tao vnn nhé B-)

hehe,sao huyet lop Toan vao thi dễ ma ra thì ko còn "lành lặn",cac ban nen doc ky huong dan su dung truoc khi dung.... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
vnexpress và vnn là cái gì thế :-? Bọn mày nói đến đâu thì phải giải thích đến đấy cho những đứa chậm hiểu như tao nữa chứ :D
Quỳnh móm + Hạnh choắt: Tao biết bọn mày đang cạnh tranh giành con nhợn đỏ với tao. Nhưng cũng phải fe pờ lây chút chứ. Bọn mày cứ anh này anh nọ của tao thì các anh khác chạy mất, bắt tao đứng chờ dài cổ ah :-w
Btw, xem ra giai 9B ăn đứt giai 9C rồi :))

khiếp bạn Như Toàn dọa dẫm ghê quá. hèm, kiểm tra xem nào, Phanh ú với Hạnh quắt mà khuyết đi bộ phận nào là giang hồ nhà mình kéo sang xử lí xã hội đen lớp Toán đấy nhớ b-)

hehe Vân Hương ới mày muốn biết về vnexpress và vnn thì gặp riêng bọn tao, chúng mình kéo rèm đóng cửa nói chuyện nhé, chứ nói ở đây lộ hết mánh khóe :-$ có đứa nào nó bắt chước thì hết cả tranh nhợn đỏ hehe... ờ mà quên mày thì cần gì nhể, cái này chỉ dành cho những đứa ê sắc như bọn tao thôi

hì hì ngày xửa ngày xưa hồi lớp 7 í có người bị gửi ảnh lên báo nhi đồng đấy nhưng mà hình như không được đăng :-s disqualified :)) nhưng mà bi giờ tình hình là người này đang "hồi xuân", "cải lão hoàn đồng" nên có khi mình gửi lại đắt khách í chứ. mới gửi lên h-a-o thôi mà đã như tôm tươi rồi kia kìa hehe :p

Công nhận gái Manchester bây giờ giả nai ghê quá [-( Con Hương nhá, tao bỏ London lên Lancaster méc anh mày :D
Tình hình là tiếp tục cập nhật ảnh ọt đê. Visual efects mà ;) Q đâu, avatar trên YM xinh thế mà, up lên đây đê!

Rôm rả quá nhỉ! Con gái 9B buôn chuyện đúng là siêu đẳng, bao nhiêu năm rồi mà chả kém đi tí nào. Nghe qua thấy các em lớp mình có vẻ available nhiều quá nhỉ. Chả trách dạo nào có bao nhiêu đồng chí dò hỏi mình về gái 9B.
Quỳnh: Mày phải đưa cái địa chỉ nhà cho tao chứ, ko có làm sao gửi đồ được.

này này con gái 9B là available hết nhớ chưa ai có người yêu người đương gì đâu đấy nhớ ;;) hí hí nhiều người hỏi à, mày có marketing nhiệt tình ko đấy? mày cứ bảo lấy gà cồ giảm giá 50% khuyến mại thêm PA :D hơi lỗ tí nhưng thôi, kế hoạch 5 năm lần 1 là phải xuất chuồng hết. mày cứ chịu khó chào hàng đi rồi bọn tao cho ăn phần trăm, à thôi phong cho mày làm má mì luôn, sướng nhớ :)) mà thôi khỏi gửi mày ạ, hình như tao có win xp đấy chứ tao thiếu mỗi cái sound thôi hic hic

Trang à, ko chỉ có gái manchester đâu mà gái michigan, gái oregon, gái germany, gái ngoại ngữ... cũng giả nai đấy mày . Chậc, thởi buổi này lộn xộn quá, tin được mỗi gái miami thật thà chất phác ;;)

há há gái miami là giả nai giỏi nhất chứ thật thag chất phác cái giề :D mày đem buôn bán bạn bè thì cũng fải gọi giá cao cao 1 tí, đằng này lại "khuyến mại" :> [-x ko đc ko đc tiếp thị thế này thì hỏng.. bao nhiêu vẻ đẹp inside and outside (;;)) của gái 9B là bị bỏ qua hết [-x ko đc ko đc [-x ;;)

Nguyen Xuan Quynh đã viết:
hì hì ngày xửa ngày xưa hồi lớp 7 í có người bị gửi ảnh lên báo nhi đồng đấy nhưng mà hình như không được đăng :-s disqualified :)) nhưng mà bi giờ tình hình là người này đang "hồi xuân", "cải lão hoàn đồng" nên có khi mình gửi lại đắt khách í chứ. mới gửi lên h-a-o thôi mà đã như tôm tươi rồi kia kìa hehe :p

há há... có fải ng liên quan original reason mà con Hạnh mở cái topic này ko nhỉ :> :)) :))

anh Phanh trông thế mà thông minh phết nhỉ, đoán được lí do sâu xa của phi vụ QU móm hồi xưa. Thưởng cho anh 1 phát lên vnexpress nhé :D
Bảo ơi cứ marketing nhiệt tình cho gái 9B, nhưng marketing phải có đẳng cấp chứ đừng hạ giá bạn bè như QU móm. có gì hỏi kinh nghiệm cụ thể của anh Phanh :D
Hạnh già chạy đâu mất rồi về xem mấy bạn lớp toán vào dọa dẫm 9B này, mày không thấy chạnh lòng nổi cơn à ;)

Yến học Grad School ở đâu đấy? Nghe nói trường nào ghê lắm hả? Còn lại các em gái lớp mình plan sau khi tốt nghiệp thế nào (học tiếp, đi làm, "chống lầy", con cái,...and so on), update phát.

hê hê ai thông báo cho Bảo rồi à, nhanh thế ;) (đong đưa với bạn Bảo 1 tí :D) hiện tại bạn Yến vẫn mài quần ở Albion đến tháng 5 này. sau đó thì chưa chắc chắn. chỉ có 1 điều chắc chắn thôi, 100% quyết tâm theo đuổi kế hoạch 5 năm của lớp :D :D

mày cứ bảo lấy gà cồ giảm giá 50% khuyến mại thêm PA hơi lỗ tí nhưng thôi, kế hoạch 5 năm lần 1 là phải xuất chuồng hết
Qu móm nhá :(( , cho dù kế hoạch 5 năm lần thứ nhất đã cận kề nhưng mày nỡ lòng nào đem bán bạn bè thế hả? [-x [-x mày nóng vội thì cũng đừng lôi tao với PA ra làm lá chắn chứ nị, bọn tao biết tự lo thân ;)
Trang à, ko chỉ có gái manchester đâu mà gái michigan, gái oregon, gái germany, gái ngoại ngữ... cũng giả nai đấy mày . Chậc, thởi buổi này lộn xộn quá, tin được mỗi gái miami thật thà chất phác
há há há, thật thà chất phác hử :)):)):)) bọn tao mà giả nai thì ko thể thiếu mày đâu nhá, bệnh lây lan ko tránh khỏi hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Chu Vân Hương đã viết:
vnexpress và vnn là cái gì thế :-? Bọn mày nói đến đâu thì phải giải thích đến đấy cho những đứa chậm hiểu như tao nữa chứ :D
Quỳnh móm + Hạnh choắt: Tao biết bọn mày đang cạnh tranh giành con nhợn đỏ với tao. Nhưng cũng phải fe pờ lây chút chứ. Bọn mày cứ anh này anh nọ của tao thì các anh khác chạy mất, bắt tao đứng chờ dài cổ ah :-w
Btw, xem ra giai 9B ăn đứt giai 9C rồi :))

Ăn đứt khoản gì cơ ??
Nhìn đi nhìn lại thấy có bạn Thắng là có vẻ to khỏe , khá khẩm ..
Bạn Hương nhầm nhọt thế nào ý chứ :p :p

HTrang nói đúng ý tao :D

Bạn Long thân mến: đây có phải thi thể hình đâu mà bạn so sánh to khỏe làm gì :p Người ta gọi là bé hạt tiêu có biết không ;;)

khổ thân anh Long, bi mấy bạn 9B vùi dập thế này thì còn gì là người nữa, thương thay một đấng nam nhi....

Back
Bên trên