Woman Jokes (vô đây bà con)

Ối thế hóa ra có mấy tháng thui à?Thía chắc anh nhầm:(
Đấy chú Linh thấy chưa mới mấy tháng thui đấy,ghê kô?

Trùi ạ! Các anh chị cứ nói thế, tưởng em không có kinh nghiệm. 7 năm trước em đã ở New York 3 tháng, sau đó đến William Towns ở Masachusett 7 tháng trời rồi đó, kinh nghiệm đầy mình, không phải như chị NBAT, mới có vài tháng. :> :> :> :> :> Một số người ở đây có khi còn phải học tập em :> :> :>

Chỉnh sửa lần cuối:
HA HA HA HA HA
Kìa chị Thư kìa,iem Linh nó khoe nó có "kinh nghiệm" đầy mình kìa,mới 8 tuổi mà đã...
:)) :)) :)) :)) :))

Cái gì đấy? Năm nay học lớp 9 rồi đó, gi mà 8 tuổi. Cái anh này đầu óc có vấn đề, vài tháng thôi lại bảo 2 năm, lớp 9 rồi mà bảo có 8 tuổi, học lớp 2 à? X( X( X( X( X(

Đúng roài còn gì, 7 năm trước thi 8 tuổi chứ mấy... tuổi trẻ tài cao thât :))

Hè hè! Các bác thấy em giai đằng này chưa, 15 tuổi ngẫm lại từ lúc 7 năm trước, thấy "kinh nghiệm" đấy mình, em giai Trần Vũ Toàn có khác. Các bác học tập đê :D :D :D

Nhắc đến tuổi, em lớp 10 mà mới 14 tuổi nhá, mọi người phải ngưỡng mộ đấy :D

Đấy em Linh đã hỉu ý anh chưa?Chưa j đã tru tréo goài...

Thế hủh? Thế đằng ấy học giỏi quá hay sao muh lại non nhất lớp vậy?

Chết thật. Thằng nhóc này nó có tuyệt chiêu :D Ai đụng vào nó là vào tù chơi cờ với Lương Quốc Dũng luôn đấy.

Em Linh cũng cẩn thận nhé. Có muốn sản xuất thì cũng từ từ chờ vài năm nữa, khi nào em đủ tuổi đi tù đã, kẻo để vợ nó ngồi tù một mình nó lại buồn đời quay ra lấy thằng cai ngục thì mất cả chì lẫn chài :D

Mà lập ra cái topic này là về Woman Jokes, thế mà tán phét suốt từ đầu page 4 đến đây là thế nèo huh?

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Thế chị NBAT ở US thì ở City nào thía?
Chị ở Suffield, Connecticut nhưng hiện giờ đang ở dưới DC chơi với bạn chị ;).
Còn chuyện tán phét thì :)) bản chất của chúng ta mà ;)

Thế hủh, em lại ở loanh quanh trên New England hoặc ở Manhattan cơ.

Đừng có gọi chị ý là NBAT mà nên gọi là NBA Thư cho đúng phong cách Mỹ ... :smoking:

Thế à! Nhưng anh vũ ơi, hình như NBA là N... Basketball Association, liên đoàn bóng rổ gì gì đó ở Mỹ thì phải :-/

Trùi ui, chị NBA Thư (Nguyễn Bảo Anh Thư) ơi, Hiếu nó bảo chị là Naked Body kìa! :( :( :( Mà giời này lại "naked" thì lạnh chít

Ơ kìa, ai có chuyện gì về woman jokes thì post lên đi nào, chát chít mãi.

Back
Bên trên