Visa sang UK!!!!!!!!

chán quá
em đnag có nguy cơ ko xin được visa
vì cái tc ko cm được
kể cả làm sổ giả cho đủ 6 tháng thì cũng phải chỉ ra được nguồn gốc tc
chết mất
đã làm hết đến thế này rồi :((
ai có cách j` ko, giúp em với :((

Mày lấy đâu ra cái info tao sang nhà thằng Hoàng ngủ thế hả , đập chết giờ , 1 nam 1 nữ ngủ 1 nhà , mà ko khéo giường nó lại là giường đơn cũng nên ...Nói là nói thế thôi , chứ để tao xem nhà đứa nào đẹp hơn sang tá túc , hehe, với cả hè này thằng Hoàng về mà, làm sao sang nhà nó được , thôi thì có gì nhờ cả vào bạn Thủy , nhớ dẫn tớ đi chỗ nào shopping rẻ rẻ
...

... tao cho mày đi chỗ nào đắt nhất thì thôi con ạ .. :)) .. :p:Dj/k :p .. mày định lên Man hè này thật à ? .. thế tháng mấy mày sang ? ... đi 1 mình à ? .. tiền nong để thế nào ? .. có cần tao giữ hộ cho chắc không ;;) .. :x ...

... mọi người đi Anh 1 lần rồi mà về xin visa vẫn phải P/V ạ ?? .. :| .. sao lạ thế nhỉ :| .. hồi em đi nó không bắt em P/V vì em đã sang Anh 1 lần hồi em mới học lớp 7 nhé ..:| .. em chỉ phải đi khám sức khỏe cái là hết :| ... ?? .. :| .. lạ nhỉ ? :-?

@ em Trân: pv dễ lắm, yên tâm đi em, nó hỏi mình học cái gì, bao lâu thì xong, còn tài chính, bi h ngân hàng có dịch vụ làm sổ tiết kiệm đấy ( special);) :)) giống hồi xưa, sổ tiết kiệm nhà mình, mà có chữ ký của mẹ chị :D

nhưng bi h nó bắt phải có nguồn gốc tc
chứ o thì chỉ làm sổ thế kia đơn giản >_<
cả nha` em đang xáo xào hết cả lên
đi mấy ngân hàng hỏi
thế chấp nhà cửa
>_<
chán quá

Trần Bích Thủy đã viết:
...

... tao cho mày đi chỗ nào đắt nhất thì thôi con ạ .. :)) .. :p:Dj/k :p .. mày định lên Man hè này thật à ? .. thế tháng mấy mày sang ? ... đi 1 mình à ? .. tiền nong để thế nào ? .. có cần tao giữ hộ cho chắc không ;;) .. :x ...

Tao cũng chả biết hè này có lên được Man ko nữa :D, vì mới sang mà, chưa hiểu gì đã tót đi chơi 8-}, nhỡ lạc thì đúng là...:((, ngày 28 này tao bay rồi :D, hehe, căn bản là tháng 7 có huge sale nên tao muốn đi shopping xơ múi vài thứ ;;), hay là mày xuống đón tao đi :)), thế có phải hơn ko ;;)

nguồn gốc tài chính là khi sổ tk ko rõ ràng hoặc lớn quá. Theo anh, chú Trân cứ làm cái sổ ~40-50k là ok, tức khoảng 700t VND là đc rồi. Chứ làm sổ to, nó hỏi là ở đâu có -> lại phải giải trình, mệt. anh làm cái sổ có 40k$ thôi đã thấy ok rồi. Thêm khoản cm thu nhập hàng tháng của gia đình. Nói chung anh thấy xin visa khó nhất đoạn làm hồ sơ cho ngon ngon mà hợp lý thôi, chứ đến lúc đã vào pv thì nó chào buổi sáng rồi good bye là chú có visa rồi :D

oài bẹn Phương đi sớm thie >_<
anh Huy ui, em là con gái mà >_<
tiền thì mẹ em lo đủ 60k rùi
nhưng mà chỉ cần cm nguồn thế thôi ạ?
em tưởng nó sẽ hỏi 60k đấy từ đâu ra?
mà hùi xưa có anh chị nìu cũng... làm lậu số tk ko ạ?
cho em hỏi knh nghiệm với ;;)
nếu nhà em chưa có sổ mà cso $ thì bi h có thể làm 1 quyển được ko ạ?

em thích thì liên lạc với mẹ chị á :D, sổ của chị là mẹ chị ký cho đấy, còn ng ngoài thì ngân hàng bi h có dịch vụ cả :D, con em trong ngành đc free :D

mẹ em nhờ bên Vietcombank
nó làm cho 1 quyển sổ 6 tháng tên mẹ em
cũng tốn 1 khoản gọi là chi phí :D
nhưng mà sao ko cần đủ 60k ạ? Chỉ cần ~ tổng chi phí 2 năm Alvels ạ? Em tưởng nso còn nhìn cả tiềm năng lên uni của mình nữa chứ?

ah, về khoản làm sổ, phụ thuộc vào số năm chú học. Ví dụ học 4 năm uni thì tiền cao, 2 nam MA thì #, ma học Ale thì khác. Nó dựa nào số năm 4 đi chắc chắn đã. Chứ nhỡ đâu học Al xg em tí đi Mẽo thì sao :D mà biết đâu e la con gái.thế hóa ra ảnh là ng iu a :D
về vụ làm tk lậu thì kể cả bây giờ mở, nó ghi lùi ngày lại thành 6 tháng trc cũng ok, mất đâu khoảng 2000$ thì phải,rite? a ko sure vì làm sổ thật,hi`
@ Hiền : thế mà ko bảo anh sớm, hì, mẹ làm trong NH, a nhờ cũng đc free nhỉ, ng nhà cả mà ;)

thui cứ coi em là con trai cung ukie :D
ava la` chú yêu của em :D chú yêu chứ ko phải người yêu >_<
em thấy mẹ em rút xuống ko lmaf 60k nữa mà chỉ làm 30-40k thui
nếu tk đủ 6 tháng thì nó ko hỏi nguồn đúng ko anh? Chỉ cần lương bố mẹ và giấy tờ tài sản thôi ạ?

Sổ tk nhà tớ cũng ko đủ 6 tháng nên hồi đi lấy visa phải nhờ ngân hàng bảo lãnh :-?, thôi nói chung là đã tai qua nạn khỏi [-o<

ah cái đấy là dich vụ mà NH mới mở để hỗ trợ hả?
nhưng mà nhà tớ còn ko có sổ tk cơ :))
đáng sợ thật
hix, càng nghĩ càng thấy liều
nhỡ đâu...
óe...
nói linh tinh >_<
đi nhai chewing gum cho thơm mồm >_<

:D giới trẻ bi h ăn nói nhắng thật đấy...
nhất là có cái từ 'bạn'--> biến thành' bẹn' 8-} mình nghe nó cứ thô thô thế nào....hehe

ối chị Yến nói cwus như chị ja` lắm í
in tâm chị ạ
chị còn trẻ lắm

heheh tất nhiên rồi B-) mới có 17 tuổi .... :D à em sn tháng mấy ý nhỉ? em 16 hay 17 rùi ?
:D có người bảo mình rất trẻ con- mình thấy mình rất lảm nhảm --so who iam :D hehehe

.. bị gọi là trẻ con thì không sao nhá nhưng mà + lảm nhảm thì nó = bệnh tk chị Yến ạ :)) .. :p:D .. bố mẹ em vẫn thường bảo thế :D:D :biggrin: .. so who are you .. :eek: ..:-& .. :p:Dj/k

.. ( em yêu chị yến nhất trên đời :* :D:D ) ....

Phệ : .. mày cũng nắm được tình hình sale bên này phết nhỉ :)) .. :D:D ... tao xuống đón mày á .. b-) .. thế thì mày ở nhà luôn cho khỏe cả tao lẫn mày nhé :)) ... :D:D:p

22-6 này là em sang 17t nè :D
thế mà suốt ngày bị kêu là trẻ con
mẹ em dạo này hay cằn nhằn em lắm
chỉ có 1 bài duy nhất thui là ko in tâm khi cho em đi
vì thấy em ở VN lười học
sang đấy lại sống 1 mình
sợ em đua đòi hư hỏng, bỏ bê học hành
chán lắm
ko làm thế nào cho mẹ hiểu được
đi học mà ôm 1 cục tiền trên đầu cũng áp lực lắm chứ :(

đi học mà ôm 1 cục tiền trên đầu cũng áp lực lắm chứ :([/QUOTE]
hehe chú Trân giống mình quá, giờ mình càng ngày càng sợ
Đúng lá tiếc tiền quá

Trần Bích Thủy đã viết:
Phệ : .. mày cũng nắm được tình hình sale bên này phết nhỉ :)) .. :D:D ... tao xuống đón mày á .. b-) .. thế thì mày ở nhà luôn cho khỏe cả tao lẫn mày nhé :)) ... :D:D:p
Phải nắm bắt thị trường chứ ;;) =P~, mà sao mày nỡ bỏ tao bơ vơ ở đây :((, xuống đón tao đi mà :((

Back
Bên trên