Visa sang UK!!!!!!!!

Tình hình là năm nay gia hạn Visa gửi post mất £250 còn lên tận London xin thì là £500 8-} ước gì bi h chỉ có £85 nỉ :D ;;)

@ anh Huy :D lần cuối em gặp anh là cái hôm anh đang đèo 1 chị, bị em bắt gặp ở hồ con rùa ý :)). Tháng 8 này em về chơi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
... :O .. ơ chị Chu bé ơi :eek: .. thế gửi post thì rẻ hơn lên hẳn London ạ ..:| .... lạ nhỉ :| .. nhưng mà vẫn đắt :(( ..:( ...

... anh YCN: .. khóa em là multimedia chứ không phải multi ..[-( .. cùng lắm viết tắt thì cũng là media chứ .. :nono: .. multi chỉ có multi nhợn thôi ... :)) ... :nono: ...

sao lại có multi lợn ở đây :-ss, lạc đề mất rồi, để multi Big nhé ;)

Anh có visa rồi... nhưng hình như mình post nhầm chuồng thì phải :)) :))

Trần Bích Thủy đã viết:
.. Phệ : .. mày đi Chichester là đi cùng cái Zeo nữa à ??? ..:| .. khiếp .. năm nay Ams đổ bộ sang bên này đông thế .. :| .. mà tao chả biết cái Chichester nó nằm chỗ nào hết .. :"> ... :D: ... :p .... hè này tao không về ... thích đi chơi thì alo có gì tao dẫn đi cũng được .. tiền nong thì cứ mỗi đứa £200 nhé .. :)) ... =)) .... tiền hướng dẫn du lịch mà ..:)) .. j/k :p:D

Đến Man tao ở nhà mày được ko ;;)

@ Trân : anh vừa check rồi, hiện phí visa UK là 1160k, đến 1.7 thì tăng lên 1550k thôi, lấy đâu ra khoản 85p, làm hết hồn :)
@ Hiền : ừa, nhg có biết em đi uk đâu :D

lạ nhỉ cái tin 85p từ lâu rồi hóa ra lại ko phải ạ
hic, chả biết năm sau về nhà xin hay xin ở đây nữa....:::
Chichester gần chỗ chị, lệch về phía Tây một tí...truờng đấy đẹp, suýt mình vào đấy B-) có chị My Nhàn lớp chị ở đấy đấy :x

anh Hiếu vừa pv visa ạ, thế nào rồi ạ, chúc may mắn anh nhờ >:)

em Thủy chém bạn bè kinh quá 8-} thế này mình nhờ nó dắt đi loanh quanh khéo im im đi xong về nhà chém 300 thì xong 8-} :D

à đọc ko kĩ, có visa rồi, heheheh chúc mừng anh nhé , năm sau anh học truờng nào thế?

Phạm Châu Phương đã viết:
Đến Man tao ở nhà mày được ko ;;)

... thế mày lên nóc nhà ngủ nhé .. :)) .. vừa mát mẻ vừa rộng rãi ... :)) ... :p:D j/k ..:D ..:biggrin: .. mà tao tưởng mày sang nhà Hoàng ngủ :)) .. bây h chuyển sang nhà tao à :)) .. vô tư .. :D:D .. nhưng mà giường tao là giươgf đơn .. buổi đêm có nhỡ chân nhỡ tay đạp mày xuống dưới đất thì cố gắng nhé .. :)) .. tao đang định đi học karatedo :)) ..:p:D j/k :p ..

. chị Yến : ... 300 nà còn rẻ ấy chứ :> .. >:) .. :p:D .. chị Yến nhờ .. :p:D ..:biggrin: .. riêng chị Yến lại còn thân thiết với em nữa .. người nhà E-HAO cả với nhau nên có khi em lấy 500 thôi ... vd như chị Mai là em sẽ còn lấy nhiều hơn đấy :)) .. :p:D .. thế nên chị yến đừng sợ quá mà khóc thút thít không dám xuống Man nhé j/k :p:D ...

.. anh Huy : ... 1160k <-- em không hiểu giá này là gì ạ ?? .. 1160 $$$ ?? ..:| ... hay là 1160 VND ạ ?? ..:| .. em không hiểu anh ơi .:(( . với cả đây là giá ở Vn hả anh ???

em Thủy sáng dạ nhỉ , 1 triệu 160k chứ cái gì nữa...8-}
theo mọi người thì làm bên này hay về nhà nhỉ, hic, ko bít bên này có dễ ko nhỉ, chứ tớ ngại khoản sổ tk quá ...hichic...mà sao nó dã man thế nhỉ 500p x(....gửi post trắc trở thế thì ai dám gửi

.. em tưởng anh Huy viết là $$$ .. ( chứ £ đâu ra anh YCN .. em có điên đến mức đấy đâu ..[-( .. :nono: ) ... hơn triệu cơ ạ ..:eek: ..:| ..ôi sao xin visa đắt thế cơ ạ .. :| .. thế mà từ trước đến h em không biết ..:| .. em tưởng có $50 là cùng ..:|

$60 là 1 triệu ----> chẳng hiểu em Thủy tính toán kiểu gì :p, nói chung về VN xin là ngon nhất, em sắp về đấy xin đây

xin visa chi ngại khoản lúc đầu chứng minh tài chính thôi, còn về sau thì chỉ vc ext nó ra mà. hì, Thực ra xin ở uk mất phí là 500p thì mua vé về vn, vừa tiện đg về tham nhà thôi, chứ tính đi tính lại tổng chi phí vẫn cao hơn muh
hic, hiện sắp tới còn ai pv visa ko? có khi làm 1 thể cho nó có tinh thần :D

Có em về hè này ạ, tháng 9 em gia hạn cái Visa :D nhỡ gặp anh Huy đang ngồi chờ phỏng vấn nhờ :D, dọa mấy câu cho lên tinh thần :D

@ Hiền : anh thấy thằng bạn a đi 2 năm rồi, sao chả thấy nó đả động gì đến ext visa nhỉ.t9 e mới về thì ngồi nhìn bóng của anh à :D
Chắc mấy hôm tới fai vác ADSL lên DSQ uk chào hỏi,đến lúc pv nó nương tay cho mình :D

@ anh Huy: em về tháng 8 ạ :D , lần này em xin Visa 3 năm, cho anh khỏi thắc mắc nhá :D. Bao h anh lấy Visa ạ ?? chúc anh may mắn, tìm đc trường tốt, Visa ngon lành :D thêm đc scholarship nữa thì nhất :D

Trần Bích Thủy đã viết:
... thế mày lên nóc nhà ngủ nhé .. :)) .. vừa mát mẻ vừa rộng rãi ... :)) ... :p:D j/k ..:D ..:biggrin: .. mà tao tưởng mày sang nhà Hoàng ngủ :)) .. bây h chuyển sang nhà tao à :)) .. vô tư .. :D:D .. nhưng mà giường tao là giươgf đơn .. buổi đêm có nhỡ chân nhỡ tay đạp mày xuống dưới đất thì cố gắng nhé .. :)) .. tao đang định đi học karatedo :)) ..:p:D j/k :p ..
Mày lấy đâu ra cái info tao sang nhà thằng Hoàng ngủ thế hả 8-}, đập chết giờ :)), 1 nam 1 nữ ngủ 1 nhà :)), mà ko khéo giường nó lại là giường đơn cũng nên :))...Nói là nói thế thôi ;;), chứ để tao xem nhà đứa nào đẹp hơn sang tá túc ;;), hehe, với cả hè này thằng Hoàng về mà, làm sao sang nhà nó được :((, thôi thì có gì nhờ cả vào bạn Thủy :x, nhớ dẫn tớ đi chỗ nào shopping rẻ rẻ ;;) =P~

@a Huy: cuối tháng này em pv này anh :D
mà chị Ginag Pru bảo em là lên 85p muh >_< chứ em có bít j` cái nì đâu
chết rồi, bi h cái cm tc lại teo rùi
chỉ có lương bố mẹ với tài sản nhà thôi có được ko ạ?
vì hợp đồng thuê nhà thì... >_<
vào pv thì nó thường hỏi kí rì ạ?
ai gà cho em mấy câu với >_<

Back
Bên trên