Visa sang UK!!!!!!!!

.. cả nhà ơi đừng có nghe lời cái anh YCN trên này nhé ... anh đấy nuôi đàn nhợn toàn mắc H5N1 nên bây h phải bỏ không yêu nữa đấy >:) ... :)) .. :D ...
... anh YCN : .. mấy cái tài chính thì đúng là bố mẹ lo chứ mình lo thế nào được :p:D .. còn apply rồi đi tiêm thì mình phải lo .. sao anh bảo em không lo .. :)) ..:p:D .. sợ nhất đi tiêm ... :(( ... :-& .. :D .. mà em sợ bác sĩ lắm .. nhớ hồi bé lần đầu đi nhổ răng .. vừa váo tới cửa thấy 1 thằng ku đang bị ông bác sĩ làm thịt ...b-) >:) .. nó khóc thảm thiết ... --> mình sợ quá cũng khóc đú theo nó ..:)) .. cuối cùng vẫn phải nhổ răng .. :(( .. :| ... sau này tự vặt răng cho nó nhanh .. bác sĩ vặt răng đau lắm >:) ... :)):D ..

.. visa mọi người xin hạn được bao nhiêu ?? ..:D ...

h5N1 chỉ xảy ra ở gia cầm thôi em Thủy ạ, lợn ko mắc bệnh này đâu, nếu có thì phải là lở mồm long móng :p.
Em nói thế thì chịu rồi --> anh cũng sợ " mùi" của bệnh viện lắm :-ss, chắc nếu xin visa thì phải là 3 năm nữa luôn chứ, chẳng lẽ đang học dở lại xin thêm à :-?

chị thì cái này đến tháng 9/06
hic, hôm chị đến lại gặp bạn chị, chị My cùng lớp ấy, khiếp , hôm đấy ko hiểu sao đông thế , có một anh bị nó quay cho hơn 2 tiếng 8-} thế nên mới làm những người sau muộn chồng hết cả lên >:)
hic, anh ý học siêu đỉnh, giải tp quốc gia này nọ, học truờng gì quên rồi, thế mà bị từ chối đấy B-)..căn bản nhà đấy cũng lạ, lớp 12 rồi còn cho đi học tiếng, tiếng thì giỏi 8-} , thế nên nó hỏi là " giỏi thế thì ở nhà chứ sang Anh làm gì cho phí " :)) thế là ở nhà :(
nhưng mà nói thế thôi, đừng lo em ạ...khiếp cái hồi đi còn phải học pv ak ak, kiểm tra , :D thế mà vào có cái gì đâu..ai cũng thế cả....nó chẳng hỏi gì...à nó hỏi chị sao lại chọn vào truờng ams :D....thế thôi...chị còn hỏi mày ko xem sổ tiết kiệm à...xong đưa nó..nó bảo ko cần...thế thôi đi ra bảo đi khám đê :D...à đi khám có đoạn cởi quần áo B-)

chị Yến lại dọa em rồi :((
xoay 2h chác em đập đầu chết trước mặt interviewer luôn
bạn em đi pv US cũng giỏi uqas, nhiều giải quá nó kêu à giỏi thế thì chắc sẽ ở lại US mất --> loại >_<
may mà mình dốt :D
chị HÀ bảo là chỉ có hôm trước khi đi pv, mẹ chị í gà cho mấy câu,hôm sau trúng gần hết >_<
@a Hưng: Chị Ngân Hà Loughborough :D chị iu của em :x

Phỏng vẫn visa chẳng lẽ bây giờ, khó khăn như đi xin việc rồi sao 8-}, mình cứ tưởng là đơn giản lắm, nhớ hồi trước nói đúng 5 fut, chẳng kịp hỏi gì, cũng chưa kịp giới thiệu bố mẹ thế nào, hình như là bà ấy hỏi đúng 1 câu : " đưa hồ sơ của mày đây", đữa xong rồi, bà ấy ngồi gõ một lúc, rồi kêu: " good luck, come back on Monday to take visa "
Chẳng phải nói gì :-(, sao mọi người nói nhiều thế nhỉ :-?

.. ặc .. chị Ngân Hà hóa 2 á bạn Trân ?? .. thế mà từ trước tới h tớ cử tưởng chị ấy ở US chứ nhỉ ... :| ...

Châu Phương : . mày xin visa gì thế .. :O .. mày sang bên này học à :eek: ..:eek: .. học đâu thế ??? .. :-? ... b-)

đâu nhỉ, hic, nhiều topic na ná nhau chả nhớ nữa...em Huơng Trinh cũng sắp sang UK à...:D ôi em TRinh ảnh xinh lắm...:x....sang đây đi rồi những anh như anh Hưng lại tròn mắt ngưỡng mộ :D
Hưng: tớ ấn tuợng là vì có ông bác sỹ cao gần 2 mét :(( đi qua cửa cúi cúi đầu :(( :d
Trân: chị nói thế thôi....hãn hữu lém...đừng lo mà...chị xin lỗi mà :D hehe cứ vào bảo " thế bây giờ mày có cấp visa ko thì bảo nào " :D sao mà nó từ chối đuợc :p
hehe..hình như càng về sau nó biết chuyện ở lại lằng nhắng chờ kq a2 với apply nên nó cho dài ra đấy...hưng bao giờ hết? mình tháng 9 là cũng tạm ổn...

nhớ hôm khám sức khỏe, có 1 thằng ngồi cạnh uống nước từ lúc mình vào đến lúc mình ra.........vẫn thấy nó uống, khổ thân thằng bé :)). Tiếc là sang bên này chưa có dịp gặp lại em ý :))

Sắp hết hạn cả Visa lẫn Passport, về Vn xin cho nó rẻ :D:D:D

.. thằng bé bị bệnh gì mà khổ thế hả chị Chu bé .. :)) ... =)) ...

@Thủy: chị í ở UK muh--> mẹ tớ suýt thì nhét tớ vào Lou vì... đấy là trường của chị Hà >_<
Em Trinh mà sang thì còn nhìu cái để lác mắt nữa cơ, ko chỉ xinh đâu :D Anh Hưng cẩn thận nhá :xbi h ngồi lo chả làm được j`
đaqwngf nào cuối tháng mới pv :D
cứ ăn chơi phè phỡn đã :D
mà sang tháng 7 phí xin visa lên 85p >_<

85p ??? ..:| .. sao có 85p thôi á hả bạn Trân .. :eek: .. :| ... :-? .. ấy định nói là 85 tiền gì thế ?? ..

.. mà em nghe nói xin visa bên UK bây h lên đến £500 phải không cả nhà ..:eek: .. :-&m .. 8-}

85 bảng :D
bình thường có khoảng ~ 40 thui mà
sao tăng kinh thế nhỉ
cái vẹo j` cũng tăng
mỗi lương ko tăng >_<

... nămnay xem chừng con gái Ams + HN sang UK hơi bị đông .. thế mà thấy anh nào ho he là sang bên này .. :(( ..:( .. nhiều con gái sang thì mấy anh Uk bên này lại sung sướng đêm này cười rúc rích cả đêm cho mà xem ... :)) ...

cuời 1 mìn thôi Thủy ạ
có mấy gái xinh bi h còn solo đâu :D
toàn tiêu chuẩn cao
như em Trinh í
có anh nào đặt hàng ko?

hic,thông tin lên 85p ở đâu thế? kiểu này teo ah,bt phí xin ~1t2 VND. bây giờ thế thì tèo :(
@ C.T.Hiền : em sang uk hồi nào thế :D

Trần Bích Thủy đã viết:
.. ặc .. chị Ngân Hà hóa 2 á bạn Trân ?? .. thế mà từ trước tới h tớ cử tưởng chị ấy ở US chứ nhỉ ... :| ...

Châu Phương : . mày xin visa gì thế .. :O .. mày sang bên này học à :eek: ..:eek: .. học đâu thế ??? .. :-? ... b-)

Ah, tao học ở Chichester college :D, hè này mày có về ko :D, nếu ko về thì vui lòn làm hướng dẫn viên du lịch cho bạn cái ;;)

Đúng cái đêm mình đi chơi, vừa về một cái là thấy tên mình tứ tung ---> như kiểu bị đem ra làm ví dụ cho anh em UK ấy :)), mình đang trong trạng thái độc thân trầm trọng, không biết có ai rủ lòng thường ko ?
@Y: 31/8 hết hạn rồi, ko biết đại học có rủ lòng thương cho mình cái enrolment nhanh nhanh ko nữa :-?

.. Phệ : .. mày đi Chichester là đi cùng cái Zeo nữa à ??? ..:| .. khiếp .. năm nay Ams đổ bộ sang bên này đông thế .. :| .. mà tao chả biết cái Chichester nó nằm chỗ nào hết .. :"> ... :D: ... :p .... hè này tao không về ... thích đi chơi thì alo có gì tao dẫn đi cũng được .. tiền nong thì cứ mỗi đứa £200 nhé .. :)) ... =)) .... tiền hướng dẫn du lịch mà ..:)) .. j/k :p:D

Back
Bên trên