Visa sang UK!!!!!!!!

thấy 03-06 sao đợt này sang uk đông thế. vừa confirm, ext visa thì chỉ cần thư của trg + stk thôi, nộp lên, no interv
Chuẩn bị té nào => mất 1 tg mới vào đây đc rồi.

Trần Hương Linh đã viết:
Khiếp 03-06 lắm ng ở UK thế nhỉ ... mày update tao cái CD ... mù thông tin đây :D

.. Hoàng với tao ở Man, mày với Thụy ở warminster nhé .. :D .. Phệ ở Kent .. tháng 9 xuống Chichester .. ( con này vi vu khiếp [-( ) .. bạn Huỳnh Linh CE cũng xuống Chi với Phệ tháng 9 .. bạn ĐV Dũng lớp mình thì tao chả biết bạn ý ở tình nào cả :D .chỉ nghe nói là đang ở UK thôi .. :D .. sắp tới có bạn Trân với bạn Tùng sang nữa .. ( mà trường Dudley ở đâu thế hả bạn Trân ? :D ) ... ở Nott nghe phong phanh có 1 bạn L1 nữa .. :D .. ( tao quên lý lịch bạn này rồi :"> :D:D) .. bạn Thịnh L2 thì chạy mỗi tháng 1 Tp thì phải 8-} :D .. dạo đầu ở Hull xong bi h đang London .. sắp tới bạn ý lên Bir 8-} .. :-&.. Thành Đức T2 thì ở london 1 .. ( còn thiếu ai nữa không nhỉ :-? ..:| ) .. thật ra ở UK cũng không nhiều lắm .. tao nghĩ sắp tới Mỹ mới đông .. :D ..

bạn Trân xong hết visa chưa thế ? .. mà bao h thì ấy bay ? .. :D

.... anh Huy sang London bình an anh nhé .. :D:D ..

Dudley nó ở phía đông của Bir Thủy ạ :D
tớ đang cnf lung tung lắm
hwa chị tư vẫn bảo bi h làm tài chính chặt lắm
đang chết khiếp đây

em tưởng 4 ng` la` đủ 1 đội rồi chứ anh?
mình lập đội đê
cho anh Hưng làm chủ xị :D
tội vạ đâu anh chịu nhé L:D

Trần Bích Thủy đã viết:
.. Hoàng với tao ở Man, mày với Thụy ở warminster nhé .. :D .. Phệ ở Kent .. tháng 9 xuống Chichester .. ( con này vi vu khiếp [-( ) .. bạn Huỳnh Linh CE cũng xuống Chi với Phệ tháng 9 .. bạn ĐV Dũng lớp mình thì tao chả biết bạn ý ở tình nào cả :D .chỉ nghe nói là đang ở UK thôi .. :D .. sắp tới có bạn Trân với bạn Tùng sang nữa .. ( mà trường Dudley ở đâu thế hả bạn Trân ? :D ) ... ở Nott nghe phong phanh có 1 bạn L1 nữa .. :D .. ( tao quên lý lịch bạn này rồi :"> :D:D) .. bạn Thịnh L2 thì chạy mỗi tháng 1 Tp thì phải 8-} :D .. dạo đầu ở Hull xong bi h đang London .. sắp tới bạn ý lên Bir 8-} .. :-&.. Thành Đức T2 thì ở london 1 .. ( còn thiếu ai nữa không nhỉ :-? ..:| ) .. thật ra ở UK cũng không nhiều lắm .. tao nghĩ sắp tới Mỹ mới đông .. :D ..

bạn Trân xong hết visa chưa thế ? .. mà bao h thì ấy bay ? .. :D

.... anh Huy sang London bình an anh nhé .. :D:D ..

Tình hình thế này dân chúng đi underground LD cũng khiếp wa ... mà thg Dũng ở sứ wan cùng Lê Minh cũng sắp sang đấy ;) làm buổi off cũng vui

Kinh quá giờ nó cho bắn hạ tự do rồi
Trên đây các bạn đi London thì nhớ để lại di chúc nhé

t6 em pv rồi
sao lo wa' :((
thế đã có ai trượt visa UK chưa ạ?

Trần Hương Linh đã viết:
Tình hình thế này dân chúng đi underground LD cũng khiếp wa ... mà thg Dũng ở sứ wan cùng Lê Minh cũng sắp sang đấy ;) làm buổi off cũng vui

.. vừa nghe tin hôm trước cảnh sát London bắn nhầm 1 chú .. :(( .. 8 phát vào đầu 8-} .. 8-} .. đề nghị nhà mình cẩn thận đi đứng trên London .. mặt mũi dấm dúi là có ngày chết không biết tại sao :(( .. :| .. :|

@ Trân : nói chung tc + tiếng Anh ok 1 tí thì ko sao. hôm t3 vừa rồi 7 chú pv thì 6 chú fail, 1 chú duy nhất pass. Hehe, ai bảo bọn nó đen, vớ phải cái ông béo cổ rụt, hỏi vừa khó vừa lâu => die hết. t6 pv thì chiều có visa ngay, 1.8 bay cùng anh đê

cái je```````````
6 fail/1 pass
ôi em chết mất :((
em ko sợ TA
chỉ sợ t/c thôi
stk thì 1 năm và đủ $ rồi
chỉ có điều hợp đồng cho thuê nhà ko rõ ràng, thuế má có đóng nhưng linh tinh :((
anh Huy làm em sợ wa' :((
e book vé 4-8 cơ anh ạ
mà Cathay cơ

Phạm Tuấn Huy đã viết:
@ Trân : nói chung tc + tiếng Anh ok 1 tí thì ko sao. hôm t3 vừa rồi 7 chú pv thì 6 chú fail, 1 chú duy nhất pass. Hehe, ai bảo bọn nó đen, vớ phải cái ông béo cổ rụt, hỏi vừa khó vừa lâu => die hết. t6 pv thì chiều có visa ngay, 1.8 bay cùng anh đê

.. :eek: .. thật không hả anh Huy :eek: :eek: .. :| .. ôi .. unbelievable .. :| .. :| .. 8-} .. :-&

Trân ơi, cái vụ của em, tìm lý do cho những lỗ hổng đó xem sao :). Nói vậy thôi, chẳng biết nêu ý kiến nào khác. Good luck to you on Friday ;).

thax chị
em cũng lo wa'
hnay được thông báo về 1 ôngcao-to-đen-hôi (như anhHuy bảo) sát thủ lắm >_<
trượt visa ầm ầm :((
cái chuyện thuế má thì có biết lỗ hổng cũng làm sao mà sửa được hả chị
thôi kệ nó vậy
chả bít làm thế nào cả

Hôm trước lúc tớ đi pv thì chúng nó quẳng hết các giấy tờ thuế mà
Chỉ giữ lại cái tài khoảng với cái sổ tiết kiệm
Vô thì ông pv ngồi đáng máy suốt , hỏi có 5 phút rồi cho ra
4h quay lại lấy vía

MÌnh chỉ renew thôi, mong là ko khó khắn gian khổ như mấy chiến sĩ mới .
Chúc em Trân thành công nhé, hẹn gặp lại và quyết thắng ít nhất là ở svuk năm sau ;)

sao thấy mọi ng` đơn giản vây?
sao bảo cái ông cao-to-đen-hôi này oánh trượt như điên muh >_<
em lo wa'
thuế má với hợp đồng thuê nhà chẳng hiểu j`
đang cố mà nhồi vào đầu
hix
pray 4 my soul >_<
@a Hưng: a về VN chưa?

anh YCN về Vn lâu rồi mà bạn Trân .. mà sao thuế má các thứ làm gì đến mức nó hỏi mình ... tớ nghĩ nó chỉ hỏi nhà có đủ tiền hay không ... bố mẹ kiếm bao nhiêu 1 năm, tài khoản có bao nhiêu ... hết .. nó không đến mức hỏi chi tiết thuế má gì đâu :| ... bạn Trân feel free 1 tí đi .. đừng lo lắng quá .. :| .. :x .. :x ...

em nhờ cả nhà tí luôn : :D:D

1 phút dành cho quảng cáo : :D:D

Danh sách HAOers và Amsers tại UK - mọi người vào đưa thông tin tí có gì đến lần HOạt động tụ tập tại UK lần 1 - Xmas 2005 .. ta còn liên lạc với nhau .. :D :x .. :lol: .. mọi người vào cho ý kiến về lần Xmas tới luôn ạ :x .. em cảm ơn mọi người trước .. :x ..

thax mọi ng`
em lấy visa rồi :D
...sướng quá chả biết nói j`...

Back
Bên trên