*-* VC members' Diary ! *¬*

phỉ báng cái gọi là cuộc đời .....
tự tay mình đã bẻ gãy cái lẽ sống , cái tình yêu của mình .... May mà ....

lần đầu tiên xa nhà mình bật lại GV :)) Cảm giác khá Yo Most

:( Lại còn ốm nữa chứ, thế thì biết đến bao giờ mới gặp??? tuần này thi học kỳ rồi

Trò đùa, bệnh vật, hèn đến thế sao, khửa khửa. Mình thoát ra khỏi trò chơi cũ để nhảy vào cái trò chơi mới, nơi mình vẫn sẽ chỉ là puppets

hum nay sinh nhật anh trai :x không ngờ mình quên mất :D !Chủ nhật cửa hàng lại đóng cửa thế là thôi ..........:D Thui thì SN cũng là ngày bình thường :)) ghớm câu nẹ làm gì ? Anh em với nhau mà lị :x

Trần Vũ Toàn đã viết:
Diary: chẳng hiểu cái thể thống cống rãnh gì nữa, mình bị làm trò đùa sao, hic, lão Vũ kiếm được em người yêu ổn thật đấy * sign *
VK: ko bít thì đừng nói linh tinh, quan tâm đến chuyện của mình đi. dù sao cũng cám ơn anh đã khen em :D (ngại wa' :p )

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Phạm Mai Trang đã viết:
sao bạn Thủy gửi đc bài trắng nhỉ ???? Học tập học tập :D viết rùi xóa đi làm gì nhẩy ?????
Em dùng chuột select phần trắng ấy thì sẽ nhìn thấy bạn Thủy viết gì thôi. Đúng là giang hồ hiểm ác, nhưng làm sao qua nổi mặt ta b-)
.. :)) .. bác này làm như cả cái trần gian có mỗi bác biết select ... :)) ... :| ... á ... mà bác bảo em hiểm ác đáy à .. b-) ... bác có muốn biết " close up biển xanh " là thế nào không .. :D ... :)>-

.. to Quyên : ... danh sách treo ngay tiền sảnh tầp đoàn mà sao em Quyên lại không biết ... b-) .. :nono: ... cẩn thận chị cho làm chức vinh dự đấy nhá .. b-) .. :))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Trần Vũ Toàn đã viết:
Diary: chẳng hiểu cái thể thống cống rãnh gì nữa, mình bị làm trò đùa sao, hic, lão Vũ kiếm được em người yêu ổn thật đấy * sign *
VK: ko bít thì đừng nói linh tinh, quan tâm đến chuyện của mình đi. dù sao cũng cám ơn anh đã khen em :D (ngại wa' :p )
.. :eek: .. nói thế Trang Thư là người yêu vukasim sao .. :eek: .. :eek: ... 8-} :| .. nightmare ... :|

nỗi ác mộng , 1 đời kasim kiếm lại đi bỏ hạnh quyên cô nương để tằng tịu với 1 trong tứ đại mỹ nhân khỏa thân _ đã từng bắt anh vũ chịu thua 1 cách nhục nhã ....
Thôi thì hạnh quyên về với bắc thế bit vậy ! :smoking:b-)

A', nhầm roài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đấy là do ng` iu Vũ kasim dùng nick của em post lên. Ko ai thấy chữ VK(tên bạn ý) ở trước dòng trả lời ư??? :((

Úi úi, sếp Vũ có người iu nào thía ;;), vậy muh dấu thư kí nhá, sếp là hư lắm đấy [-x

:)) chú Vũ ghê gớm lắm dạo này có em ng` yêu xinh thế mà toàn giấu anh em,may mà trình cao.
To VK:Kể ra em giấu anh cũng hơi lâu đấy :D

Mk, hum nay cáu thật, liệu có phải mình đang bị lợi dụng không :-/, hay là chỉ vì wa' đa nghi :(. Ôi cuộc đời !

Hóa ra anh bit kém lắm à?
Dairy: Ngày tồi tệ, đau bụng từ sáng đến tối mà ko khỏi, ko hiểu có bị đau dạ dày ko :((

đừng có vô duyên như thế chứ .....
anh làm bài vớ vẩn , ko ngờ ăn con 9 cao nhất lớp , thế thôi !

mà em đau bụng huh ! >:)

Ơ, em chỉ ko hiểu anh định nói gì thôi.... ai cũng biết anh bit giỏi mờ !! Clap clap!!!
Em nói thế mà anh còn hỏi lại nữa :((

14/12: mẹ cái bọn con trai ở lớp mình :-&, tập hát vớ vẩn như thế thì làm sao thứ tư diễn được??? chắc bọn này thân lừa ưa nặng đây!!![-x

15/12 ngày gì mà xui, chiều thi Sử mà 10h sáng roai` vẫn chưa học hành gì cả, cầm quyển sách lên mà thấy nản............
Hôm nay mình cũng đã quyết định ........... 1 quyết định quan trọng!

Back
Bên trên