*-* VC members' Diary ! *¬*

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Dang Hieu Minh đã viết:
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
:)) chú Vũ ghê gớm lắm dạo này có em ng` yêu xinh thế mà toàn giấu anh em,may mà trình cao.
To VK:Kể ra em giấu anh cũng hơi lâu đấy :D
Anh Hòa đang tuyển thư kí à, cho xin một chân cái ;;)
Em Vân Khanh xin chân nào của anh Hòa??? :)) :)) :)) :))

Cái chân ấy ấy đấy ...... :D cái chân ấy ấy đấy mà....không biết à....chán thế...cái chân thư kí đấy
Mấy anh hư quá [-x b-)

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Dang Hieu Minh đã viết:
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
:)) chú Vũ ghê gớm lắm dạo này có em ng` yêu xinh thế mà toàn giấu anh em,may mà trình cao.
To VK:Kể ra em giấu anh cũng hơi lâu đấy :D
Anh Hòa đang tuyển thư kí à, cho xin một chân cái ;;)
Em Vân Khanh xin chân nào của anh Hòa??? :)) :)) :)) :))
Cái chân ấy ấy đấy ...... :D cái chân ấy ấy đấy mà....không biết à....chán thế...cái chân thư kí đấy
Mấy anh hư quá [-x b-)
:)) :)) :)) đâu có gì hư đâu??? :))... thế em xin được mấy chân rồi??? ;;) :))

ô hay toàn hội lạc đề :nono: nhất là sếp nhá sếp :nono:
HUm nay cũng đc !À mà ko đc nhạt nhòa nhạt nhòa :D

Diary: hix, ngày tồi tệ!!
To Khanh: mày lấy cả 2 chân cho nhanh!

ngày hôm nay cần cho thêm muối vào tức là ko lên YM ko thì lại ngồi chat điên cuồng mất :))
Tội lỗi tội lỗi :( sao ko đc nghỉ 2 tháng nhỉ :)) Thôi đợi đợt nghỉ đông vậy lại online điên cuồng tiếp :))

Mệt, nhưng ngày mai chơi bời xả láng nhỉ
HỜ, ra ngoài mở mày mở mặt, lại hiểu thêm về con người
Có những người tưởng tình cảm, sâu lắng, dễ chia sẻ nhưng nhiều toan tính và khó hiểu
Có những người tưởng hời hợt, nói nhiều, nhí nhảnh nhưng đôi khi lại rất chân thật và tình cảm
Cuộc đời nó hay thế đấy.....
Trẻ con giờ tiến bộ thật đấy

nhạt nhòa :x có lúc mình cảm ơn net nhiều lắm như lúc này nó khiến mình hiểu nó hơn :x
cũng có lúc mình ghét net đem đến cho mình bao điều phiền toái hừm hừm

Happy New Year VC !!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!! Happy 2k5 !!!!!!!! b-) :)>- =D> :x :biggrin: :beerchug: :smoking: :dazzler: :roflmao: :smlove: :remykiss: :kiss1: :smiley: B-) :cool: :mrgreen: :drummer: :guitar:

Năm mới đã đến, xóa đi bao nỗi buồn, bắt đầu những niềm vui, những câu chuyện mới...

Happy New Year VC !!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!! Happy 2k5 !!!!!!!! b-) :)>- =D> :x :biggrin: :beerchug: :smoking: :dazzler: :roflmao: :smlove: :remykiss: :kiss1: :smiley: B-) :cool: :mrgreen: :drummer: :guitar:

năm mới sắp đến :D chứ chưa đến :D chỉ có một từ :x
Phải thay đổi :p

Say roài :)) Mod ơi là mod :)) Mod với em phê quá :))

ÊU em Hiếu :)) cứ thích chơi chị hả :p phải chịu hậu quả bi giờ :mrgreen: Thay đổi chứ còn gì nữa thế chả nhẽ thêm 1 tuổi mà vẫn ko có gì khác à :)) :D!
Ngày mai đi học roài :(( đúng là chán :D Dù seo thì năm nay xác định ko có Tết :( Tết xong mới đc nghỉ đông :(( !Còn chơi Tết thế nào đc nữa :((
Tuy là đi học sẽ die nhưng ko sao năm mới cho qua chết vẫn phải hiên ngang :D
Mọi người ở nhà chơi vui quá :x Khà khà ước gì ......:)) khà khà !:p

Back
Bên trên