*-* VC members' Diary ! *¬*

thay đi :D thế cũng một bài đc
Hum nay xem phim BABE ui chao hay ra phết !Không ngờ dạo này mình nghe tiếng Pháp cũng hiểu rùi :x tự mình bây giờ mới biết là mình có tiến bộ vượt bậc :x

MÌnh lỡ hẹn cái gì nhỉ, chẳng nhớ cái gì nữa, chắc có đứa dùng nick mình nghịc ngợm rồi, thằng em mình được lắm
Hic, bận túi bụi, không phải thi HK mà vẫn thấy mệt mỏi, sau khi thi xong sẽ bắt đầu lại kế hoạch. Tạ ơn sếp Vũ đã đưa lời khuyên....xỏ lá :))

lôi cái này lên :D Từ lúc nghỉ lên mạng điên cuồng !Khủng vật ạ !Hum nay ngồi làm đc ít bài tập tiếng anh !Về vụ án giết người !ặc hết chiu nổi !
Nạn nhân vì lỡ một chuyến xe buýt đã trở thành người thứ 4 bị chết !:( Bài tập gì ko biết !
Sếp Minh kể chuyện như chuyện cổ tích :)) nghe xong cũng hiểu là sếp dễ chơi !hehe

Lại một ngày bê tha... Sao các kế hoạch cứ tuột ra khỏi tay mình thế nhỉ? Phải chăng mình ko phải là con người của kế hoạch? Mình chỉ sống được kiểu được chăng hay chớ thôi sao???

Toàn ăn với chơi, thế này thì cuộc đời sẽ đi đến đâu nhỉ? Khủng khiếp... Nghĩ mà rùng mình, còn một đống việc đang chờ, vẫn chưa làm được gì cả, mấy thứ cần mua, cũng chưa mua được cái gì cả... Nhất định phải thực hiện được những việc ấy... Nhất định... Ko thể để điều đó xảy ra lần nữa... Hứa đi...

Nhục nhã quá :(( mấy tiếng nữa đi lượn mà xít roài :( Thôi nhắm mắt làm liều vậy :smoking:

... /:) .. dạo này điên cuồng nhờ .. chả biết thế nào đây ..:(( .. giời ạ .. :(( .. Photoshop , Illustrator , Flash , Director , Adobe Premier , HTML , Dreamweaver , Quick time .. :(( .. 1 đống cái nó bắt học 1 lúc thì con nhà nào nhét hết được .. :(( .... cái số nghiệt ngã phũ phàng .. /:) ... chả biết mai sau có làm nên cái gì không mà bây h nhục thế hả giời .. :(( ... chỉ thương cho bố mẹ .. :(( ... /:) .. đời nó bội bạc mình ... /:) ... " hồng nhan bạc mệnh" .. :)) ... :)) .. :D ..

Hum nay đi mua đc con mũ hehe :x Mai đi mua con máy ảnh mới đc !Chà chà đúng là cuối năm tiền tiêu khiếp quá :(( loáng cái khéo mai đi tong cái xe máy tàu :((
Hum nay quyết tâm làm xong bài tập giết người mới đi ngủ :D Chả bít có làm đc ko đây :))
Hi vọng hi vọng mai ông già Noel của mình hứa tặng quà mình mà :x Canon đi :x

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
:)) chú Vũ ghê gớm lắm dạo này có em ng` yêu xinh thế mà toàn giấu anh em,may mà trình cao.
To VK:Kể ra em giấu anh cũng hơi lâu đấy :D
Anh Hòa đang tuyển thư kí à, cho xin một chân cái ;;)

Xmas Eve: chả hiểu sao dạo này mình cứ điên điền :D:D:Dph yeah!!!Mai ktra Tin 1 tiết, vãi!!!!

khà khà Noel : pas mal :D Nhưng ông già Noel ko làm việc đã hứa rùi :) Ra ngoài đg chơi :D sao hum nay ko mặc đại hàn mà thấy cũng chả sao nhỉ ??? Hay là Noel cảm giác ấm áp hơn :))
Bánh le roi sẽ thuộc về ta :x

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
:)) chú Vũ ghê gớm lắm dạo này có em ng` yêu xinh thế mà toàn giấu anh em,may mà trình cao.

Thư kí à,em post bài dài gớm nhỉ ;;)

Vậy là anh Hòa có thư kí mới roai` nhá, khao đê!!
Diary: thi hk chết tiệt rơi vào đúng dịp Noel :((

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Em Vân Khanh xin chân nào của anh Hòa??? :)) :)) :)) :))

Lại chân rùi sếp hum qua đã phải xóa 2 bài chất lượng vì nói về cái này :D

:))... phòng mình là điển hình của tinh thần "ngắn gọn súc tích" :)) :)) :))... phải quán triệt quán triệt :)) :)) :))... ngắn nhưng mà cực kì chất lượng :)>

Dang Hieu Minh đã viết:
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Em Vân Khanh xin chân nào của anh Hòa??? :)) :)) :)) :))

Cái chân ấy ấy đấy ...... :D cái chân ấy ấy đấy mà....không biết à....chán thế...cái chân thư kí đấy

úi dời ơi là dời 8-} ông già Noel xù quà roài 8-} [-x đúng là nói trước bước ko qua [-x Lần sau rút kinh nghiệm [-x !
Oạch /:) ước gì mình chăm chỉ thêm vài chục lần nữa /:) Thứ 7 hẹn bọn bạn lên mà có thấy đâu /:) bọn lừa đảo /:)
Noel cũng vui mà để đợi đêm giao thừa xem b-)

Back
Bên trên