*-* VC members' Diary ! *¬*

8/12: Sáng nay đi thi học bổng Broxtowe, đến trưa bị cho leo cây, nhục như dog ấy, :( đời mình chỉ đến thế thui sao :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Diary: Hóa 2 hôm nay thắng liên quân 10+11 Địa Cool!
Ức chế! Hôm nay là ngày gì thế ko biết, vừa tức vừa bực, đủ mọi chuyện bực mình!

Tiếp nào, hôm nay thấy mặt anh Toàn roài, nhìn thư sinh vãi mà truyện bậy ko chịu được...đúng là không nên nhìn mặt bắt hình dong :-&[-x

Hờ, anh công nhận anh post truyện bậy đấy, nhưng so với em Hà thì... quả là còn phải học tập nhiều.
Nhật ký: một ngày thảm hại và thất bại, những tưởng là mình còn có giá trị xã hội nào đó, nào ngờ vẫn chỉ là một thứ giẻ rách bị quăng quật, tất cả là trò đùa, là giả dối, buồn cười thật, thế mà cũng tin...

Diary: Sáng nay tình dậy, lạnh run cầm cập, nhìn vào cái nhiệt kế, thấy nhiệt độ chỉ là 17 :(( !!! Đã thế, 8h, lúc vẫn còn đang ngủ nướng trong chăn, thì cái điện thoại reo, lập cập ra ngoài tưởng papa gọi điện về............. thì ra là con Khanh dở hơi, ........ phí công mình lặn lội chạy ra.............:(( và nó hả hê thông báo nhg~ điều chuối củ :(

Hôm qua tuyết rơi, hôm nay lại tan hết rồi, chán quá...

Dạo này chả chat được sễp Vũ mấy, chỉ thị công văn chả bít làm ăn thế nào... Sếp Vũ tìm lúc nào thích hợp online gọi em nhớ, còn bàn vụ tour của anh em mình nhẩy :D.

Chán quá, sao muh cứ gặp phải những người khó chịu thế ko biết...

Yesterday's diary : lâu lắm không vào vc :D Thấy các em "lớn nhanh" quá :))

Today's diary: Sáng nay dậy thì thấy em Hà đi học mất rồi, không thèm gọi mình...chắc thương mình tối qua hơi mệt :mrgreen:....Hôm nay làm Toán như shit.....Bạn bè cũng thế X(

Diary: Hôm nay ngủ dậy, thấy hơi mệt, thành ra chả thiết làm gì cả :(

Bực quá, lại lần nữa rùi. Lần trước đã một vụ ngu rùi, chỉ vì mấy cái vớ vẩn muh thành ra fire alarm kêu ầm ĩ, báo hại mình chạy ra ngoài trong tình trạng...dở khóc dở cười. Lần này lại thế có bực ko chứ X(. Lại một đứa ngu ngốc với cái oven, muh sao lần này mình cũng giốnh y hệt lần trước, chạy ra trong tình trạng y hệt thế... Rõ là cái số nó vậy... Lạnh run cầm cập, lại còn mưa nữa chứ... Muh tức nhất là hôm nay nhìu bài tập thế này...X(. Làm gì cũng phải suy nghĩ một chút chứ X(.

Trịnh Thanh Hà đã viết:
8/12: Sáng nay đi thi học bổng Broxtowe, đến trưa bị cho leo cây, nhục như dog ấy, :( đời mình chỉ đến thế thui sao :((
E hèm!Sao khônng kể là tao đã đến và giúp mày thoát khỏi nỗi cô đơn lạc lõng giữa dòng đời hiu quạnh ngay sau lúc đấy hử???;)

Em Quyên này chán quá,Thư kí mà chả thấy nói năng gì với sếp cả :( chan quá...

:)) ANh Hòa chọn ai chứ chọn em Quyên làm thư ký là ko thông minh roài :))
10/12: dạo này chả gặp gì cả, nhớ quá .....:((

Diary: chẳng hiểu cái thể thống cống rãnh gì nữa, mình bị làm trò đùa sao, hic, lão Vũ kiếm được em người yêu ổn thật đấy * sign *

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Ô thế em làm cho thư kí cho anh HÒA từ bao h thế?Lạ ghê!:-/
Mí lịn ếu em làm thư kí của anh rồi thì cần gì fai để cái chữ kí là tuyển thư kí nữa???:D!Nhiều người muốn em làm thư kí mà chẳng đc đấy;)

.......... u ám ... nhục .... bất lực .. bế tắc ... chả ra gì cả ... không hiểu rồi sau này vác xác đi đâu .... không có còn đường bằng phẳng ... đâm đầu vào mà đi ... chỗ nào mù mịt nhất thì đập mặt vào ... bước đi rồi thì không quay lại được ... phải bắt đầu lại từ đầu .... nghiệt ngã ... sigh ........
.. if I can vanish ... if tomorrow never comes ............ if I never need "if" .... sigh ....

Chỉnh sửa lần cuối:
trời lạnh khủng khiếp :( đi học hum nay kiểm tra Toán :( sao đời em nó mung minh thế này :(( cái bài dễ đến tủm mà ko làm xong :(( đau đớn quá !Mình không thể nào chịu đc con mụ GV Pháp :D ghét như ........:D !Chuyển trường đi cho roài :))

sao bạn Thủy gửi đc bài trắng nhỉ ???? Học tập học tập :D viết rùi xóa đi làm gì nhẩy ?????

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Ô thế em làm cho thư kí cho anh HÒA từ bao h thế?Lạ ghê!:-/
Mí lịn ếu em làm thư kí của anh rồi thì cần gì fai để cái chữ kí là tuyển thư kí nữa???:D!Nhiều người muốn em làm thư kí mà chẳng đc đấy;)
Bó tay,Ko theo dõi tình hình tập đoàn à? Em được phân bổ về làm thư kí cho anh mà.Thanh niên dạo này kém cỏi quá.

Phạm Mai Trang đã viết:
sao bạn Thủy gửi đc bài trắng nhỉ ???? Học tập học tập :D viết rùi xóa đi làm gì nhẩy ?????
Em dùng chuột select phần trắng ấy thì sẽ nhìn thấy bạn Thủy viết gì thôi. Đúng là giang hồ hiểm ác, nhưng làm sao qua nổi mặt ta b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô thế moih người ui em đc fa^n bổ làm thư kí cho anh Hòa ạ????:-/
Ô mà lạ ghê cơ!Có chuyện như vậy sao moi ngườii khong nói với em 1 tiếng???Buồn thật!

Back
Bên trên