*-* VC members' Diary ! *¬*

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
:eek: Có chị ko hỉu này?? :eek: Củ hành là gì dzậy? Mới nghe lần đầu :eek:
Ko biết củ hành thì làm sao mà biết các củ khác được :( Muốn biết các củ khác,muốn ăn các củ khác thì phải biết củ hành chứ. NHÀ QUÊ [-x

GDDH đã viết:
.. to hà : .. xem kìa .. Hà vừa kêu khó là có anh chạy vào giúp bé Hà rồi nhé ... .. vậy bé hà post lên đây để các nhân tài giúp 1 tay cho .. .. .. .. chứ phế nhân thì không làm nên cơm gạo gì đâu ......

Cái chính là sáng hôm sau em đi học thêm rồi nên em mới phải cần gấp, post lên đây thì em sợ không kịp :( Chị Thủy cứ lám em ngượng thế nhỉ :D

2/12: Đang thèm họp box nhưng mà chắc quả này phải chờ lâu rồi.:((

Chị Hà hôm wa ko họp off à, sao tiếc thế??? Mà cũng nhanh thôi, sếp Vũ đang định Noel tổ chức tiếp!!

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
:eek: Có chị ko hỉu này?? :eek: Củ hành là gì dzậy? Mới nghe lần đầu :eek:
Ko biết củ hành thì làm sao mà biết các củ khác được :( Muốn biết các củ khác,muốn ăn các củ khác thì phải biết củ hành chứ. NHÀ QUÊ [-x
Anh Hòa dạo này nhờ quá nhỉ? :eek: Bật lên bật xuống thế ah? :smoking: Ở mấy cái topic khác em chưa xử anh thì thôi, lại cứ được thể lấn tới huh? :smoking: Em Thủy đâu, chuẩn bị đồ nghề :smoking:

Chị Thư khi nào xử anh Hòa thì báo em nhé!!
Mà Xmas chị Thư với chị Thủy có về VN ko thía???

ko về đâu :D các chị í còn bận làm ăn :))

ổn cái đầu ý ông toàn ạ ! [-x , hỏng , thế này thì hỏng hẳn rồi , đi mất 1 đời trai VC rồi ! [-( :biggrin:

Mà đến bây h mình mới để ý là có cái nhật kí này cơ đấy !

4/12: đi họp box chứ đâu có phải đi soi gái mà các anh nhận xét như thế, ko đuwocj đâu nha!!

Bùi Thế Phong đã viết:
ổn cái đầu ý ông toàn ạ ! [-x , hỏng , thế này thì hỏng hẳn rồi , đi mất 1 đời trai VC rồi ! [-( :biggrin:

Mà đến bây h mình mới để ý là có cái nhật kí này cơ đấy !

Thế là chết anh roai` đấy anh bit ạ!!

he he,em Thư có vẻ cay cú quá nhể,ok thôi...cứ chuẩn bị đồ nghề đi anh sẵn sàng :D
Hà bon chen vừa thôi.

Anh Hòa cứ đợi đấy nhá :smoking:
Còn em Hà, nhất định rùi, bao giờ xử anh Hòa, chị sẽ ới em 1 tiếng :smoking:

he he..em Hà ko dám đâu.Ko thấy anh chia câu trên là điều kiện loại 1 à :D

Sướng thế nào thế?
bây h có vụ chấm điểm hay lắm, hay chấm cho anh Phong 1 phát nhỉ;)

đúng roai` , chấm cho anh đê !
Siêu tác phẩm kén rể :)>-

Back
Bên trên