*-* VC members' Diary ! *¬*

Đúng đấy, click vào chỗ : Bài dở, trừ điểm ý!!
To bro Hòa: thế anh định làm gì???? Em đang chờ :D

ngày hum nay là chủ nhật :D ngồi nhà chưa viết bài luận :D đang đợi nghỉ NOEL :x

Hôm họp off, anh thấy xinh nhất là cái con đi cùng thằng Hòa, có khi năm sau phải thi lại vào trường đấy thôi :D

nhật kí của các cán bộ trong VC toàn gái mú :D mình cũng phải nói về dai vậy :x ở đây lém đứa đẹp trai thật :)) Béc khăm cũng chỉ là cái đinh :D nhưng chả có ý định gif hết :)) Tây thì chỉ là tây thoai :D
Đang vít luận :D sau này về VN chắc em sẽ làm nghành gif phục vụ cộng đồng ;) nói dối như cuội :D viết thế cho hay thoai :)) ảnh hưởng các cô giáo cấp 2 dạy mìn :x văn là 1 chuyện ,thực tế là chuyện khác :D Thoai đi viết nốt !Mai lại là địa ngục :(

Hik, nếu nói pb là công dân lương thiện, dám chắc em là công dân danh dự mất.
diary: hôm nay là một ngày trên cả tuyệt với:D

Ủa, chuyện gì mà tuyệt với thế hả 3T, đừng bảo tớ cậu chuẩn bị chia tay bọn tớ ......... nhớ :(
Tớ cũng nghĩ thế, mà có khi lên làm chính khách ấy chứ!
Diary: ko bít nói thế nào.......... để xem đã!!!!

Ở VC này toàn công dân lương thiện thui :)) nhất là em, bị xóa nhìu bài post quá đâm ra không dám post linh tinh nứa :(

Boys VC toàn bàn tán gái gú thế này thì em lại phải nói đến chiện bòi bói boi thui!!! KO bít mấy anh VC có anh nào được ko nhẩy ;;) :-? hehe, ai cũng như bạn Vũ thì tớ....

Có đấy, 1 vài người (he, khuyến khích Hà đi họp off)

HÈ, viết nhật ký cái nhỉ
Hôm nay đi chơi (với ai thì ai biết), 6h30 mới vác mặt về, xe thì hết sạch xăng, mẹ thì mắng tới tấp, đến khổ :(

Khổ thân ghê, thương wa' :(
Diary: Hôm nay tiết 4 thể dục, bùng học ra chat, tiết 5 vào học tiếp, khỉ thật, ngày tồi tệ!!!

tồi tệ thế ko biết?
To Thư: Anh chả làm gì cả :D

Sao anh Bít bon chen thế nhỉ?? ở đời phải biết mình là ai chứ [-x
7/12: sáng nay dậy tự nhiên vẹo lưng, không biết tối qua ngủ nghê kiểu rì nứa!

Diary: hôm nay học xong Toán Khải Đen (học thêm) thầy cho về sớm 5 phút.... Ra khỏi cổng, papa đón, đến nhà Bác ăn liên hoan >>> gặp Khải đen đang ngồi lu` lu` ở đấy!! Hoảng!! (Hôm nay vào lớp muộn + ngôi` nói chuyện nhiu` :(( )

Hôm nay chả có gì đặc biệt. Ah, hôm qua tuyết lại rơi rùi, giờ lại trắng xóa rùi, và sáng nay lại trượt oạch một phát sưng đầu gối rùi /:).

Hãm vật, quả là tâm đắc với cái câu của bác Thanh gì đó 86-89: "trời tuyết trơn thế này, em nào ngủ ngoài đường là thể nào cũng có bầu, vì dân tình cứ đi vài mét lại trượt chân ngã sấp xuống" :)) :)) :))

ngày gì mà :( sáng thì cãi nhau !Tối thì bực mình !Chẹp chẹp
Trong đầu mình có ai đó ai đó :D tính tình siêu khó chịu :D đã bắt đầu hiện lên Nên mới thấy bưc mình :D Sao có những người cứ thích đi chọc tức người khác nhẩy !Óe !đến khó tả !Nhạt nhoà hết cả
Giờ mình đã biết thế nào là nhìn mặt phát ghê rùi đấy :D đến khó tả !Ra là bắt đầu ghét một đứa :)) tưởng mìn thánh thiện ko ghét ai bao giờ :D
Bọn đạo đức giả khó chịu thật !Cứ làm như thánh lắm !Điên :D

Back
Bên trên