UWC scholarship program for 11th graders !!!

Em Trang này có phải là em xung kích sáng nay ko

Thôi hỏng rồi! Mặt mũi đâu mà đứng trước thiên hạ nữa :(( :(( :((

Phải thì sao hả anh? :-s

Tiện thể chúc mừng anh vào La-fay-yét :D
H` như sáng nay gặp anh VL ở trên hành lang gần lớp 11A1 :-?

Ừ đúng đấy, anh lên lớp 11S đưa quyển sách :D Thôi ko phả hỏng topic chị Hường nữa :|

Ừ năm ngoái UWCers ko promote mạnh như chị Hường năm nay nên UWC scholarships ko được well-known và well-understood lắm
-> Lại mock nhau nữa rồi ;) !

Anyway, mọi người chắc đã nộp application hết cả rồi -> chúc tất cả may mắn ^_^!!!

:(( :(( :(( em k nộp đc
người ta bảo số fax đấy k phải là để nộp app form
người ta bảo đấy là số sai :(( :(( mà rõ em chép đúng mà
thui đành good luck to other applicants vậy:((

:eek: Sao khổ thế em, đã làm hết hồ sơ rồi thì phải nộp cho đến cùng chứ

Em gọi điện ngay đến đại sứ quán Canada cho chị, ko có sao hết, deadline mới chỉ qua 1 ngày thôi, chị nghĩ người ta còn chưa bắt đầu review application forms đâu, trường hợp của em chắc chắn selection committee sẽ thông cảm thôi

Nhanh nhanh em, đừng bỏ cuộc chứ :(. With extra efforts, you can get the rewards that you may not expect.

Đặng Hà Quốc Bình đã viết:
-> Lại mock nhau nữa rồi ;) !

Anyway, mọi người chắc đã nộp application hết cả rồi -> chúc tất cả may mắn ^_^!!!

>:) Biết ngay là anh Bình sẽ nói thế mà, ko phải em định mock đâu, em chỉ ko biết dùng expression nào để nói lên cái idea của em thành ra nó động chạm lung tung :p (nhưng thực ra em cũng mất công promote thật mà :D, phải post scholarship guideline vào forum của từng lớp 0407 đấy :">). Hihi mà anh Bình theo sát nhỉ :)), có động tĩnh j` là lại appear out of nowhere :p

Moi nguoi da nop xong ho so het roi???

I'm so excited to know who will be my first year next year... and also other selected Vnese students...

Good luck every one...

Quoc

uh đúng đấy bạn Vân Anh gì ơi cứ nộp đê, thể nào người ta cũng thông cảm mà, ai chả biết cái bưu điện mình nó lởm thế nào >< coi như là do sự cố kĩ thuật ko sao đâu!

Lươn ơi mày đi mua cái mũ da cam mới cho hợp đội thanh niên du kích chưa? :)) :))

Ah` xin đính chính lại là A1 phải 15 đứa :D kéo bè kéo lũ cực kì đông đảo luôn :D

Từ nay tao sẽ đi học muộn để đc chụp ảnh với Lươn :))
15 thì non nửa lớp ah? Ak ak, đúng là trend.

Độ bao h có kết quả và có bao người đc vào vòng 2 nhỉ?

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Chị Hường là bình minh chói lòa, là tấm gương sáng lóa, là người chị cao cả của mọi đàn em, là lãnh tụ vĩ đại :D
@Biên: Em lái xe đến đấy mà nộp chứ lại còn EMS thì lâu lắm em à :D
EMS là sáng thứ 2 nó nhận đc rùi mà :D còn lái xe thì phải chiều :p
riêng cái hôm em đi xin dấu của trường đã đến gần chục người làm cùng hôm đấy :| thấy toàn 11 A1 :D

hixxxxxx
em rõ ràng là fax theo đến đúng số mà in trên app form
thế mà lúc fax đến người ta cho câu : sai số rồi thế mới đau em chứ
chậm 2 ngày chắc k sao mọi người nhỉ? em đã gọi rồi nhưng người ta toàn bảo là em sai số thôi , em chẳng hiểu ra sao cả:-/
chán quá:(( :((
có lẽ mai em sẽ xuống hẳn Hn xem sao ...........
k thể để công sức mình đổ xuống sông xuống bể đc

Nam em yêu gửi app chưa? cuối cùng nghe nói Nam em yêu vẫn tự viết rec let, Linh anh yêu không viết cho à? láo nhể :D

á à, anh Vịt Long nhá
làm gì ở lớp 11S vậy anh?
(câu tí, xin lỗi chị Hường :D)

To Vân Anh: Cố lên em, chị ủng hộ em :x ;). Đừng bỏ cuộc, ko chỉ lần này đâu mà còn nhiều lần khác nữa, phải biết mình cần gì muốn gì, làm thế nào để đạt được điều đó và nhất định phải theo đến cùng (hơi triết lý tí :D)

To Hạnh Dung: năm ngoái biết kết quả khá muộn em ạ, chị ko nhớ rõ ngày (muốn biết phải bới lại cái email thông báo shortlisted cớ--> lười :D), hình như tháng năm à :-? Đại khái là sau khi được shortlisted thì cách vài ngày phỏng vấn luôn, phỏng vấn xong khoảng 1 2 ngày biết kq luôn :D, đánh vèo :))

Anh VL làm j ở lớp Sinh thía ;;)

nguyễn thị vân anh đã viết:
hixxxxxx
em rõ ràng là fax theo đến đúng số mà in trên app form
thế mà lúc fax đến người ta cho câu : sai số rồi thế mới đau em chứ
chậm 2 ngày chắc k sao mọi người nhỉ? em đã gọi rồi nhưng người ta toàn bảo là em sai số thôi , em chẳng hiểu ra sao cả:-/
chán quá:(( :((
có lẽ mai em sẽ xuống hẳn Hn xem sao ...........
k thể để công sức mình đổ xuống sông xuống bể đc
hình như cái số của nó tự forward đến 1 số khác :D mấy cơ quan nó hay làm vậy mà :D số ghi trên đấy chắc ko sai đâu :D

Ơ kìa hỏi vô duyên, anh có việc ở lớp Sinh các e cứ tò mò làm giề cho mệt :D
Ko câu lung tung ở topic chị Hường nhá :D

@ Biên: k phải đâu bạn ah
mình thử nhiều rồi
vẫn k đc mà , chẳng hiểu nó ra làm sao nữa
@chi Hường :
vâng
em biết rồi chị ah
em sẽ cố hết sức
thannks for supporting me!;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mình cũng gửi fax mà :D có thấy vấn đề gì đâu nhỉ :D

em nộp đc đơn rùi mọi người ah
vui quá
8-} hôm thứ 4 em đến đại sư quán nộp lun , sáng đi về lun mệt quá, nhưng mà vui vì đã nộp đc
:)) :))

@ chị Hường :vâng
thank you very much !!!!!!!:x :x
Good luck to everyone!;) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên