UWC scholarship program for 11th graders !!!

Cái đấy thì em không biết ạ. Nhưng rất nhiều tiên đoán là Quốc Anh sẽ đi Mẽo.

cho tớ hỏi Quốc Anh là bạn nào thế mà lại học lớp Pháp?:D

Quốc Anh thì nó sinh ở Thái, cấp 2 học trường quốc tế, tiếng Pháp lẫn tiếng Anh thì bắn súng 2 tay như 1 luôn.

nghe thế không biết bạn Quốc Anh có phải cái bạn lớp trưởng hay gì gì đấy lớp Pháp 1 không? :eek: trời ơi thần tượng bạn này từ hồi AEC đầu tiên của lớp 10! không đến nỗi làm người ta choáng váng nhưng có những bất ngờ rất thú vị!

Đúng rồi đấy. bạn hát Old Mcdonald :X Cả A1 phê bạn từ đó/...

OMG OMG You're not gonna believe this, I cannot believe this as well

NEXT YEAR I'M GONNA HAVE A FRENCH FIRST YEAR WHO IS HALF VIETNAMESE :dazzler: :drummer: :guitar:

I AM SO GONNA EXPLODE :x:x:x :drummer: :drummer: :dazzler:

I DON'T KNOW IF SHE CAN SPEAK VNESE OR NOT BUT SHE MUST, SHE MUST

:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x THIS IS UNBELIEVABLE :beerchug:
:drummer: :drummer: :drummer: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :guitar: :guitar: :guitar:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hường nó gặp gái mà mừng như bắt được vàng ấy nhỉ? Chậc chậc... trước giờ cứ tưởng LPC có mỗi gays, giờ đến lesbians mà cũng có thì... chậc chậc :)) !

Này này, anh Bình năm nào cũng có first year với 0 year với -1 year thì hiểu sao được tâm trạng của người chẳng có year nào hả /:). Mà là con gái thì mới buôn chuyện + shopping được chứ <lại thấy vui :guitar:>

Chắc anh Bình chỉ gặp gái mới vui thôi há ;;) --> Nhu thế này này :mrgreen: :))

wwwwwoooooooowwwwww, that's so cool - congrat Hường :)) - the la het complain rồi nhá - đi đâu mà gặp đồng hường thì vui thật - nhớ mở bài Bonjour Vietnam của Quỳnh Anh cho em first year đó nghe nhé ;)

Có tin gì mới nữa không?........

Hey mọi người, có tin mới từ bạn Đức ở Mahindra
Quốc Anh sẽ là first year đến Ấn độ năm tới :x

Anh Bình đâu, vào suýt xoa về Mahindra đi nào ;;)

Em Hường với anh hình như tâm linh tương thông nhỉ :)) -> đang thi cũng tự nhiên muốn mò vào HAO ^_^ -> đây, vào rồi -> em muốn suýt thế nào thì anh xoa thế ấy :p!!!
Btw, congrats em Quốc Anh -> nếu em có vào forum này + có gì thắc mắc về MUWCI thì email cho anh nhá -> [email protected]!

Chẳng tương thông lắm đâu, em có hôm sau thi hôm trước vẫn ngồi chat với viết blog với làm đủ trò được, làm sao mà kiêng đủ thứ được như anh Bình :)) ("đang thi cũng tự nhiên muốn mò vào HAO" :D). Thế anh muốn xoa kiểu gì để em suýt ;;)

Ngoài em Quốc Anh đi Ấn độ với em Dung ra còn lại chẳng thấy tin tức gì nữa, buồn nhảy :-?

ơ thế có bắt buộc ở UWC sẽ fải trao đi ko? nhỡ mấy đứa shortlist ko ai đủ tiêu chuẩn thì sao :D

Back
Bên trên