Tiếp tục bay!!

Sự bí mật. Bọn tao sẽ ko cho Hiền Anh biết là mày cung cấp thông tin ;;) (Nếu che giấu thì Cẩm Vân là một tên phản bội lại.. số đông, hehe)

:| Đâu có, chẹp² thôi, thế mày đang nghĩ j vậy Linh ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, thôi Duy An khỏi điều tra, Duy An điều tra ra cái kiểu tao nằm trong đường dây buôn người thì tao đến vái bố Duy An! hê hê

Này! Đừng có coi thường tao, tao bảo là Đức Dylan chứ có bảo là mày đâu :D
Còn chuyện HA đã có tiến triển, anh ấy tên là Xuân Hải , học BK, sn 83! b-)

Hè, kể ra anh Duy An cũng nhanh tay nhanh chân đấy chứ nhỉ...
ơ nhưng mà em đã biết đến 5 chữ trong thông tin 6 chữ của anh rùi anh Duy An ui...biết anh í tên Hải, sn 83, học BK...chỉ ko biết anh í tên là Xuân Hải thôi...ố là la, mình nhớ đến bạn Xuân Hải lớp Lý :D

Thôi đi bố DA, hôm trước conference bố chẳng mát mẻ xa gần anh Đức là biết đâu anh Đức có Dylan giấu đâu thì sao ... mặc dù anh Đ rất hớn hở k.định " tao ko phải Đ dylan " hehe
Hí hí uh, giật cả mình với thông tin của DA, bạn X.Hải lớp Lí ... Olala :))
:| :-? /:) nhưng mà thông tin chính xác hay lại nghe giang hồ đồn đại [-x b-)
;;) yeah nhưng ko sao, miễn là có news là đc roài, hóng với ..hí hí ( lây xừ kiểu cười của C.vân rồi :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, cho Hiền Anh hóng với nào :-? .Mọi người cứ tích cực điều tra đi nhé, biết đâu Hiền Anh lại chả có thêm được thông tin gì hay ho :D
Mà như Việt Lan thì ko nói, vì đúng là cô gái đã biết mấy thông tin đấy rồi thì phải, nhưng như Duy An từ 0 mà được 6 chữ thế thì tớ cũng phục đấy!:p.Duy An cố lên, có gì hay nhớ cho tớ biết!
Hôm qua là sinh nhật cô gái Việt Lan, chúc cô gái 1 sinh nhật vui vẻ, một tuổi mới may mắn và hạnh phúc nhé!
Hôm nay thì là sinh nhật Mai Châu(đúng ko nhỉ?:D). Chúc cô gái sẽ có thêm nhiều niềm vui mới!
Mai là sinh nhật Dương,chúc cô gái luôn cười nhiều, luôn vui vẻ.Rât thích nhìn thấy cô gái như thế!

hihi, thank sờ kiu HA nhá!
Tự chúc mừng SN mình này :D hôm nay là SN Châu, chúc Châu học hành chăm chỉ, vui vẻ và hạnh phúc :)
Mai là SN cô gái Dương, chúc cô gái lươi tươi cười, thành công trong cuộc sống và tình yêu :x
Hì, những nhân bước sang tuổi 20 sớm nhất lớp mình :x

:x Chúc mừng SN Dương, và Mai Châu, tuổi 20 thật vui , hạnh phúc , và thành công trên mỗi bước đg đi nhé !!!
;;) hí hí cuối cùng cô gái HA cũng xuất hiện , HA kể đi nào có j kể tất cho tớ hóng với chứ miệng DA tớ chẳng biết bù trừ sao cho chính xác [-x
uhm nói thế chứ DA tầm nhìn rộng lắm, rada có khắp nơi ngóc ngách chuyện bé bằng con kiến DA cũng nắm đc , giỏi phết =D> mình nể , mình nể, xứng đáng là tổ trưởng tổ " thực lực " lắm :))
:| cô gái Lan nói ko chính xác rùi, Sn lần thứ 20, bước sang tuổi 21 chứ ! :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi thì cả HA và DA cùng kể vậy, HA thì kể chuyện HA, còn DA thu thập được gì cũng kể cho mọi người hóng với hí hí

To Thủy: hix tao đã cố tình bỏ bớt đi rùi, mày còn cộng thêm 1 vào đấy làm gì cho đau lòng, già quá đi mất, 20 thôi mày :D

Hôm nay sinh nhật cô gái có khuôn mặt tròn Thùy Dương. Chúc cô gái càng ngày càng hạnh phúc, đặc biệt tiền vào như nước tiền ra nhỏ giọt như hồi cô làm thủ quỹ lớp nhé. Đùa chút thôi chứ chúc cô học hành tấn tới và mau mau kiếm anh TQ nào về cho bà con choáng! :x :x :x :)>- =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
có j đâu mà buồn, tự hào vì lớn rồi chứ, hihi, 2 năm nữa ra trường ==> 2 năm học đi làm ( hoặc học tiếp) ==> 2 năm tiếp cưới hi'hi' ==> 2 năm nữa ... :p
Vui lên !!! Smile up ^___^ !!!

Gớm, mày ko phải vẽ đường cho Lan chạy An ạ. tao nghĩ cô nàng này ko cần nhiều thời gian đến thế đâu ;;) :))

ặc ặc gớm chết anh Duy An, nghĩ cái gì thế ko biết, em còn chưa nghĩ đến chuyện lấy chồng nữa là ... :)) đời còn dài, ăn chơi nhảy múa cái đã :D

To Linh: mày ui mày, sao mày lại nghĩ tao ko cần nhiều time thế hí hí :D có khi tao lại cần nhiều time hơn thế í chứ :D

Hơ, 4 topic của mình còn có 3 thôi à, trời ạ :((
tớ đã save được cái topic đấy vào máy cho đến ngày 27/6/2004 rồi, định khi nào thi xong cóp tiếp, thế mà ai ngờ... hichic, giá mà bạn Tô Như Dũng để cho mình thong thả mấy hôm nhỉ?

Hì, đang đến hồi gay cấn, ai lại xóa đi thế hả bẹn Dũng? :p Bạn cứ cẩn thận, bao giờ về VN tớ đến đòi nợ bẹn, bẹn Tô Như... ạ ;)

:)) Heo thì gấu quá, Lan thì nhát quá nhưng tựu trung lại thì cũng ko cứu vãn được nữa rồi!

Back
Bên trên