Tiếp tục bay!!

Làm trẻ con vãn sướng hơn...Người nhớn mệt bỏ xừ...chán nản

Hè hè ,thế những chuyện gì trẻ con ko được làm hả bạn hiền?"Một số việc" là việc gì để mình còn suy nghĩ lại :p:))

Thôi nếu những việc đó ko quan trọng với bạn thì thôi, chứ nói thật là cho mình làm trẻ con lần nữa mình cũng chối thôi, đợi mãi mới qua được ngưỡng 18, bây h bắt đầu lại, thà chết còn hơn

Thôi nào,Duy An,anh cứ làm như ai cũng nóng lòng sốt ruột lấy vợ như anh í.Mà yên tâm,ko ế được đâu mà sợ :Dchỉ riêng cái nhà của anh thôi là đủ khối em nhào zô mừ....:p

To Duy Anh: tao đã nói rồi mà, có chồng hay ko thì trước mặt là tình trạng thất nghiệp, giá cả leo thang, chỉ có nghĩ cách làm sao để ko tiêu nhiều hơn mình kiếm được thôi :)). Còn những chuyện tao nói đơn giản là ko được xem một số bộ phim, cũng như một số trò tiêu khiển khác, ko được ăn và uống một số thứ :))

Này bây h là gần 11pm và tao đang chuẩn bị thực hiện một cuộc bỏ trốn vĩ đại, hehe. Phi vụ tình yêu (sao tối nay tao toàn nghe thấy những chuyện liên quan đến love affair thế nhỉ :)))

Ớ,tao chưa kịp hỏi cái cuộc "trạy chốn" của mày có thành công ko mừh...:p:))

Chắc là ko, nếu thành công thì bố mẹ nó đã lên Hao đăng tin tìm trẻ lạc rồi :))

hehe chào cả nhà hôm trước em có vào đây định chào cả nhà nhưng chẳng hiểu sao cóc vào được , xin lỗi cả nhà nhé. Bây giờ em đang ở trường vội vã vào đây ngay ko banj Đức lại bảo em nhạt nhẽo quên hết tình nghĩa. Lâu lắm cũng chẳng vào đây nên chẳng hiểu câu chuyên đang đên đâu nữa. Thế nhé

Đấy cả nhà xem nó có nhạt nhẽo không? hê hê, vào xã giao được vài câu rồi mất hút... Nga sang đấy chụp ảnh nhiều vào cho các bạn xem nhé///

Thôi Đức, mày thông cảm cho một người đang buồn chán cực độ (nó nói với tao thế dù tao chả hiểu nó buồn vì cái giè, hê hê)

Nó vừa mới xa nhà , lại là những ngày nghỉ cuối tuần đầu tiên nên vậy . Chán, buồn vì muốn làm cái gì đó thì xung quanh thấy tẻ nhạt...chả có hứng thú ... Với lại Nga đi 4 tháng rồi Nga về muh :)
@ Nga:Mày đang ở tp nào thế ? tao quên ? , có dịp thì đi thăm OSAKA _ năm ngoái tao ở đó 2 ngày thấy tuyệt vời lắm :x .Tao có thư mời của gia đình bên đó rùi nên hè về xin visa là ổn nhưng vấn đề tế nhị $ cần xem xét :| .
Uhm, mà kamikaze là tên đội Thần Phong , đội máy bay cảm tử của NB mà cứ ầm ầm lao vào máy bay Mĩ trước kia => tao ko nhớ nên bị thằng bạn "chửi" là dốt lịch sử 8-}. Mà kami là thần linh, kaze là gió , chả là thần fong còn gì chứ ai mà nhớ đc đấy là tên bọn cảm tử samurai đâu b-)
Chúc mày vui với 1 tuần bận rộn mới ! :*

Ớ thế nó đã đi rồi đấy hả mọi người? :eek:

Ô Quỳnh Nga đi rùi à? 4 tháng nữa nàng mới về à? nhớ có quà Nhật cho mọi người nhé Nga :D

Linh, vào đây tao bị thu hút nhất là cuộc bỏ nhà theo giai của mày đấy, mày định bỏ dở thế à? kể cho mọi người xem thế nào nào.

Back
Bên trên