Tiếp tục bay!!

thôi tao lại hết chán rồi chắc tại cũng quen rôi tao vưa mua điện thoại nhưng chăc chăng đứa nào thèm gọi đâu nhỉ , ở nhà còn nóng ko hả chúng mày bên này lạnh muôn xỉu .
to Thủy tao o tỉnh đấy nhưng thành phố kadomashi bao giờ mày sang đây bảo trc cho tao nhé
to con Linh hâm : tao đi thật rồi đấy hêhe
to cả nhà : đừng hi vọng có quà vì tao con đang chết đói đây hehe vì là giá cả bên này rất là đăt đỏ nên đừng quá hi vongj nếu như ko muốn bi thất vong hehe

To Nga: mày đi thật rồi đấy à? thảo nào dạo này tao thấy ko khí trường mình trong lành hẳn :))

To Duy An: trẻ con giai, biết gì mà nói :))
To Lan: bao h mình thì thầm với bạn nhá, hehe =))

Ùi,mày đã đi rồi đấy hả Nga ngỗng...Sướng nhểy,đi Nhật là mơ ước của tao đấy..
Giai Nhật chất đúng ko mày,tăm tia được anh nào phần mày xong thì nhớ đến tao với nhé ;) :D:))
Nhớ ngày xưa con An với tao cuồng Nihon chết đi được...nó mà biết mày sang đấy thể nào nó cũng phải đè mày ra đòi quà là 1 anh da vàng mắt tít cho coi...Kekeke tiếc là cả đời nó chẳng lên đây buôn chuyện :D

Trùi ui giai nhật xấu lém trông như mấy thằng biến thái ý...ặc ặc..Giai nhtaj ở bên Tq này này....heheh...Tao nghe là bên Nhật đắt đỏ thật đấy...hehehe...
Nga ơi mày qua đấy xem máy tính xách tay có rẻ ko nha? Mà mua Đt gì, bên Nhật có đt nec dễ thương dã man con ngan

Nhật thì đồ điện tử rẻ khủng khiếp, hồi trước bà già tao đi xách về nhiều thứ hay ho lắm. Lớp mình thích gì thì gửi Nga mua hộ đê :D

Điên thoại bên này đúng là rẻ lắm rẻ phát thèm vì là mang về vn cóc dùng được
Tao chỉ dùng loại tặng máy thôi
Đồ điện tử tràn lan nhưng nếu bảo rẻ cũng chỉ rẻ hơn nhà mình tẹo thôi , nhưng chắc tao sẽ mua cái MP3 và cái máy tính chăng ?
Giai Nhật thì đúng là trông rất phong cách mỗi thằng một kiểu ko ai giống ai ,ăn mặc đầu tóc cũng thế nhưng mà hiếm thằng đẹp trai lắm hehe

Máy ảnh bên đấy khoảng bao nhiêu tiền một cái hả QN? Máy kĩ thuật số loại tầm 3-4 mega pixel ý.

Nga ơi đừng mua đồ ở shop, ra chỗ Akibahara nhiều đồ điện tử mà giá lại siêu rẻ!

Cho tao hóng hớt một tí, có phải mọi người đang nhờ Nga mua đồ điện tử không? Nga ơi xem hộ tao cái mini-ipod bên đấy bao tiền?? nếu rẻ hơn ở đây tao nhờ mày mua, tao sẽ gửi tiền cho bố mẹ mày.. :) thanx!

heheh...các bạn bàn bạc vui quá....Anh đức ơi sao ko mua máy MP4 ý, mới ra hàng phò là 5tr anh ạ...còn ipod bên này cũng đẹp phết,nhưng mà em lại nghe MD roài nên ko mua.Đợt này cũng định mua MP3 cùng máy quay phim và máy ảnh của Pấnonic 2tr4...hehhe...nhưng hết tiền...nhục quá

:"> Cứ như muabanraovat.com í nhỉ :)) Em ko mua bán có được chõ mỏ góp vui ko thế?:p Hay phải lượn cho nước nó trong?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Duy An đã viết:
Nga ơi đừng mua đồ ở shop, ra chỗ Akibahara nhiều đồ điện tử mà giá lại siêu rẻ!
Siêu rẻ :eek: Thật ah :-/ Tàm tạm thôi , căn cứ tùy sản phẩm, tùy hàng nữa :|
Tôi thấy đơn giản như máy ảnh, giá còn đắt hơn cả F ( mà F đã tính tax lên tới 19.6% / sản phẩm ) , dàn máy thì ngang ngửa , v.v ...
Nếu mua vì chất lượng thì yên tâm rùi chứ tôi chưa thấy ai mua vì giá tại NB rẻ cả .

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, em Dương nói 5 triệu một phát mà cứ nhẹ tênh, sợ chế?!! :D :D Anh muốn mua ipod nhưng ở Việt Nam đắt vãi nhìn! Em Dương có vẻ Việt Nam - Trung Quốc đi đi về về như đi chợ ấy nhờ... Khi nào rảnh online chúng mình lại tâm sự tí chuyện! ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô lâu lắm mới vào đây sao toàn nói chuyên máy móc thế hả? uh đung là mua đồ điện tử ở chỗ duy an bảo thì phải. Tao mua cái máy ảnh cannon 7,1 megapixel tất tật cả thẻ nhở và bao đựng hết khoảng 500 đô con loại của Heo chăc rẻ hơn nhiều tầm 200 vì là thứ ko còn mốt hehe. Tao cũng đang định mua may MP3 đây nhưng đang ko biết nên mua của IPod hay mua của Nhật. Bên này nhiều quá nhìn chết ngợp nên mãi chẳng chọn dc

Back
Bên trên