Tiếp tục bay!!

Híc, xem ảnh PLinh A thấy khác quá, người lớn hơn hẳn hình ảnh PLinh A trong trí nhớ của tao.

thì ng ta cũng phải lớn lên, phải thay đổi mãi mãi thế nào đc

hê hê, trông nó khác quá. Đấy là cái hôm haloween năm ngoái ở nhà nó đến, nó rủ tao đến nhưng tao sợ không dám đến... :D

Hôm nay tao dọn dẹp hộp thư, có một đống thông báo từ HAO (thủa xưa tao vẫn để nó gửi thông báo). Cái topic "em muốn làm báo" của em gì đấy đã từng rôm rả phết, hê hê... Thế mà bây giờ đã trôi dạt nơi nào :))

To anh Duy An : đúng rùi đấy, em ủng hộ, anh thay cái avatar gớm ghiếc của anh đi

Duy An ơi, sao vẫn chưa thay cái avatar đi?
Đang ôn thi buồn ngủ quá, nhìn cái avatar của J.An tỉnh cả người, hichic.

Cả nhà ơi, tao với Nhi vừa nghĩ ra bọn mình mới có giải thưởng cho người lấy chồng đầu tiên và người có con đầu tiên. Thế còn người li dị đầu tiên thì sao??? Cả nhà cho ý kiến đi nào!!!

Xời ơi Châu, chưa cưới xin gì đã nghĩ đến chuyện li dị là thế nào? hơ, tao phản đối cái giải đấy!

hè hè , chỉ là chuẩn bị cho tình huống xấu nhất thôi mà :D hay là cứ cưới đi nhưng mà không đăng kí kết hôn, nhỉ?

uh ai lại đưa ra cái giải buồn cười thế, đâu phải là cái j hay ho đâu ?

heheh....châu kia sao mà nghĩ tiêu cực thế.....hay là mình treo thêm giải cho ai sống chung với người yêu trước khi cưới nhờ......hahha.....góp gạo thổi cơm chung ý

Back
Bên trên