Tiếp tục bay!!

Ê, thế những đứa như tao đọc thế nào bây giờ? Phản đối!!! Ai giúp tôi với...

Thôi thể để khi nào báo ra tao scan trang đấy rồi post lên album lớp mình cho CHâu đọc nhé.

Sao lại scan cho riêng Châu xem thôi hả Đức, cho mọi người cùng xem chứ!! He2, lẽ ra tác giả nên tặng cho mỗi nguyên mẫu một bản cho nó tình nghĩa chứ nhỉ.

Tác giả chắc cũng không biết tin bài báo của mình đã được đăng đâu... KHông thấy nhắc gì đến Ul Chol, có một nhân vật gọi là "thằng Chí", theo nhận định của tao thì đây là một nhân vật được ghép nguyên mẫu từ tao và mày An ạ.... Mua báo nhé... :D :D MỘt lần nữa cảm ơn các bạn.

Nhân dịp này, tôi xin tuyên bố: thưởng cho cô Diệu Ngân thêm 2 nô lệ, đó là Thúy An và Thùy Linh... sau 1 tuần kể từ ngày có thông báo, chúng tôi không giải quyết khiến nại... <-- mày nói lăng nhăng cái gì thế ha?? Tao kiện đấy!!! :">
Mà thôi, cái truyện này của Ngân làm tao buồn cười quá thể, tuy có một vài (nhiều) chi tiết đã được thay đổi cho phù hợp với thời đại mới, chứ thơif của lớp già chúng ta làm gì có ko yêu đừng nói lời cay đắng như bây h mà hát, hehe, nghĩ mà thấy tiếc cơ. À mà theo ý tao thì cả 2 bạn giai lớp mình đều ko bộc lộ những phẩm chất tốt đẹp như bạn Chí của bạn Ngân :D.

Lâu lâu mới online, mọi người đổi avatar nhiều thế, nhìn chóng cả mặt.
Bi giờ mới đọc thông tin về bài báo của bác Ngân, chắc em phải đi mua 1 tờ, khổ lắm cơ, mọi người ko nói thì em cũng chả biết đâu, lâu lắm rùi có ngó ngàng đến HHT đâu cơ chứ...hehe hay là đợi đến khi anh Đức scan lên cho dân tình xa xứ đọc thì em đọc ké nhờ, đỡ phải tốn 6k mua báo :))

Đức ơi, sao bảo scan bài báo của Ngân cho bọn tớ đọc mà mãi chả thấy đâu thế?

Anh không ở lại yêu hoa mãi được

Thiêu xong, anh về các trời khác cũng đầy hoa

Chỉ tiếc không có tình yêu ở đó!

II

Anh thành một nhúm sương gió trong bình

Em đừng khóc

Ngoài vườn hoa cỏ mọc

III

Cho dù trái đất không còn anh

Anh vẫn còn nguyên trái đất

Tặng cho mình.

IV

Những kẻ nguyền rủa anh sẽ buồn

Chả còn anh cho họ giết

Dao sẵn rồi, họ không dễ để yên

V

Những bạn bè yêu anh sẽ gặp anh

trong cỏ

trong hạt sương

trong đá

trong những gì

không phải anh

Anh tồn tại mãi

Không bằng tuổi tên

Mà như tro bụi

Như ngọn cỏ tàn đến tiết lại trồi lên.

To em Lan: anh có cầm đĩa Vic của e, hôm qua lúc em nhắn anh đang bận quá nên không kịp nhắn lại... Khi nào đi 20-11 anh trả em nhé...

Được rùi, CN anh mang đi cho em nhá, ko thấy anh nhắn lại em cứ tưởng tin nhắn ko gửi được!

Hôm nay 20 rồi đấy? Ảnh đâu? Xem mặt con người của công chúng một cái :D

Ngại lắm, chưa dám vác mặt ra hàng scan, lại còn scan một cái ảnh lố bịch của chính mình. Với cả tờ ấy ở nhà bị thất lạc, để mai mượn tờ khác rồi scan truyện của Ngân luôn,

Hí hí, lại sắp có chuyện để buôn, để ao đời đỡ phẳng lặng :))

Cứ tưởng hôm nay anh Đức scan lên rùi, hí hửng lên xem :D thế mà chưa có rùi! cũng được nghe anh Đức nói qua về cái ảnh đấy rùi, nhưng mà vẫn chưa được xem :D

Sáng nay tao gặp một chuyện cực kỳ củ chuối, đang trên đường đến nhà ng iu thì thấy một anh đẹp giai dã man--> cười toe toét với anh y' (do hôm nay là một ngày cực cực kì đặc biệt với tao), ai dè anh i cũng cười toe lại rùi... xông ra buôn chuyện, hóa ra anh i' cũng đang đến nhà ng iu và đang hớn hở vô ngần :)), nghe như chuyện đùa í nhỉ? Đi đến ngã ba Hàng Đậu thì anh i' rẽ vào Quan Thánh còn tao đi lên Hàng Đậu, hì hì, đôi khi tao thấy cuộc đời có những chuyện hay ho quá cơ... tèn tén ten, chào một ngày nắng đẹp :) :D :))

Back
Bên trên