Tiếp tục bay!!

Chúng ta cần đặt nghi vấn xem có phải Duy An đã dính vào một vụ làm ăn bất hợp pháp bây giờ đang kiếm cách rửa tiền ko...

Kinh thật, dạo này Duy An giàu vãi. Mới bán tủ sách tám triệu à mày? Hay là mới li dị được con Quỳnh Nga, được chia tiền :))

Ô, có khi mới li dị Quỳnh Nga cũng nên, bán tủ sách 8 triệu rùi cướp thêm váy cưới của vợ, bán đi 8 triệu nữa...ặc, Duy An giàu thật!

Hay anh có mánh nào kiếm xiền thế? chỉ giáo em cái :D làm ăn bất chính hả anh?

Duy An khôn hồn thì khai đi, hoặc chia sẻ đi nếu muốn bọn tớ giữ bí mật.. ko thì bọn tớ sẽ báo lên Công an thành phố, lúc đó Duy An cũng vỡ mánh mà bọn tớ cũng ko được xơ múi j`.

Hê hê, Duy An bán nhà cướp váy lên đời, viết tiểu thuyết được đấy...

Từ từ nào! Cả làng cứ nhao cả lên thế? Dạo này tao ko làm ăn gì cả (càng làm càng lỗ) và cũng ko mua sách nữa nên tiền tự dưng nhiều lên thôi :D ! Bọn mày cứ nghe tao ngồi yên một chỗ thành tâm khấn vái giời phật thì thể nào cũng có mấy con gà đem tiền đến nộp :))

Bọn mày cứ nghe tao ngồi yên một chỗ thành tâm khấn vái giời phật thì thể nào cũng có mấy con gà đem tiền đến nộp <-- ặc ặc, nghe hãm thế ko biết!

"ngồi yên một chỗ thành tâm khấn vái trời phật có mấy con gà đem tiền đến nộp" --> ý Duy An là mở cửa hàng buôn thần bán thánh, đồng cốt bói toán dụ dỗ truyền bá mê tín dị đoan hả?? Thiện tai! Thiện tai!

Thế đã tốt quá! Mà Nhi hiểu nghĩa thô thiển, tớ nói bóng gió xa xôi chứ có trần trụi như tâm hồn Nhi đâu? :D

Hey, dạo này tình hình phát triển bài của lớp mình chậm thế nhỉ? Lạ thiệt, mọi người bận gì thế? chắc là bận học và bận đi chơi :d tao cũng 1 tuần rùi mới online, cũng chẳng busy gì lắm, nhưng mà thấy ko muốn online nhiều nữa thôi :)

Tìm chủ đề nào đấy bàn luận tí chơi, chứ cứ "phiếm luận" mãi thì cuối cùng cũng dừng lại sau vài bài nước ốc như kiểu Duy An...

Chào mọi người,làm ơn cho mình hỏi có ai biết yahoo id của bạn Thủy lớp Văn ko.Ko phải Thủy đang ở Pháp đâu nhé,Thủy mà mới đi Nga về ý.
Có chút việc riêng cần phải thanh toán
Đa tạ trước

Lớp mình làm gì có bạn Thủy nào mới đi Nga về nhể mọi người?

To Hà Thúy Nga bạn hiền: ừ, chúc mừng sinh nhật bạn. Không phải mình quên 5.11 là ngày bạn oe oe trào đời mà là mình ko biết chúc gì với bạn ngoài cái câu đến đứa mẫu giáo cũng nói được kia (cái câu chúc mừng SN ấy).

To Nhi: thôi tôi mệt mỏi và già nua lắm rồi, ko muốn tranh luận về bất cứ cái gì nữa :D

Hay là Thái Thủy, nghe có vẻ hợp với THái Thủy... ân oán giang hồ thì chỉ có Thúy THải thôi.

ơ thế con người này mới đi Nga về đấy hử? Đang đi sao mà về? Sợ bị mần thịt à? Mà con này muốn gặp chắc phải đến nhà chứ online chắc ko có đâu

Mà lâu lắm cũng chả thấy tin tức gì của mấy đứa Thái Thủy, Lệ hay Chi gì nhỉ. Có ai biết tin gì của chúng nó không?

Xin thông báo, trên HHT số tới, tức số 571 sẽ phát hành thứ 2 tuần sau, ngày 15 tháng 2 có một truyện ngắn của Diệu Ngân lớp ta với tiêu đề MỖI NGÀY LÀ MỘT NGÀY VUI, là một bản sao chép mờ nhạt những câu chuyện xảy ra trên lớp ta trong vòng 3 năm qua. Tuy nhiên, câu chuyện đã quảng bá được tên tuổi tổ thế lực cũng như đè bẹp nhân phẩm 3 tổ còn lại: bất lực, thể lực và bạo lực nên cô Diệu Ngân rất xứng đáng được thăng chức. Nhân dịp này, tôi xin tuyên bố: thưởng cho cô Diệu Ngân thêm 2 nô lệ, đó là Thúy An và Thùy Linh... sau 1 tuần kể từ ngày có thông báo, chúng tôi không giải quyết khiến nại...

Hehe, đùa thôi, tao đang cầm tờ báo ấy đây, chuyện rất hay, chúng mày tìm đọc nhé.
P/S no1: số này là số đặc biệt, 6000đ/tờ, em Ngân quả này lãi to!! :D
P/S no2: với những bạn mua báo, xin cảm ơn vì các bạn đã ủng hộ 1 tờ, làm giàu cho tờ báo. Với những bạn đọc ké, xin các bạn hãy mua báo để nhận được lời cảm ơn... khè khè

Back
Bên trên