Tiếp tục bay!!

C'est la vie ! :)>-
Chuyện L kể thú vị thật, để xem chiều nay có anh zai nào khả dĩ ko cười cái xem ... hehe và khi đó thì sẽ trả lời " em đang trên đg về nhà nấu cơm :)) 8-} "

mày sai rùi, ko phải sắp lấy chồng , mà là sắp đăng kí kết hôn chứ :))

Ko phải là đăng kí mà sắp có 2 đứa chui vào cùng 1 cái rọ gọi là "hôn nhân" :))
Dù sao tao cũng chúc mừng mày trước! :D

Hehe, chỉ la một trong rất nhiều sự rồ rại mà tao có thể đổi lỗi tại tuổi trẻ :D. Cuối cùng thì vụ ĐKKH ko thành công do.. ko đủ giấy tờ hợp lệ. Mà chả cần mấy thứ giấy tờ rắc rối đấy, bọn tao cũng đủ happy lắm rùi :), thank lời chúc của bọn mày, hehe, chẳng biết đến lúc có tiền cưới thật rồi còn được hạnh phúc thế này ko :D. Bao h chúng mày lên cầu Thăng Long thì nhớ là bọn tao đã cưới 2 người ở trên đó nhé ! :) :D :)) :)...

Tao post ảnh lớp mình lên rồi đấy, hê hê, còn mấy cái video clip lớp mình trong quán karaoke thì kinh khủng, mờ mịt cứ như cà fê Thanh Đa ấy :)) :))

Ấy, cái topic này lại lọt xuống dưới rùi, kéo lên nào :D à xem mấy cái ảnh hôm 21-11 anh Đức gửi rùi, nhưng còn cái ảnh của anh trên 2! đâu? còn bài báo của Ngân nữa :D

Uh Đ ơi mày scan lên cho tao bài bảo đó đi, ko thì sao tao với mấy đứa đọc đc

Hôm trước có đứa napf xem trận Lào Campuchia ko? Nghe dân tình đồn đại là hay như ngoại hạng :)), hehem, rõ là tiếc tao ko xem để đi xem trận sau và đau lòng tức tối đến tận giờ

hehe chào cả nhà, lâu lắm rồi nhể!
tình hình là nghe tin có thêm nô lệ cho tổ thế lực nên em mò vào đây xem thực hư thế nào, vì em cũng mù thông tin lâu lắm rồi!
cám ơn anh Đức rất nhiều vì nhời khen có vẻ chân thành cho cái truyện của em. Dạo này em có hứng viết truyện zui ze về lớp mình lắm cơ. Không biết tương lai thế nào, nhưng nếu được đăng những truyện kiểu như thế thì mong mọi người ủng hộ mua báo để nhuận bút của em được tăng ạ!
Dạo này em bận quá(toàn những việc không tên và nhảm nhí), nhưng chẳng có thời gian nào để lên net cả. Mấy hôm nữa mà được nhuận bút, em hứa sẽ lên thường xuyên hơn.
To anh Duy an:Anh ơi, cái avatar của anh kinh lắm í, nhiều lúc em chẳng dám vào đọc bài một phần vì nó đấy..anh đổi cái nào bớt điên đi được không?
To Dương và Heo: chúng mày đâu rồi? Không trả lời mail của bạn à?
To Phùng Thủy: Mình à, lạnh này áo vàng vẫn được sử dụng triệt để, có người khen là Ngân mang nắng về....ặc ặc....nó khen thật hay đểu hả mình?
To anh Đức: anh cứ yên tâm lớn về thế lực của tổ mình, dù có đi đâu về đâu, chúng em vẫn sống và chiến đấu vì tổ thế lực. Anh hãy cố gắng học hành để trở thành một con người có thế lực, há!

To Linh: hic,sao mà thảm giống tao thế?Hôm đó,TV nhà tao dở chứng chập cheng,đành mò vào mạng xem qua VTC,xem chả được mấy,vì mạng đểu quá,đến lúc hết trận thì cái status của tao trở thành:"Thua ngay trên sân nhà 0-3,thể diện quốc gia đã bị hạ bệ 1 cách thảm hại...".Mở ngoặc là câu này lấy cảm hứng từ cái status của thằng cuồng bóng đá ngồi cạnh:"Thể diện quốc gia đá bị bôi nhọ bởi các cầu thủ Vietnam,xin lỗi mọi người,đá như cứt,bọn chó!!!":( X-(

Mình ơi với chả mình ah, thôi xin cô !
gớm tôi về VN chả gặp cô đc buổi đek nào, rồi tôi đi cũng ko lời đưa tiễn, thư thì ko có lấy 1 lá gruuuuuu
mà tôi đổi email rồi, ko dùng cái cũ nữa :p

Cái topic này thảm hại thế,tụt xuống tận cuối bảng...Hix,mà khổ chủ Tạ Hương Nhi lâu nay đã lặn 1 hơi không sủi tăm :(

Nhi á, cứ đến mùa thi là cô nàng lặn mất tăm như thế đấy, bao giờ thi xong hoặc thời gian rảnh rỗi hoàn toàn, ko dính đến học hành ( như tết, hè) thì nàng online đều đều ngay í mà :D

Mà hình như dạo này mọi người cũng ít post bài hơn thì phải,bận thi à các bạn hiền ui?Mình dạo này hư hơn rùi,dịp Noel cũng phải thi mà giờ vẫn ... chẹp...:(Suốt ngày chỉ tơ tưởng đến đi shopping ngắm phố phường và chụp ảnh :">

Mấy cái ảnh của Nga trông lạ lạ, chẳng nhận ra được gì cả... Nga ui, hôm nọ ở đây tao nấu bún thang, nhớ hôm mày, MeoP với tao mua bún về nhà mày ăn ý, vui nhỉ, thích nhỉ, nhưng mà cũng lại thành kỷ niệm mất rồi. Bao giờ gặp lại lại cùng nhau ăn nữa nhé...

Chỉnh sửa lần cuối:
Êu này lúc nãy tao đang xem ảnh lớp mình thì nó hiện ra ảnh bất kì là con Linh a với anh Nam người yêu, hehe, đứa nào muốn xem thì vào album của a2 01-04 :D

Back
Bên trên