Tiếp tục bay!!

Uh đang có 4 đứa dở người tán phét với nhau đấy :D nhưng mà ko có 4 đứa dở người đầy sự nhiệt tình này thì làm sao 4 topic lớp mình luôn luôn giữ vị trí top được, nhờ :D nhưng 2 đứa dở người kia làm ơn post bài dễ hiểu 1 chút để 2 đứa dở người còn lại còn tán phét với chứ :D

Dở người lại còn chậm hiểu, chán em :)) ! À mà em om sách của anh lâu quá đấy, return nhanh nhanh cho anh nhớ!

Đức bình tĩnh đi Đức! Đời vẫn còn nhiều cái đẹp và nhiều kẻ đáng tin mà!!! :(

Đức lại làm sao mà chửi bậy loạn lên thế? Ngộ độc thực phẩm à mày?

Hehe dạo này em "bận rộn" nên vẫn xếp sách anh để đấy, đã đọc hết đâu :d mí lại, em om sách của anh thì có mòn sách của anh đi tí nào đâu, đi đâu mà thiệt, làm gì mà anh đã kêu ầm lên thế! Mà em cũng ngại chả anh lắm, nhà anh xa bỏ xừ đi được :D hôm nào tiện gặp thì em mang đi trả luôn thể :d

Không anh có bảo em đâu, anh bảo thằng An, ớ thế hóa ra em cầm sách anh à?

To Linh, Nhi: Nhi ấy biết hoàn cảnh của tớ đấy... hehe, bây giờ mới thấm thía câu "không cho bạn vay tiền thi mất bạn, nhưng cho bạn vay tiền thì mất cả bạn lẫn tiền"...

Tao thường xuyên vay tiền, dao này nợ nần chồng chất, ôi....

To anh Đức : ơ ko phải, em ko bảo anh, mấy nhời đấy em viết cho anh Duy An đấy :D
Hơ, ko hiểu anh Đức đang vướng vào chuyện gì mà "tiền" với " bạn" thế?

Hix dạo này tao cũng nghèo túng khủng khiếp, khan hiếm tiền, hix nhưng mà chẳng dám vay ai, vì cũng sợ " kéo cày trả nợ" rùi có khi " mất bạn" cũng nên, hì phỉ phui cái mồm :)

Bi giờ mình cũng đang out of money :( (zời, đây là mùa ốm đói của lớp mình hả?) giải quyết một cách rất chi là chuối là vay tìền của bố mẹ :(( (mình đang giữ quỹ mà, hề hề, thế này gọi là biển thủ phải không nhỉ??) đang lắt lay chờ đến tháng sau có học bổng, xa xôi... thành ra, Hiền Anh ơi, nếu có j` chậm trễ xin lượng thứ :D.

:)) Tao được cả bạn được cả tiền bọn mày ạ! Đời kể ra cũng chưa đến mức khốn nạn lắm!

Hehe, hôm nay là ngày chấm dứt thời kì khốn khó, tớ đã trả được hết nợ nần và những người bạn đã quay lại bên tớ :)) Tuy vậy, thời kì khốn khó mới lại bắt đầu

Tớ cũng đang méo mặt đợi học bổng để trả nợ, tính đến thời điểm này nhận học bổng xong là tao trả sạch nợ. Bây giờ tớ bắt đầu tiết kiệm tiền để đợi đến hè năm sau tiếp tục đập phá tiếp, nó gọi là gom củi ba năm đốt một giờ...

Có mỗi Duy An là đời ko "khốn nạn" thôi, lớp mình kéo đến vay Duy An đê!!!
Mấy hôm nữa cả lớp tao được nhận tiền hỗ trợ chỗ ở (vì là lớp chất lượng cao) chỉ riêng tao là ko có vì lý do hộ khẩu HN (mặc dù khi nào muốn khẳng định mình là người HN thì chúng nó bắt truy ra đã ở đây được 100 năm hoặc ba thể hệ chưa) hix, akay wá...

TAO CŨNG HẾT TIỀN..MẸ..HẾT TIỀN, MẤT KÍNH PHẢI ĐI MUA KÍNH MỚI...
mÁY MD thì hỏng phải đi sửa
Nhục như con chó ý....

Hix, đúng là thời kì nghèo khó, tao cũng đang giống anh Đức, cố gắng tích góp tiền, rồi cũng phá tan hoang nhanh thôi, hix nhưng mà việc tích góp cũng chẳng dễ, dạo này nhiều việc phải tiêu quá, cái đek gì cũng tiền :(( thế là tích góp chậm như con rùa, hix công cốc mất! :(

Duy An bây giờ hoang quá, cho vay để cả lít, ngày xưa thì cho vay theo giọt... vào Ngoại thương đầu óc tây hóa có khác...

Back
Bên trên