Tiếp tục bay!!

Just married Châu, An ạ. Phim này tao xem chắc phải đến 5,6 lần, 2 lần ngoài rạp, 1 lần trên VCTV với mấy lần xem đĩa :D. Hơ, nhưng mà lâu lắm rùi chưa xem lại...

Các bạn thân mến, các bạn cần phải update phông văn hóa giải trí lá cải của các bạn thôi, cái phim nhảm nhí ấy mà các bạn lại không biết. Just married là phim tao không bao giờ xem đến lần thứ 2, xem cậu Ashton Kutcher gào thét trong Punk'd còn hay hơn... Tao thấy nó chẳng có gì đặc biệt... he :D

Tao ko quan tâm đến nghệ thuật hay bất cứ cái gì từa tựa thế, cuộc đời chỉ là một trò vui thôi. He he, tao thích đơn giản vì tao thích, mọi thứ nhảm nhí đều có giá trị miễn là vui:D. Với lại trong đấy có một số sự trùng lặp lố bịch mang tính personal :">
To Đức: Đừng có tỏ ra có óc thẩm mỹ và phông văn hóa một cách quá lố thế chứ? Mình nghĩ là mình hiểu bạn mà
To Duy An: nếu thế mà mày gọi là mát mẻ thì tao đề nghị mày nên xem phim hoạt hình Hãy Đợi đấy cho ấm áp, kẻo xem những phim bốc hỏa lại đóng băng cứng đơ thì khổ |-) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
To An: không An ạ, rất tiếc câu trả nời nại nà không, phim này không có một cảnh mát mẻ nào mới ngu chứ, hehe, có vài cảnh không ra đầu không ra đuôi, tưng hửng, lưng chừng. Làm sao máu lửa bằng những bộ phim mày gửi link cho tao được??!! :)) :))
To Linh: mày tỉnh đi.

hehe
Chào chúng mày
Thế là tao cũng thành sinh viên năm 1 lớp Tài chính ngân hàng của trường Đại học Sư phạm Nam Kinh danh tiếng
Hôm nay là ngày thứ 3 tao đi học nhưng mà chán quá, tao nghỉ ở nhà luôn, môn lí luận quân sự tao được miễn.Còn thể dục tự chọn 3 môn thể dục thẩm mĩ, bóng rổ, bóng bàn.Tao bị trường bắt học bóng bàn nhưng đek học ra net ngồi chat
Học tiếng anh thì cô toàn nói tiếng anh đek hiểu gì, học toán cao cấp thì hiểu mỗi tập hợp, hàm số, giới hạn...Hum qua được thực hành vi tính , máy xịn nối mạng nhưng chỉ lên được mạng TQ.Nhìn bọn bạn online chat bằng QQ phát ghen
Nhưng may cũng quen được với mấy con bé, ngồi buôn chuyện đỡ buồn ngủ...
Bây giờ mới hiểu nỗi khổ của UL chol khi ngườig ta nói gì mà mình ko hiểu tường tận....heheh

Công nhận cái phim con gái lấy làm avatar chán thật, mẹ xem thấy buồn ngủ con ạ.....
Mà anh jan gửi cho anh xem phim gì vậy đức, gửi cho em xem với nào...heheheh..có vẻ là hấp dẫn đây

Hehe, vấn đề ko phải là xem cái gì mà là xem với ai
To Đức: tao vẫn tỉnh, cảm ơn :D

To Bean: những bộ phim "ấy" mà em, hấp dẫn lắm, bây giờ Duy An không chỉ biết đọc sách đâu mà còn biết chọn phim xem nữa! :D anh sẽ gửi link cho em qua YM nhé.

THẾ jAN CÓ XEM XONG VẢ THỰC HÀNH KO NHỜ.?? tÒ MÒ quá.....hehehe

Ôi Linh ơi tao thích cái chữ ký của mày lắm lắm. Đấy là bài My Pride cua Fiona Fung đúng không? Mấy ngày hôm nay tao toàn nghe bài đấy thôi...
Còn cái phim Just Married thì tao chưa xem và chắc không có ý định xem sau những gì mọi người bàn luận. Dù sao thì cũng chúc cái Happy Ending của Thùy Linh khả quan hơn thế!

Just married có đến nỗi nào đâu mà mọi người chê ? Mà D An chưa xem từơng tận rõ ràng thì đừng có mà chê.Nếu nói về chuyện ''mát mẻ'' thì chắc là không có đâu?Mà với J An, như thế nào là mát mẻ?Mức độ như thế nào cho vừa đây?

To Châu: hơ, tao tưởng nó tên là i'm proud of you chứ? Còn tao chỉ cần khả quan bằng 1/2 thế là được rùi :D
To Heo: mày thông cảm đi, dạo này Duy An có nhạy cảm đặc biệt hay sao í
To Bean: nhưng ngày xưa thẳng Ulchol được miễn một tỉ môn, văn 10,0 ặc ặc, mẹ có được miễn nhìu thế ko? Con thấy mấy đứa nước ngoài học ĐH ở Việt Nam toàn được miễn những môn củ chuối kiểu Triết chiếc gì đấy, có đứa học tin còn được miễn toán cơ, sướng vãi!

To An:Thể loại ấy là thể loại gì ??? Còn nếu mày nói về just married thì thôi ngay nhé, luôn luôn là my favourite movie!
To Heo tiếp: hic, tao vừa đọc một bài của mày ở ttvnol. Lại đang buồn rồi hả mày? :(

To Dương : từ hôm cô gái đi học, chẳng hiểu bận rộn kiểu gì mà mất tăm mất tích, hix, hay là đang mải cưa cẩm anh nào thế hả mày?

Hic hic, xin lỗi J An thật là nhiều khi bây giờ tao mới nhớ ra là vừa qua sinh nhật mày. Chúc mừng sinh nhật dù muộn màng! Chúc bí thư càng ngày càng mọt sách và bớt những câu nói ảnh hưởng đến hòa bình thế giới đi.

Tao cũng chúc mừng sinh nhật mày, An... Cả lớp đồng thanh hát Happy birthday!!

Chúc con nhợn Duy an sang tuổi mới cái giè cũng mới....... Thế là quá đủ roaif đúng ko nhờ...Jan kiếm nhiều tiền mua sách Nobel về cho Dương đọc nha
To Lan : À mới mua Đt mới nên hết tiền lên net, mua điện thoại TQ thôi nhưng mà dễ thương lắm.....Mí lại đang bận đong 1 thằng TQ, thông cảm cho bạn nha

Back
Bên trên