Tiếp tục bay!!

Hehe, nghe sung suong nhi? Con lop tao ngoai tao ra chi co 1 ban Viet Duc cu la ro nguon goc,c on lai la` dan giang ho tu' xu. Anyway, lop tao vui chet con nha` nguoi ta (dung cai kieu nhu 12V nguoi ngoai nhi`n va`o toan bao bon dien, :)), them mot trung hop nua, lop tao cung co 1 quyen NK lop va cung gom 24 nguoi :D)
PS: van ko go duoc tieng Viet co dau, :((

Nay, tao dang mong duoc hoc lai cap 3 day, duoc lam dan 9x thi suong, hoc dai hoc chan vai~ khin`. Bay gio sinh nam 89, 90, hoc lop 9, lop 10 co phai thu' khong nho`...

He he he, bọn cấp 3 thì chỉ mong nhanh nhanh ra trường, nhập hộ tịch một trường ĐH nào đấy và trở thành người nhớn, dán lên mình cái mác SV. Có mâu thuẫn wá không nhỉ?

Linh ơi cái avatar của mày đẹp vật vã. Mày thuổng nó ở đâu thế??? Chỉ cho tao với

Cố gắng một bài nữa để được 222 bài. Con số này là một con số đầy kỷ niệm với tôi, dù kỷ niệm bây giờ chỉ còn là kỷ niêm. Tất cả đã xa rồi...

To Đức: "Bay gio sinh nam 89, 90, hoc lop 9, lop 10 co phai thu' khong nho`"... <-- thôi cho tao xin, bây h cứ nghĩ đến chuyện thi tốt nghiệp thi đại học là tao lại thấy kinh khiếp
To Châu, ối lại được khen avatar đẹp, sướng was, nhưng mà tao đổi đây, trông hơi hơi giống màu avar thằng Đức, ko thằng Duy An mắt toét lại nhìn nhầm!

Chú thích, cái con avatar mới của tao này tên là Speyeria aphrodite :D

Tao thèm đẻ muộn 5, 6 năm gì đấy, tiếp tục học trường Ams, tốt nghiệp với đại học tao không lo vì tao biết rồi thể nào tao cũng đỗ! :)) :))

Chà chà, lớp mình lại rôm rả rùi :D
To Linh : tao tiếp tục khen avatar của mày đẹp, đẹp thật đấy mày ạ :D
Tao đồng tình với ý kiến của anh Tuấn Đức, vì tao cũng đang trong giai đoạn chán học khủng khiếp, nhưng mà tao ko muốn quay lại hồi cấp 2 đâu, chỉ muốn quay lại hồi cấp 3 thôi..tao thấy được kiểm tra, được cuống lên kiểm tra miệng mỗi hôm có khi lại hay hơn í, sao bi giờ tao thấy học nhạt nhẽo thế nhỉ?

úi giời Lan muốn kiểm tra miệng đến trường tao mà học kinh tế, hic, quay như quay dế mà nhất nhất phải giông lời vàng ý ngọc thầy đã cho ghi, hic, tao có cảm giác đang học cáp 1
To Duy an: Mày đừng có tinh vi, cái từ đấy là tên khoa học của con bướm!
To Heo: mày có cần phải hỏi một câu thế ko? Tao đã viết là cái con avatar rùi còn gì? Làm gì có con hoa? :D
To Đức, "vow" là lời nguyền hả mày? Tao vừa đọc thấy cái này ở đâu đấy....

Lan em: quanh đi quẩn lại cũng có vài mống duy trì cả 4 cái topic thôi em... Anh đang tính rủ mầy đứa khóa mình làm đơn xin nhà trường cho đi học 1 hôm, trà trộn vào mấy lớp 11, 12 nào đấy.. Không biết có khả thi không nhảy? :-/ .... Lâu lâu cũng không thấy trường mình có dạ hội để thăm thú tình hình thanh niên nước nhà độ này thế nèo..

hheheh
Tao cũng mong về cấp 3 học..ặc ặc đi mua sách , tởm, hơn 1 triệu tiền sách này..... cũng chả sao nhưng mà trong đó có 21 quyển sách tiếng anh...mie ơi phải thi tiếng anh được cấp 6.Tao quên hết tiếng anh rùi...thứ 2 học tiếng anh 2 tíết đầu này, rùi học thể dục nữa...Bóng chuyền thì chết tao
heheh....con Thùy Linh chỉ có được ong bướm với cả Trăng hoa thui à....buồncon gái 1'...heheh

Ôi, Thùy Linh mắt mũi đỏ hoe rơm rớm vì được Duy An bênh vực :D

Hôm nay gặp toàn chuyện sướng, Linh nhảy, cảm ơn mày đã mang lại niềm vui nhỏ bé cho kẻ ốm đau bệnh tật này.

Thỉnh thoảng thì mày cũng biết nói những câu lãng mạn bay bổng đấy nhể? Đúng là sự sung sướng có thể thay đổi con người :))

Mày lại thay avatar rồi hả Linh, nhanh thế??? Cái mới là ở trong phim nào thế?

Back
Bên trên