Tiếp tục bay!!

anh đức ơi em online ở HN đấy chứ.... Sầm Sơn Net 4` lắm 10000 một tiếng đắt vãi cả ....
Anh ơi.... em muốn khánm xem bố cháu nó là ai như chị Thu ý.... Chứ bây giờ nhỡ con em sinh ra mà đếch biết ai là bố cả
Chắc tháng 8 em đi....Mọi người chuẩn bị quà nhé

Dương ơi, tao có 1 đề nghị, mày làm ơn thay cái avatar được ko? Nhìn cái avatar này bỉ quá hix

Không sao đâu Dương, không phải thay, cái avatar của em trông rất "phồn thịnh" heheh

thế anh ko gặp em để khám à ?? MIẸ Nhà anh ....
Dĩ nhiên rùi ... em là Dương chứ ko phải là ......
Có gì mà bỉ hả cô gái

Thì tôi ko thể nhìn nổi cái avatar của cô chứ sao nữa hix

Dương ơi, tháng 8 mày đi thế mày xong tất cả các loại thủ tục lằng nhằng chưa?

Mọi người ơi, thi thế nào?

Dương ơi:Nhìn cái Avatar của mày tao sợ quá.
Làm bài khong đến nỗi tệ lắm nhưng toàn sai những cái vớ vẩn,nhất là bài Anh ấy.Hình như trong phong thi tao bị ức chế hay sao ấy.

Ô Vân hả cô gái? Sao cứ mượn acc để post mãi thế. Này làm bài thế là tốt lắm rồi đấy. Tao đã nộp bài Tiếng Anh trước 30' xong rồi ...hẹn gặp lại anh giám thị đẹp giai sang năm
Tao trượt mất thôi

Chả biết còn có ai ngó ngàng gì đến những cái trang này(tức là những cái trang đầu của cái toipic này, đấy, tao chỉ sửa thế thôi) nữa không. tao vừa đọc lại xong đấy. Hic, mới đấy mà nghe xa xôi quá thể. Tao vừa thi đại học xong, như toàn dân thôi, oái cái câu này chả liên quan gì cả.
Tự dưng nhớ cái ngày mưa gió bão bùng ấy quá đi. Nhi hâm, mẹ cháu vẫn còn nhớ 2 cô cháu mình ướt như 2 con chuột lọ mọ vào nhà cháu. Ơ, còn cháu thì chả quên cái gì cả.
Ơ nhớ NK quá . Nếu còn ghi NK đến ngày hôm ấy thì chắc là Nhi sẽ lại tiêu diệt mấy chục trang mất thôi. Mà số phận Nhật kí bây giờ thế nào nhi?
Chắc là sẽ không bao giờ còn điên khùng lên cầu thả máy bay và gọi tên người yêu đâu lớp mình nhỉ? Có những cái tao không tin là sẽ làm lại lần thứ hai trong đời. Tao thì không gọi, hì hì, đã thề rồi, không là không. Tao..nghe chúng mày gọi. Mỗi đứa gọi một cái tên. tao vẫn nhớ đấy!
Lúc đi về thì trơi mua to như là, như là cái gì rất là to i' (tao chưa nghĩ ra :)) . cả thành phố trố mắt nhìn tao với Nhi trên cái chali cúc cu, gào ầm ĩ các thẻ loại bài hát, hehe, răng thì đánh vào nhau vì lanh mà mồm vẫn cố ngoạc ra, hat rock như mèo kêu còn pop thì...không biết như cái gì nữa. lúc đấy tao nghĩ đến rất nhiều chuyện. Và cái ý nghĩ rõ ràng nhất còn tồn tại trong đầu tao đến lúc này là cuối cùng thì mọi chuyện cũng đã có một cái kết đẹp. Cái gì mà chả có lúc kết thúc, nhỉ?
Mẹ ơi tao có cảm giác đang viết di chúc. Amen, thôi tao out đây. online lâu buồn ngủ quá...

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu ơi, trời thì sẽ còn nhiều lần mưa, mà bọn mình sẽ còn ối dịp đi chung với nhau, yên trí; ra trường không phải là hết, còn nhiều kỷ niệm... Cô thấy có nhiều người thậm chí đến tận những ngày này cô mới chơi hơn và hiểu hơn so với cả 3 năm. Có muộn không nhỉ? Cô nghĩ là không...

Cô cô với lại cháu cháu, tôi đang sốt hết cả ruột đây... :(( (sang topic kia của lớp mình mà đọc)... :(( :((

Cả 2 đều là topic lớp mình mà anh hehe
Chán nhẩy, đừng nhắc chuyện thi cử nữa nha. Anh tao làm be bét lắm, hôm nay tao bị căng thăng :(

Ô Đức ơi mày đừng khóc! Hic, Đây tao vừa sang cái topic kia về đây. Thôi quên cái trò thi cử nhố nhăng (chưa tìm ra từ gì thích hợp hơn :) này đi. Đời còn nhiều dịp để... đấu đá mà. Mới lại chân lí là truờng thi lần đàu đẫ đõ là truờng vớ vỉn. Thế không phải là Đức đã gọi điện cho hội chấm thi hả mày?hehhe

Hehe, Linh ơi là Linh... :))

Mày ới, bao giờ lớp mình họp nhau đi chơi thế!!??!! Lên nhà Heo tiếp đê, mời các lớp khác đến "giao lưu tình cảm"... :D

Ôi giời Đức ơi, sốt ruột thì thôi, đây là giữa lớp mà, người ta nói với nhau mấy câu riêng tư cũng phải sốt ruột một mình là sao.

Nhi thật là nhảm nhí, nhân dịp đang vui tớ tha thứ cho Nhi... :))

Ko sếp nói nhầm rùi, giao lưu tình cảm thì là chuyện nhỏ
Phải giao lưu văn hóa mới đỉnh chứ hehe

Giao lưu tình gì chứ tình cảm thì chán chết :p . (Ví dụ như tình...yêu) :D.
Hic mọi người vui vẻ quá nhẩy, tháng 12 này có Seagames, trường Ams ta tụ tập kéo lên sân vận động cho nó dzui dzẻ nhá =D>

Giao lưu văn hóa mà.
Hehe đạo hàm cấp cao của giao lưu tình cảm đấy :))

Khiếp nhờ chưa gì đã có giao lưu tình cảm ngay cả trong topic này rùi đấy

Back
Bên trên