Tiếp tục bay!!

Lan ko cần phải nói thế nhé co gái... ý cô nói tôi bịa đặt giỏi ý gì

Hic,tao cũng quên rồi, chẳng buồn nhớ nữa, hôm qua lại thầy Hoàng Sự chấm thi tao, ôi thê thảm lắm, mà thôi qua rồi, kệ thôiiiiiiiiii....

Cả nhà mình bao giờ thì thi xong hết đây??

ui bỏ mẹ ... Con Hoa lớp Pháp quên chưa log out nick của nó ở hàng chat cạnh nhà em .... em là Dương đây ... em lại viết nhàm mẹ nó rùi

Hahaha :)) Dương ơi là Dương, bố cô, tự nhiên tôi lại thấy chị Hồng Hoa lớp Pháp nhảy vào topic lớp mình không hiểu có ý đồ gì :)) :)) :))

Ơ tự nhiên thấy honghoa nói 1 câu trong topic lớp mình, chả hiểu gì cả....hóa ra là Dương à cô gái......
Mai phải thi cao đẳng rồi, ngại wa!!!!!!!
22 đi chơi à, mau mau lên nào

Mỗi người mang theo 20.000 nhé, ngân khố đại nội cạn kiệt rồi mà...

Là topic lớp Văn đấy.
sai gì nào?
Nó thuộc chủ quyền phạm vi của lớp văn mờ :))

Thôi nghiêm túc nào, chủ đề bắt đàu lung tung rồi.
Chán quá.

chả có gì chán cả ..... Cuộc đời vẫn đẹp đấy chứ....
Lớp mình ơi.... đến hôm rồi đi chơi bằng xe bus nha ... sang Gia Lâm thuê một cái chòi ngồi câu cá vui chơi đến tận chiều cũng được ... hơi bị vui nhá

Hẹn đi đâu chứ, cứ hẹn trên mạng này sao.
ko biết đi đâu, tập hợp nhau lại rồi đứa thì cao su, biết đến lúc nào mới đi dc.
lại còn chưa rõ đi đâu cả, chán cảnh ngồi đợi và ngắm nhau lắm cơ.

sang Gia lâm câu cá.. đã nói rùi
Anh đức có gì gửi mes offline cho em nha... Đt của em vẫb hỏng

Nên quyết kế hoạch đi đâu rồi mọi người theo, tranh luận trời bức bối thế này thì dễ cãi nhau lắm, anh Đức làm lãnh đạo thì đưa ra ý kiến nên đi đâu nào?
Đi câu cá cũng được đấy

à quên điện thoại vừa sửa được hôm nay ..... bạn nào có nhu cầu buôn bán dưa lê dưa cà dưa bở dưa chuột thì gọi cho mình nha
Mình sẵn sàng đón tiếp các bạn ,,, ở nhà buồn như con chuồn chuồn ý,,,, chết mất thui
Các bạn nghĩ được chỗ đi chơi chưa... đến nhìn mẹt nhau rùi lại về chán lắm cơ
Có thể ngàymai mình đi Sapa với Trang Thái Lan... các bạn lên kế hoạch đi
Có rủ mặt lìn đi ko???:cool: :cool: :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đức đâu rồi cho ý kiến cái nhỉ?
Bạn đi với hàng lởm phải nhớ về lớp, về đúng ngày đấy, ko phải đú đởn trên đấy rồi kiếm được anh nào trên chợ tình thì chết hehe
Khiếp, điện thoại vừa sửa xong mà đã buôn tới tấp rồi

Ờ,đi câu cá & đi bơi thuyền, vấn đề là cái đủ tiền để làm từng ấy thứ không??nếu thừa tiền có thể đi hát Karaoke (mở ngoặc đơn là nếu thừa tiền,đóng ngoặc đơn).. :D :)) Cuộc vui nào mà chẳng phải chờ đợi,mọi người không nên chán vì viễn cảnh phải chờ đợi nhau vì đấy là chuyện dĩ nhiên... hê hê hê:))

Hạn chế chuyện chờ đợi nhau chúng mày nhá!
Em thấy mọi cái đó đều ổn đấy, nhưng có lẽ là làm 2 việc sau hoặc là 1 việc trước chứ cả 3 thì...coi bộ hơi eo hẹp kinh tế :D

Back
Bên trên