Tiếp tục bay!!

Bọn lớp văn này ghét thật,chửi nhau ầm ầm trên hn-ams,ko tốt nhé :mrgreen: Bọn mày đã chiếm tranh này rồi còn lộng hành à,láo tao mách anh Hà bọn mày chết :D

Đây ko phải chỗ ông tranh thủ câu bài đâu nhá.
Ai chửi nhau gì ở đây?

tao cũng thấy là heo ko nên nói như thế, nhưng mà thôi dù sao đấy cũng là chính kiến của nó, vả lại nó có nhận xét gì làm tổn hại đến thanh dnah nhân cách của anh Cu đâu.
tao thì tao thấy anh Cu quá là ổn í, tính tình hay, nói chung là cả lớp mình nên mừng cho Thủy, và chúc anh chị sớm có cháu cho các bà cô lớp Văn còn bế nựng. Thủy dạo này cũng đã khác rất rất nhiều theo chiều hướng tích cực. Tao thấy mừng cho nó.
báo cáo cả nhà bây giờ em đang ở Quảng Ninh, ngồi ở một hàng ngay cạnh biển( nghe lãng mạn không?), chắc hôm sau về quê cũng phải lên mạng chơi mất, buồn chết đi được, được ngày đi chơi thì gió bão ghê quá, tàu không đi ra vịnh thăm đảo được, thế nên từ sáng đến giờ nằm ngủ, chả được việc gì cả
ơ thế cái hôm đi chơi, lúc em với Heo về rồi thì Châu đến à, chán nhỉ, ko được gặp Châu, thế này thì chả biết trước khi Châu đi có được gặp nữa không nhì, lớp mình tổ chức hẳn một buổi đến nhà mới của Châu xem cho biết nhà, rủ cả Phùng Thủy, làm bữa chia tay luôn được không ạ????????????????????????????

Hichic, Châu đến không phải lúc Ngân với Hương về rồi đâu, mà là từ lúc chúng ta còn ngồi vêu đợi nhau ở cổng trường cơ.
Ui, nếu bảo làm chia tay thì phải hai khổ chủ tổ chức chứ nhỉ :D, Châu bảo là "tao không được đi chơi đâu, chúng mày đến nhà tao đi", đấy, lời kêu gọi thống thiết đấy.

To bác Sơn: có gì đâu mà bác xin lỗi chúng em, chúng em cũng dân gian quê mùa thôi bác đừng khách sáo.
To thằng LeThanhTuyen: thằng Tuyên lẻo mép kia boa hoa chích choè ở các box kia chưa đủ hay sao mà vào đây chọc ngoáy hả? hê hê... báo trước là con gái lớp tao khiếp lắm đây, xẻ thịt chấm muối ớt đấy!

À báo cáo cả nhà, thứ 6 tới em đi Sapa, đến sáng thứ 2 mới về, thế thì chắc là không kịp 27 đi chơi với mọi người nữa, mà 27 là thứ mấy thế ạ?
Nghe giang hồ đồn là ở Sapa bây giờ lạnh lắm, phải mang áo len, không biết có đúng không? có bác nào đi Sapa rồi chỉ giáo cho em với... :D

hê hê cu Đức à đi Sapa chú đừng sợ lạnh làm chi,điều đáng quan tâm là chợ tình cơ,hê hê ăn mặc phong phanh thì bọn nó mới phục :mrgreen:
Hồi trcs' lớp tao đi thăm quan Sapa 4 ngày đấy,nhg chưa đc. vào chợ tình vì bé quá:((,tiếc thật.Mày đi kể lại cho bọn tao đỡ "thèm thuồng" nhé :D:D:D

To Heo: Trời ơi, có cần nói như thế về anh cu không ha? Khen người khác vài câu đi cứ. Tao đã khen mày có cái mặt hậu đẹp rồi còn gì?
To Nhi: Hôm đấy về cái xe của cô có sao không?
To Lệ: Này, thỉnh thoang vào đây thì cố go có dấu đi, một tí dấu cũng đươc. (Mẹ ơi cái bàn phím tao đang gõ thật là tởm, đau tay quá!)
To Đức: Hô, cuộc đời đã từ một con bitch thành một hộp chocolate rùi cơ à? :D
Thôi chào mọi người. Trời lại mưa. Hic. Mấy hôm nay chả có ngày nào tao được khô ráo. ặc ặc

sapa hả anh? Chán chết chắc là leo lên đến đỉnh núi Hang Rồng nge mấy chị dân tộc hát múa anh cũng chết mệt
Miẹ ơi.... đi tàu đêm nữa chứ.... nóng lắm anh ko cũng nổi được đâu..... nhất là anh phải nằm giường cứng
nHƯNG mà thui đi cho nó biết mùi anh ạ.... dù sao cũng là Đà Lạt ở phía Bắc
Mọi người ơi.... hum nay em đi làm hồ chiếu.... chắc là mùng 10 tháng 8 em đi.......mình làm bữa Karaoke nhé

Các bạn lớp khác dạo này toàn vào bài của lớp Văn nói leo thui
Mà này đừng có ăn cơm mèo nói leo các cụ nhé

khỏi cần HEo sửa dù sao bát nước đổ đi ko lấy lại đày được đâu.... cũng như lời nói của mày... biết thế thui

thế nhưng em vẫn chưa biết mặt anh Cu.
huhu mỗi ng` nói một kiểu chẳng bít đâu mà lần.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thống thiết đề nghị lại một lần nữa là: CHÚNG MÀY ƠI, ĐẾN NHÀ TAO CHƠI ĐI MÀ. TAO Ở NHÀ BÙN CHẾT ĐI ĐƯỢC. TRỪ PHI CÓ VIỆC THÌ TAO MỚI ĐƯỢC RA KHỎI NHÀ, TRỪ NHỮNG LÚC ĂN UỐNG KHÔNG KỂ. ĐỄN NHÀ TAO ĐI RỒI ĂN CHƠI PHÈ PHỠN GÌ CŨNG ĐƯỢC !

Thuỷ muốn biết mặt anh Cu hả, hôm trước mọi người nhận xét là "trong bóng tối mờ ảo (của hàng karaoke) hai người trông giống hệt nhau", hê hê, đấy, cứ dựa vào đấy mà tưởng tượng!

hic thế ư???
thế ra FINAL FANTASY là vậy à.
vậy thì anh Cu xinh giai chăng???

Đến nhà Châu đi... buồn muốn chết đi được
Mà này... chúng mày có thấy thằng Tuyên này nói lắm ko... điên nhỉ... bà thằng Đức tên gì thì kệ nó
Hôm nào đến thăm cô Duyên đi nha....... tao nhớ cô quá
Miẹ kiếp con Ngân chết đau mà ko thèm liên lạc với hai cô gái này... ặc ặc

Anh Cu hơi bị đựợc mà, tao thấy vậy...
Lớp mình đi chơi tiếp đi, ở nhà chán wa, mấy hôm mưa tởm thật, tao ở nhà suốt, mới hơn 1 ngày ko lên net mà dân tình câu bài nhanh thế

Back
Bên trên