Tiếp tục bay!!

Oa oa oa oa ,hu hu hu ,tao bị bỏ lại nhà một mình.Hic hic,bố mẹ tao thật là, cho con em tao đi Sapa mà không cho tyao đi .Thật quá là uất ức,tức quá,tức quá.Sao mấy hôm nay lắm chuyện làm tao muốn phát rồ lên thế nhỉ?Muốn xịt cả khói ở tai ra đây.

Thằng bé Tuyên này hết việc sao mà cứ post bài vào topic lớp chị thế

Heo ơi mày làm sao thế? Có vẻ đang tức giận chuyện gì đó thì phải...
Bạn Tuyên vớ vẩn nhỉ, biết gì mà toàn nhảy vào chủ đề lớp Văn ăn nói lung tung thế hả>

Chào các cô gái và một chàng trai lớp Văn!NÀy cho mình hỏi có phải bây giờ có mốt đi Sa Pa không hả mà sao thấy dân tình đua nhau đi Sa Pa thế hả? Mai(chủ nhật 27/7) đến nhà P.Thủy à? Mình rất cản ơn vì mặc dù mình không có mặt ở "cái chỗ này" nhưng moi người vẫn nhắc đôi chút đến mình!!!

Này thế Tuyên là lớp nào mà cũng xí xa xí xớn. vào lớp chị.... coi chừng chị oánh cho hỏng a lô đó ku....

hê hê người ta thèm mà vào nhé,chẳng qua thằng Đức rủ vào thôi,với cả mod thì phải vào các bõ kiểm tra chứ để tránh tình trạng chat chit câu bài,hiểu chưa:nono:

Thế thằng Tuấn đức rủ làm gì cũng làm à.... kiểm tra hay là hóng chuyện thấy lớp chị vui thì cứ nói là vui đi em... bảo là các chị accs anh lớp Văn vui qua cho em nói chuyện cùng thì các chị còn ko nói gì... nhớ nha

Láo toét,anh đây là mod nên phải kiểm tra,thằng Tôn cả thằng Dũng đang bận hiểu chưa,láo lại del ngay nick h :nono:

Dọa à? Ra oai nhờ.....đừng có lấy uy vớ vẩn ra đe dọa thế nhá, nick del cũng chỉ là trên mạng, đứng có lôi ra dọa dẫm như thế!
Dù sao thì danh nghĩa Tuyên cũng chẳng phải là mod, cũng chẳng ai nể đâu, mod Tôn và Dũng thì đường hoàng thì nghe nhá....
Mà chủ đề này thấy chẳng có gì là sai trái cả, bạn Tuyên thích vào kiểm tra thì cứ việc, nhưng ko cần thiết phải nói mấy câu chẳng ra sao như thế đâu. Hay là mới được cầm tay vào chức mod mấy ngày nên muốn khoe oai đây.

hê hê thì người ta đâu nói là chủ đề này "đen tối":mrgreen:Chỉ là nói mấy câu cho lớp văn biết là mod vẫn quanh quẩn đây,ko nhí nhố được thôi:smoking:

Chời ơi ta đây đâu có bận lah. Online suốt ngày bận nỗi gì. Nhưng mà thấy mod Tuyên cũng nhiệt tình nên cho cái chân cầm còi :D. Chuyên đi hô hoán dọa mọi người :D. Khi nào ai không sợ thì mod xịn mới phải vào cuộc nhỉ :mrgreen:

Xin lỗi xem mod nó nhí nhố kìa... toàn là chọc ngoáy.... ai là anh đó
Del nick đi xem nào... kiện lên admin bi giờ

Hic em vừa ở quê ra đây. Hôm SN CV mọi người lên sàn vui không? Hic, sorry Thủy không đến nhà mày được...:D. Mà hôm nào bọn mình đến nhà MC đi. Hôm nọ đi chơi mang tiếng chia tay hai bạn mà lại chả thấy hai bạn đâu. Cả cô gái Thùy Bean cũng sắp đi rùi cơ à? :(

vâng ạ..... con cái thế đấy mẹ sắp đi mà ko biết à ?

Ôi trời ơi ! Xin lỗi mọi người! "Hồng Hạnh" là Hiền Anh đây mừ! Tại hôm ấy thây bạn ý chưa ra thế là nhờ luôn! Thế nên bài của "Hồng Hạnh" đấy là của thành viên chuyên Văn nghiêm nhé, không phải như một số người cứ nhảy vào chõ lớp người ta các cô gái nhờ !

Dương và Lan hôm nọ lên sàn có thấy chán không? Hay là về rồi lại máu đi học nhảy?Lớp mình có ai muốn đi học không? Cả cô gái TL nữ, không lẽ chịu mang tiếng là không học nổi cái gì quá 4 bước ?

Sao Cô gái Hiền Anh định ám chỉ ai đây? Nick hồng Hoa hả
anh trên sàn hum nọ được đấy HA ạ

Back
Bên trên