Tiếp tục bay!!

Ừ đấy thì tùy mọi người... 22có mặt đầy đủ,mang ít nhất 20.000, đến sát ngày có thể hơn...:D:))

co gai duong mai khong biet co di dc ko nhe chang hieu da du tu sâp vechua ko biet nua.mai chca se la ngay dep troi (ko mua ko nang)va lop minh co mat dong du(mang du tien nhu loi sep keu goi nua chu)!:)

Cô gái sẽ cố gắng hết sức về kịp, chạy sô ghê thật đấy!
Okie rồi, mai đã được đi chơi, mấy hôm vừa rồi tu ở nhà để mai được thả phanh đây, mà tao cũng đang chán, đi chơi chứ ở nhà cũng ko biết làm gì cả, vì thực sự tao chả muốn làm gi lúc này cả

Lạ cái gì mà lạ.
Ng` đâu mà lạ thế ko biết, thấy lớp tui đi chơi mà hà cớ chi phải thắc mắc hử?
Ko vừa lòng cái gì?
:)) :D

Thủy nói thế mà chẳng thấy mặt Thủy đâu cả.
Trời mưa to,gió mát mẻ ,lớp mình ra Tầm Dâu nhưng chỉ câu đc mấy con cá tẹp nhẹp như cho vịt ăn. À,hôm nay anh Cu Đồng của "chị Hĩm" cũng đi.Và có lẽ trong buổi hôm nay chỉ có mỗi anh ấy là đàn ông. :D

Tao về sớm nên chỉ biết đến thế.BB all

Ko đc đi chứ muốn đi lắm.
Thay vì đi câu cá thì em đi " thăm thú "bệnh viện chứ báu gì.:((
Heo về sớm để chat với anh nào thế hả?:))
Này thế cho em hỏi anh CU nhà chị T'Thủy trông đẹp như FINAL FANTASY hả?
Tiếc quá chẳng biết bao giờ mới đc chiêm ngưỡng dung nhan anh CU đây.

Đẹp như FF ý ha? Gớm mọi người cứ tâng bốc quá mức cần thiết,sao không bảo anh Cu đẹp như Leonardo di Caprio luôn cho xong.
Trông đàn bà bỏ xừ,he he,xin lỗi chị Hĩm nhưng đây chỉ thích nói thẳng.
Nhìn đằng sau cứ tưởng chị của Thái Thủy đến đèo em đi chơi. :D :D

To P*Witch: làm gì có anh nào, ah không ,không những có anh ,mà có cả em nữa cơ ,toàn người chịu ngồi nghe mình mỉa mai cả.Có cần ko,tớ giới thiệu cho một ng`.

Các bác cứ nặng lời với thằng CU quá thế, em thấy nó cũng là người tử tế đấy chứ, mà người ta yêu nhau cũng có phải chỉ yêu ngoại hình đâu, cả nhà thuê Shallow Hall về xem mà cải tỉến tư tưởng đi, hehe :))

Chắc giờ này cả nhà vẫn đang đàn đúm Karaoke ở Ngõ Huyện xong, tao vừa lên đưa ảnh xong,tuần sau mọi người đọc HHT nhé, hehe :D

Anh Cu á, ko thể đẹp trai như FF được, tâng bốc wa nhưng cũng ko đến nỗi, tao thì tao thấy là được...Mà tao ko nghĩ là Thủy lại thích mẫu con trai như thế, có thể đấy là tao mới nhìn về ngoại hình....
Đi chơi vui đấy chứ, lâu lắm tao mới lại được dầm mưa ướt nhèm nhẹp như thế này, lạ thật, lớp mình đi lần nào cũng mưa như trút nước, mà hôm nay bão thì phải...
Thủy và Châu là những người quan trọng hôm nay lại ko đi vậy? Tao lại nghĩ hôm nay tổ chức chủ yếu vì chúng mày cơ...

Châu cũng đến một lát rồi về còn gì nữa, thôi thế là cũng được rồi...

Hic chán quá, mệt nữa, muốn đi chơi thì làm thế nào, ở nhà thế này điên mất.

Thủy ơi bây giờ muốn rủ mày đi chơi chắc là khó đúng ko? Tao muốn rủ mày đi chơi 1 hôm nhưng chắc là ko được rồi

Con Heo nói câu áy mà cũng nói được à..... Tao tưởnh Heo phải là một cô gái biết suy nghĩ trước khi nói chứ nhờ.......nói người yêu bạn đàn bà mà cũng nói...............ko còn từ khác hay ho hơn sao????

Ố em Dương bình tĩnh.
Con Heo tôn trọng người khác một tí, đến lúc người ta bảo người yêu mày giống con bò đội nón thì sao? Nói thẳng ở đây thì được cái gì đâu.
Thôi cả nhà không xung đột vì chuyện vớ vẩn, mọi người khoanh tay xin lỗi nhau vì bất kể lí do gì nào!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây tự thấy mình không có gì sai. Tao không thích bàn cãi gì thêm và tao ko sửa những gì tao đã viết .Thế thôi . :<

Back
Bên trên