Tiếp tục bay!!

Hehe đạo hàm cấp cao của giao lưu tình cảm đấy :)) [/quote]
Hic Thủy ơi nghe kinh quá. Hay là mày tính luôn tích phân rồi khai căn nó luôn ra đi!

Xem ra moi nguoi nhiem nang sau dot thi nay roi! Coi chung ca lu gap nhau chi noi chuyen bang ngon ngu "co hoc" thoi!

Thằng Tô với con Thủy thì còn giao lưu nhiều thứ khủng khiếp hơn giao lưu tình cảm ấy chứ!! :))

Nay moi nguoi, upload them may cai anh len album lop minh o day di

Tao thử upload rồi nhưng mà không được, có mấy cái ảnh lớp mình trong album ảnh của tao đấy, mọi người thử vào xem rôi đem upload đi xem có được không?? :-/

Ơ hay, cáu quá đi mất, Đức mày nói cái giè thế???
hehe sao lại phải tích phân, kệ chứ.
Có hệ quả hẳn hoi hehe

Tao vừa từ biển về, sau mấy ngày nghỉ ngơi xả láng chỉ ăn ngủ và chơi tao đã tống khứ được hoàn toàn cái đống sách vở lằng nhằng ra khỏi đầu, chúng mày cũng đừng nhắc nữa được ko?:(
Tình hình chung là mấy ông mấy bà giáo sẽ xếp xó mấy bài thi của chúng ta ở đó chừng nửa tháng, các ông các bà sẽ đi nghỉ mát xả hơi, đến đầu tháng 8 mới lọ mọ lôi ra chấm cơ, nên chúng ta trong thời gian này cũng yên chí là bài chúng ta chưa bị lôi ra mổ xẻ đâu, kệ xác nó đi....

Hôm nay đã bắt đầu chấm thi rồi đấy! Lan chả biết gì....

Mọi năm đều thế mà...
Ai bảo anh là hôm nay bắt đầu chấm?

Lan sướng nhỉ? Tao cũng định đi cái chỗ mày vừa đi về đấy, nhưng ma` quên béng mất 19 tao phai thi Cao đẳng. Hic, thế là xong,năm nay tao phải nghỉ mát ở nhà. À mà con Thủy co' cái câu gì tiếng nước nào thế kia? Heureux là "anh hùng " à? Hehe, một kiểu suy luận chả dựa vào cái gì đây!:))

Tao đang chán, chán thật, không biết nói gì cả... sáng nay tao thi như c...t'... không câu bài đâu.. :((

Ặc ặc anh hùng cái con khỉ.
Mày dựa vào tiếng anh đây mà.
hehe thế chẳng nhẽ câu đó sẽ là tôi chỉ có một mong ước là bạn sẽ là anh hùng sao?

Mày đấy à? Sáng nay thi cái gì thế? Hic, đừng :((. Tao cũng chả biết nói cái gi` cả. Này, tao cũng không câu bài đâu

Thủy hâm, post bài lên lúc nào mà nhanh thế. Hehe, thế là tao cũng lừa được mày giải thích 2/3 cái câu lằng nhằng kia? thế cái heu..gi` đấy là` gì thế?

Ừ Thủy ơi mày giải thích đi, câu đó nghĩa là gì thế? hehe phải thương mấy đứa mù tiếng Pháp chứ..

Linh ơi, cuối cùng mày lại ở nhà à? Đáng nhẽ là cứ đi đi chứ, trốn tránh được cái đợt thi Cao đẳng càng tốt chứ sao? Tao cũng chẳng muốn thi cử gì nữa nhưng cũng vẫn phải thi cao đẳng, mama bắt buộc mà, mà bây giờ tao thề là tao quên sạch mấy mớ kiến thức lằng nhằng roaif, từ hôm thi xong cũng xếp xó sách vở cả rồi.........

Ôi anh Đức, anh sao thế? Đừng buồn anh nhé! :D

Miẹ ơi... em thi như dở hơi ý ạ
Dựng ảnh giống như một tác phẩm Hàn Quốc... cũng ngang ngửa với tích nàng Tô Thị ngày xưa ..nhưng kết thúc mang tính nhân văn cao cả ... hai đứa chưa làm gì nhau thì người em nhận ra ng` yêu mình chính là chị gái .... anh đau khổ ths là bỏ đi
Các thầy bảo rặt phim Hàn Quốc ...nhưng thấy mình thật giỏi chả học tạo nguồn tạo nghèo... chẳng ai bảo trước cả thế mà cũng dựng đựoc 9 bức ảnh trong cái đống họa báo hỗn độn và bẩn thỉu của trường SKDA
Tao kể run run ... mấy thầy già già ... có vẻ ko thích lắm ... bảo chưa đảy đến bi kịch của tình yêu ... tao vẫn cố cãi chày cãi cối để bảo vệ ý kiến của mình ..... mấy ông ýu bảo tao bị ảnh hưởng quá nhiều của giáo điều á đông( ý tao là tao là một cô gái rất dân gian ý mà ) hehe
Các thầy hỏi nhà tao ở đâu.. tao bảo ở HHT .... các ông ý hỏi tao có ở khu tập thể trường SKDA ko ..... Tao là con cháu ai.. heheh vừa nhắc đến tên ông tao các thầy có vẻ dễ tính hẳn.....Ông truởng ban giám khảo rất thân với ông ngoại tao mà .... Chẳng bíết thế là xu xẻo hay là sung sướng nữa.... chán lắm rồi đấy.. có lẽ phải đi thôi

Buồn làm đếch gì nữa đại ca tuấn đức .. kệ con miẹ nhà nó.... nhiều đứa thi còn chán hơn anh

Tao tin là chúng mày đỗ hết thôi, hehe toàn dân giỏi thi cho chúng nó lác mắt hết đi...
Tao thấy Dương à,. mày chả cần đỡ đầu cũng thi được tốt, cái khoản cãi của mày hơi bị giỏi

Back
Bên trên