Tiếp tục bay!!

Này Dương, cái bản chất con buôn thối tha của mày lộ quá rõ qua chữ kí của mày rồi đấy, hehehe :)) đổi chữ kí đi không thì đi sang các box khác người ta lại bỉa báng cái lớp 12 Văn cho đấy!!!

Hehe bao tình cảm của nó đặt hết vào chữ kí đó, anh lại chê nó thế, nó buồn bây giờ
Anh Đức cố lên nhá, làm diễn viên nổi tiếng cho bọn em được thơm lây, đánh bật mie cái bọn nhà quê đua đòi vớ vẩn đi anh à

Ối đừng Lan, Lan đừng trông mong ở Đức, Lan đừng xúc phạm các bạn học của Đức, các bạn ây kinh phết đấy, diễn xuất hơi bị ác liệt luôn

Em biết chúng nó giỏi rồi mà anh, em đâu dám khinh chúng nó đâu, hehe nhưng em tin là anh còn giỏi hơn cơ, anh thảo nào cũng đỗ, về sau làm diễn viên rồi, có bộ phim nào nhớ bảo bọn em, để em còn được vênh với con cháu em : Bạn mẹ chúng nó là diễn viên nổi tiếng.....
Anh diễn vai cháu ngoan của ông thế nào ạ?
Nghe nói các bạn học kinh hoàng lắm à, em chả chịu đi học cùng anh, thảo nào cũng trượt đầu nước rồi, hehe mất cơ hội học cùng trường với anh lần nữa , hehe 7 năm trong cuộc đời cùng mái trường với anh cũng là quá đủ rồi anh nhỉ???

Ừ, quả là không thể nhìu hơn... hehe, biết đâu trời thương tao với mày vẫn cũng trường hả Lan (ôi mô Phật...!!!)

Cái gìvmaf con buôn hả anh ?
Avatar mới này còn khiếp đảm hơn nữa anh nhờ

Hix xét đi xét lại thì khả năng em cùng tr­­ờng với anh khó lắm anh à nên anh cws yên tâm đi hehe

Này mọi người có xem mấy hôm nay tivi quảng cáo ầm ĩ mấy chương trình mới không, đặc biệt là cái "Buôn chuyện" ấy, trời ơi cứ như để tạo sẵn cho Đức với Dương còn gì, hồi trước lớp mình chả hay nói là cho Đức với Dương lên tán phét cũng đủ thu hút khán giả đấy thôi. Hai người cố lên nhé, thi đỗ SKDA đi rồi sẽ để lại dấu ấn sâu sắc trong lịch sử điện ảnh nước nhà!

Hả hả? lại có chương trình gì tên là "Buôn chuyện" trên tivi thê? :eek:

Có đấy anh ạ, có mấy chương trình mới hay phết, nhưng là ở trên hệ thống truyền hình cáp cơ, cái gì VCTV ấy

Ớ, nhà tao có đấy, sao không thấy quảng cáo gì nhờ, quả này mình phải xin một chân hóng hớt trong show "Buôn chuyện" của nhà đài mới được, hehe

heheh, chào cả nhà, em vào cũng chả có chuyện gì muốn nói, chỉ muốn nói rằng đây là bài đầu tiên em viết trong đấy, mặc dù đã đăng kí từ lâu, nghe nhục quá nhỉ, thế thôi ạ, chuyện chỉ có thế thôi ạ, em chào các anh các chị em về ạ :D

Hic, mọi người vẫn nói chuyện thi TN ở đay ha? Lan điên, tao chỉ được 5,5, quá là tuyệt i'. Lúc mà con An nó bảo thế tao tuyệt đối không tin, (như kiếu bị đúi đầu vào cái WC chưa dội rồi giật nước!). Ờ mà thôi. Đời co`n nhièu dịp để đấu đá mà!

Tạ Hương Nhi đã viết:
dấu ấn trong lịch sử điện ảnh nước nhà

Come on chúng mày ! Có vẻ là lịch sử điện ảnh có cơ hội tiến hóa đây:D.
Ơ mà có khi lại khai sinh ra cái khác đập chết ăn thịt điện ảnh...
:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì em cũng ko hiểu anh ạ :D
Linh ơi thế cái vụ phúc tra của mày đến đâu rồi?
Hehe Ngân vào kìa anh Đức, anh ko chào Ngân 1 câu à

em thích sét hòn anh đức ơi...... ko biết ở Tq có sét hòn đâu anh nhỉ?Thế thì buồn muốn chết

Ơ Dương ơi thế mày đang online ở Sầm Sơn đấy à? Đú thế, thế ở đấy hàng net có mọc chi chít như ở ngoài này không? Mà Dương ơi, cái avatar cô gái bụng chửa của mày cũng lâu rồi đấy, thôi đổi cái avatar có em bé chào đời nào đi, hehe.

To Diệu Ngân em: hello em, anh nói là anh chào em ạ... cô gái bị tạo hóa ghen tuông vì vẻ đẹp trời phú... :D :D :))

Chán đời. thế không ai hiểu tôi nói gi` thật a`? chả nói nữa. Di ve day. Chuc thi tot. Na`y cau na`y thi` hieu chu ha?

Dương nó vừa về đấy anh ạ, thế mà chẳng có quà cho anh em mình, đều nhờ hehe
Ô cái cô gái Thùy Linh này,cứ chạy vô nói những câu....hic.......Lại nhắc học rồi, chán muốn chết.........

Back
Bên trên