Tiếp tục bay!!

Nói cho chính xác và hoàn hảo thì DAn là của Quỳnh Nga mất rồi.
DAn từ tài sản chung bỗng chốc biến thành tài sản bị sở hữu, có chính chủ ...
Rõ là sướng, cho đến bây giờ thì DAn với QNga là nhất nhé, ko ai bằng đâu.
Lớp mình làm gì có đứa nào có cái diễm phúc tề tịu đông đủ cả lớp trong lễ thành thân như hai đứa chứ.... :))

Phải để bạn Nguyên lên tiếng đã chứ... Cứ cất giữ Duy An kĩ đấy đã....
Hix hôm nay biết điểm tốt nghiệp rồi nhỉ cả nhà nhỉ? May wa em được loại khá, quả này đúng là vẫn phải tiếp tục bay, mà còn phải cố gắng bay tốt hơn, chả có cộng gì nhá...Tình hình lớp mình cũng có vẻ ko tốt cho lắm thì phải :(

cả lớp cũng không tốt, từng người cũng không tốt
mà lớp khác lại vẫn tốt...
Sao chưa có trên mạng nhỉ, tớ sốt ruột mấy đứa bạn tớ ở ngoài quá!

Điểm có hết ở trưởng rồi đấy còn gì,tao còn đánh dấu vào bảng điểm rất dễ nhìn đấy!! điểm thi lớp mình khú đỉn nhỉ, điểm văn của tớ lại cao hơn Nhi mới chán chứ (có đúng không nhờ) ehehehhe... JK, đùa tí thôi, thi tốt nghiệp này quan trọng gì, đại học trước mắt mới gọi là kinh hồn táng đởm... cố nên cả nớppppp!!!!

Hic Nhi chớ nói vậy chứ, lớp mình vẫn có những kết quả tốt như Nhi, như Vân, Châu rồi cả DAn nữa.
Nhi nói thế làm tớ thấy buồn và nhục lắm :((

Biết rồi, tức là những đứa như tớ không được phép buồn chứ gì!! Tớ hiểu!!!

mẹ ơi... tớ bị trung bình này........ Cả Cẩm Chi nữa... cô gái thi Sư Phạm văn mà ko được cộng điểm thì nguy to.
Bọn mày ơi rất nhiều đứa được giải QG mà đỗ trung bình nhé .... Bạn Vân long đuợc hai giải ba tiếng nga quốc gia thế mà cũng đỗ trung bình ... saonăm nay thi tồi tệ thế ko biết ...... 48% học sinh bị trung bình này

Vân Long sẽ phúc tra, thấy chúng nó bảo thế, chắc là cũng được thôi. Thế Mai Phương lớp mình thì làm ăn thế nào? có được vào thẳng không?

Lớp mình 2 người mất cơ hội vào thẳng rồi...
May mà mình vớt vát được loại khá, cũng đau buồn lắm, nhưng đành cố lên thôi!
Điểm lớp mình không tốt lắm thật, nhưng dân tình cũng nhiều người vẫn rất tốt, thế mới biết mình học hành lởm khởm thế nào hixhix

Bây giờ mới biết thì làm gì.
Muộn rồi cô gái ạ!

Hình như Mai Phương vẫn có thể vào thẳng cao đẳng được.
Còn Thùy Linh thì sao nhỉ, có định xin phúc tra văn không?
Năm ngoái thấy anh Trực như thế mà đem ra làm gương, không ngờ năm nay còn nhiều hơn.
Không hiểu cô Duyên sẽ phản ứng thế nào nhỉ?? Hix, CVân báo cho cô rồi đúng không?

Bọn mình phục thù vào kỳ thi đại học nhé!

Lo wa chúng mày nhỉ, chỉ còn mấy ngày nữa thôi, tao bắt đầu hối hận vì chơi quá nhiều, hix bây giờ còn nhiều thời gian chắc tao sẽ tự tin hơn, đương nhiên thời gian tới vẫn sẽ cố ...
Thùy Linh bao nhiêu điểm Văn mà định phúc tra hả mày? Hix tao được mỗi 6 điểm, ngu thế ko biết, bị rủa xả mấy hôm nay rồi :((
Công nhận là năm ngoái cứ thấy anh Trực ko được tiếc nhỉ, cứ nghĩ là chẳng khó, giờ mới thấy ...

Cô gái này, đừng nói mãi về những gì đã qua, đã mất đi thế.
Quan trọng là cái phía trứơc, cái đang chờ cô ấy, quẩn quanh mãi nuối với tiếc cho già ng ra mà lại càng ko học đc chữ gì nữa.
Đơn giản hơn, đừng để mình phải nói câu nuối tiếc thêm một lần nữa.
Hichic nhưng mà từ lời nói đến việc làm là một khonagr cách xa tít mù, ai hơn ai chỉ ở mỗi điều này mà thôi.
Học đi nhé, gắng lên, để sau đó có thể cười:))

ThÔi cô gái Lan học đi... tôi biết là cô học được mà .. yên tâm cô sẽ đỗ đại học .... vào ngoại thương cầm đầu cả một lũ nhaque chuyên trấn lột các bạn khác nhé ..... miẹ .. lúc ý cái mặt cô vênh phải biết

hê hê, em Dương đi Trung Quốc thể nào cũng cầm đầu một toán quân phiến loạn chuyên phun SARS vào mồm người đi đường, rồi thể nào cũng trở thành cộm cán, đàn anh đàn chị cầm đầu giới giang hồ Trung Quốc cho mà xem :))

miẹ anh nói em thế hả anh .... ko dám phun sars đâu... sang đấy buồn lắm.... em chỉ thích học SKDA với anh thui ....Thế anh tập tành đến đau rùi .. Cố mà thi nha.... em ko được làm đạo diễn nhưng được qen với diễn viên nổi tiếng là cũng đủ rồi mà

Back
Bên trên