Tiếp tục bay!!

Hơ hơ. đang cố gắng vớt vát 1 chút hi vọng...
Anh Đức nói làm em nản hoàn toàn rồi, em mới xem đáp an Lý thôi đã chán...các môn còn lại làm lung tung be bét, hic vậy không biết sẽ ra sao đây???
Lạy giời lạy phật...

Sáng nay gọi Cờ bờ lờ xờ rủ đi xem phim thì nó đang ngủ, mịa, bê tha.. chán. Mà này Dương, khờ- đờ- gờ- Tờ- lờ- đờ- đờ hahaha :)) :))

Anh Đức xổ 1 tràng cái gì thế...
Cờ bờ lờ xờ...hehe cái này thì em hiểu chứ...
Cái đống sau thì chả hiểu gì cả hehe

Có đáp án thi rồi hả?
tao chẳng dám xem ....
Văn thì tùy số giờ tử tế thì trên trung bình còn ko thì ..2 cũng là có thể
Còn toán, lí thì chết rồi không cứu vãn nổi...

Hic tao chả muốn xem mà mẹ tao cứ bắt tao xem đáp án Toán Lý, xem xong chỉ thêm đau lòng đứt ruột thôi...
Còn Văn cái đề 1 tao chọn bị đánh giá là khó và khó cho điểm thí sinh ... hix đến chết mất thôi...
Đề Lý thì đánh giá là khá hay ... huhu kệ xác nó hay hay là không hay tao vẫn chết... Toán thì dài, cũng chết toi luôn ...
Đau lòng quá trời

Hehe bắt tay cái cô nương trẻ tuổi.
Tôi nè, tôi cũng chọn đề 1 nè..chết chắc rồi.
Cụ Hồ mà sống lại chắc sẽ đòi trở về thế giới bên kia luôn mất...
Còn cô Duyên mà biết mình viết như thế nào chắc từ mặt luôn rồi:((

Tao chả hiểu đợt thi này đầu óc tao nghĩ gì, toàn chọn đề khó mày ạ...
Đấy Văn thì chọn đề 1..
Sử cũng chọn đề 1, nhất là Sử, làm được nửa bài tao mới thấy mình ngu, chúng nó cũng bảo ngu. hic hic

hic, hai bạn thôi ko bàn bạc về thi cử nữa đi, chán đời quá:(. Mà chuyên văn còn kêu ca về văn thì dân thường như tớ trượt tốt nghiệp ah.

Khổ lắm thi xong rồi mà, không kêu ca nữa, người ta bảo là lải nhải cho bây giờ

chờ á, kệ xác nó đi, chắc không đến nỗi trượt tốt nghiệp

Ơ cái thằng Nguyên này bị cuồng Duy An lớp tao rồi à? hahaha :)) :)). Thôi được rồi, thế dạo này Nguyên với Duy An thế nào, mối quan hệ nâng lên đến đâu rồi??? Ờ mà chữ kí của bạn Nguyên làm mình liên tưởng ngay đến Duy An chứ không thể nhớ đến bài hát của Jewel được, hehehe

Ơ cái thằng Đức này buồn cười nhỉ?
Cuồng hay ko thì kệ bạn ấy chứ.
DAN là hàng lớp văn chất lượng cao.
Mà như thế chưa đủ đâu, phải nói là chất lượng tuyệt vời.
Made in 12 văn hehe
Tổ trửơng ba năm của tổ 2 tao mà .
Bạn Nguyên muốn quay lại chủ đề JAn làm gì?
Định lăng xê JAN hay âm mưu gì vậy.X-)

Ô hay cái bạn Nguyên này hay nhờ...mọi người đã lờ đi cho rồi hehe, kiểu nhắc lại này là có vấn đề lắm đấy nhá....hehe, Nguyên là say đắm Duy An rùi à?
Anh Đức ơi, thế thì chiều bạn Nguyên 1 lần vậy...Thế bạn Nguyên thích nói chuyện gì về bạn Duy An nào???

Đây là vấn đề nhạy cảm, phải cực kì tế nhị và tinh tế... :D... Thủy ơi, chữ kí của mày là cái bài gì ấy nhỉ? Nghe quen thế không biết..... Aaaaa, A new day has come của Celiné Dion nhờ...

:) báo cáo sếp đúng ạ!
nhưng mà sếp lạc đề rùi...
chúng ta đang nói về JAn cơ mà hihi

Hơ hơ theo yêu cầu của bạn Nguyên chúng ta đang nói về bạn Duy An yêu quý của chúng ta cơ mà nhỉ hehee

Back
Bên trên