Tiếp tục bay!!

Này này mấy cô gái, đừng có bôi nhọ danh dự mình ở nơi công cộng này thế chứ! Nói rõ đấy là sàn cổ điển, rất văn minh và lịch sự nhé, không phải kiểu sàn như mỗi lần phim Việt Nam của mình đưa lên đâu! Tên mình là đang có bảo hiểm với các bậc phụ huynh lắm đấy, cháu đừng có mà kể lung tung nhé!! Hôm đấy có cả cô gái Nhi và Cẩm Vân nữa , toàn những cái tên có bảo hiểm, sợ chưa?

hê hê xì làm gì có chuyện bọn mày đi sàn cổ điển,chắc lại giống sàn của "gái nhảy" thôi ý gì:nono::nono::nono:
Mà đi thăm cô Duyên đê,để đến lúc cô khỏi thì thăm qué gì,thăm cô khỏi bệnh chắc hahaha:)) lớp thằng Đức nhắng ghê.Hê hê tao ko khéo thành quân sư cho bọn mày ý:smoking:

Bạn Tuyen (Thông cảm vì tớ không biết bạn là Tuyên, hay Tuyền, Tuyến, Tuyển, Tuyễn, Tuyện gì hết nên tớ cứ viết không dấu nhé!) vô duyên nó vừa chứ, topic của lớp người ta mà cứ tơn tớn xổ vào buôn chuyện là thế nào hả? không sợ bọn tớ khiếu nại à?

Lớp mình máu thật, lên sàn cơ à? Nghĩ mà thèm. Buồn quá hôm nay bị cấm ở nhà vì một chuyện lãng nhách không liên quan gì đến mình. Điên quá đi mất. Bức xúc quá đi mất!!!!! :-s :(( x( [-( :madflame:

Bạn Tuyên Tuyển gì đó sợ chưa hả?Bị chửi một mẻ ,sướng tai chưa hả?Vào topic lớp Văn thì ăn nói cho cẩn thận. :D

hê hê sợ gì:>mà bạn gì ở trên bị cấm là đúng rồi,láo mà:mrgreen:
Hẹn lớp văn mùng 8/8 trên sàn nhé:smoking:

Lớp mình hôm nào sẽ đi tua một vòng nhé! Đi thăm cô Duyên, thăm mẹ Loan rồi qua nhà Mai Châu? Hôm nào thì được nhỉ? Hiền Anh định thứ bảy này nhưng sợ thứ bảy bố mẹ Châu lại có nhà thì có tiện không?Mọi người cho ý kiến sớm nhé!
Này bạn Tuyên gì đó, ấy giỏi lắm , bây giờ thì có lẽ Tuyên nổi tiếng ở lớp Văn rồi đấy,vì cái tật chen vào chuyện của người khác một cách tự nhiên quá mức!Lần nào lớp Văn gửi bài lên cũng có tên Tuyên,sướng nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tớ có vô duyên và hay chen vào chuyện người khác đâu,thằng Đức nó rủ rồi bảo góp ý topic cho vui,người nhà cả:D Mà cô Duyên cả mẹ Loan là ai????:mrgreen:

Chả biết ai mới là người lạc đề nhá :p
Mà thôi, việc gì phải quay lại chủ đề chính nhỉ, bạn Tuyên có phải là sếp đâu mà tụi mình phải tuân lệnh chứ. Nói cho ấy biết nhá, bao giờ bọn tớ muốn quay lại đề tài chính thì bọn tớ mới quay lại . Nhá. Nhớ đấy.
Ề...:p
Hê hê... bây giờ chuyển sang chủ đề cái avatar của bạn Tuyên nhá. Tao đoán đấy là pic hồi nhỏ của ... người iu Tuyên.
là lá la la... \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, thằng Tuyên quậy phá lung tung, hết chỗ này đến chỗ khác :nono:
cái avatar của nó ko phải là ng iu nó đâu bạn ah, con gái của nó đấy:))

Đúng rồi đấy Vân sao mày biết, đấy là em Phan Thu Phương hồi nhỏ đấy, năm nay em ý lên 12a3 trường mình (avatar của em Phương lại là ảnh anh Tuyên hồi nhỏ, mùi mẫn quá cơ!!) Tuyên quả không hổ danh câu bài số zách và nổi tiếng vô duyên đâu đâu cũng lê la nói chuyện, nhưng mà kệ nó chả ảnh hưởng gì đến topic lớp mình mà...

Thế túm lại mọi người định đi thăm cô thế nào?

To Hiền Anh: vợ! mới có mấy ngày hè nóng nực mà vợ đã không chịu nổi phải mò lên sàn tìm zai rồi hả? đồ hư hỏng!!

To Vân: viết nốt lưu bút cho tao đi!
To Châu: bao giờ Châu đi??

Cái avatar bạn Sơn là cô em Cô nàng ngổ ngáo đúng không nhờ?!!

Back
Bên trên