Tiếp tục bay!!

Mà chị Quế đã đẻ đâu mà mày biết là trai hay gái? không nói trước thế chứ!!!

CẢ NHÀ ƠI SÁNG MAI ĐI THĂM CÔ DUYÊN!!! TẬP TRUNG 8H TRƯỚC CỔNG TRƯỜNG!!

He he mọi người ơi, chị Quế có con thì con chị ý sẽ gọi mình là cô, là chú phải không??Ôi giời các cô, các chú!!!!! Già hết rồi!
Này, sáng mai 8h30 hẹn ở trường được không? 8h sớm thế?

Đi siêu âm thì biết ngay con trai hay con gái ..... chị ý khoe khắp công ty như thế

chúng mày la một lũ tò mò... tò mò ko thể chịu nổi vì chị Quế đi siêu âm....thời đại công nghệ thông tin.... máy móc hơn con người mà.... chả anh Đức có cách khám bệnh rất siêu đó sao............

LeThanhTuyen đã viết:
Ôi sáng mai đi thăm cô Duyên,đi thăm cô Duyên,ôi thích quá:D:D:D

Chán cả người,bạn Tuyên ơi,cho mình hỏi một câu:Đầu óc bạn có vấn đề gì không thế?:( Buồn cho bạn quá

bây giờ mới đọc bài của Mai Châu bảo sáng nay đến đập phá :( Châu ơi hẹn hôm khác nhé!
Mai 8h hẹn nhau, thảo nào lớp mình chả cao su, cứ phải nói vậy mặc dù ko muốn vậy...
8H NHA

Đâu phải đến đập phá sang hôm qua đâu hả Lan, mày đọc không kỹ rồi. SÁNG THỨ 3 NGÀY 5/8/2003 CƠ MÀ.

Tao vừa ở nhà cô Duyên về xong, chắc mọi người giờ này đang tiếp tục trên đường đến thăm mẹ Loan hả... Tao đang chết ngập bởi xoài. xoài. xoài vừa ăn ở nhà cô Duyên, hờ, không ăn cơm được nữa mất!! :( :D

Lớp mình đi hôm nay được có 9 người, tính ra mỗi tổ 2 người, riêng tổ 1 được 3 mống (tổ tao mà kể cả Thái Thủy nữa thì cũng là 3)
Này, nhưng tao cũng sợ cái kiểu hẹn hò của lớp mình quá cơ. Tao thì tao chỉ đến muộn có 30 phút thôi, chứ ai đời lại như lớp trưởng và Heo, những 1h30 phút lận!!!!!! Cảnh cáo trước toàn thể lớp nhé! Đấy là bây giờ còn chưa có công ăn việc làm gì chứ sau này thì hẹn nhau thế nào hả giời?

Sau này có công ăn việc làm thì lại là chuyện khác chứ, thư kí cứ khéo lo....

Trời đất mới từ trưa đên chiều mà toàn dân đã post bài tưng bừng thế này rồi à ( cái này cũng gọi là "bài" đấy :D)
Hic, cáu quá đi mất, rõ ràng thấy cái tên tao lù lù trong những đứa đang trực tuyến mà không post được cái gì. Đành nhờ acc cua MP vay!

Lớp mình hôm nay hẹn hò chán wa...Mà tính ra dân tình cũng đi vắng rõ nhiều...vắng tèo......
Chả hiểu sao mấy hôm nay tao mệt mỏi thế chứ? Chả biết có bệnh tật gì ko? Đến phải đi khám mất thôi :(

Lan ơi, sao mày không đi được. Lớp mình hình như chả bao giờ đủ mặt hay sao ấy. Chán quá.
Còn 5 ngày nữa, thời gian trôi nhanh quá. Cái Thủy cũng đi được 5 ngày rồi đấy!

Tao đến mà... yên tâm đi MC .... mày chuẩn bị nhiều đồ ăn vào nha... heheh

A bây giờ thì tao đi được Châu à... Kế hoạch của tao đã dời đến cuối tuần cơ, may wa, vẫn có thể đi chơi với lớp mình

Tao đang online. Có mỗi mình tao ở đây. Mai lớp mình đi chơi. Tao có cảm giác như bây giờ đang sông nốt những ngày cuối ấy. Hic. Mọi người đến M Châu cho đủ nhé. Cho tao nhìn mặt chúng mày. Chắc là đây là lần cuối trước 15/8 đây.... Thủy đi mấy ngày rồi mà chưa thấy đâu nhỉ? Bao giờ Châu đi thì sang đến nơi nhớ chui vào đây nhé. Mà kể ra đi được cũng tốt. Tao cũng muốn đi luôn đi cho xong. Nhưng mà xét cho cùng đời đúng chỉ là hai sọt chuốí...

HÔM NAY tao đi làm hộ chiếu.... ặc ặc ... trường bên kia 4/9 đã nhập học rùi.. có lẽ là 25 tao sẽ đi.... ôi buồn quá đi mất

Này, cô Duyên mới cho chúng mình 2 quyển KÝ nữa đấy, cũng Bảo Việt, nhưng mà xinh xắn hơn quyển cũ rồi, không có các em bé nữa đâu mà là một đống chim với cây, và tuyệt vời nhất là không có các trang chỉ toàn ngày với jờ. Tha hồ mà viết nhé.
<Mở ngoặc, Nhi mượn acc của Hiền Anh>

Back
Bên trên