Tiếp tục bay!!

Khúc Việt Lan đã viết:
Phát điên lên thật í chứ!
Thôi nào, đừng thế chư! Cuối tháng định đi đâu thì cứ đi đi. Hôm nay tao phởn quá, vì tao đã kéo được bạn tao ra khỏi nhà. Đời còn quá là dài í mà...

Thế là lớp mình cũng có 4 ng` đỗ rồi.... Hy vọng cầu mong là cả lớp mình đều đỗ
Tao trượt rùi..... có học gì đâu mà đỗ
Dù sao tao cũng sắp đi ko có gì phải ân hận cả.....Tao học một ngành ko liên quan gì đến báo chí hay điện ảnh...Thôi nhé tưởng giã từ được toán ai ngờ.....lại phải giã từ sử địa văn

Vẫn còn có thể hi vọng được mà...
Nv2...biết đâu đấy...
Tao thấy thoải mái hơn 1 chút rồi...cũng tốt, chứ như mấy hôm trước như hâm í...

Hôm nay tao đã đi bộ một quãng đường khủng khiếp. Ặc ặc...

Lan đi SG rùi mọi người ơi..... Ko có ai đú đởn cùng rùi..... Buồn quá.... cô gái vào trong ấy nhớ mua quà cho tao nha
Thỉnh thoảng thì lên net nhắn tin, vào đấy nhớ đi chơi với T nhé

Dạo này tao chẳng có gì đế nói với lớp mình! Thôi xong!

Chỉnh sửa lần cuối:
sao? sao lại ko có gì để nói, á khẩu thì cũng chữa được mà

Mk thằng Tuấn Đức phởn phơ qua nên ko có cái gì nói chuyện với chị em lớp 12 văn hả?

Linh oi may phai di bo nhung khong phai luc nao cung phai di bo, tao thi nha an o xa KTX nen moi lan di an la ca mot van de. De phai hon 2 cay chu it dau, roi con di hoc, di lam thu tuc, di gui tien, con xa hon ca di an. Chua oi, may ma tao da hoi quen quen roi day. Oi nho chao oi la nho nha, nho cai xe may qua di!

Cãi nhau rùi, sao lại ko có gì để nói với lớp hả anh? Anh hãy kể về anh chẳng hạn...

Sang nay chang bit lam gi tao loi cai dong luu but cua chung may ra doc, tu dung nho lop qua, nho cai cua so co ba mau hoa, nho nhung ta ao trang chay am i tren duong Kim Ma, nho buoi giao luu Khuc Xuan... The la luc di an ve tao hat am i nhung bai chung minh hay hat, Neu phai xa nhau, Khuc xuan, Xe dap oi, Ru tinh.... o at keo ve trong tri nho. Chung may oi tao sap khoc roi...
Hom nay la ky niem mot tuan tao dat chan len dat Phap. Nhanh that day chung may a!

Tro lai van de vo cung buc xuc va nhay cam hien nay, bao gio thi co KQ thi DH tren mang ha chung may?
Tao quen so bao danh thi cua tao roi, lam the nao bi gio?

Đặng Mai Châu đã viết:
tu dung nho lop qua, nho cai cua so co ba mau hoa, nho nhung ta ao trang chay am i tren duong Kim Ma, nho buoi giao luu Khuc Xuan...
Châu hâm, tao đề nghị cấm dứt chủ đề hoài cổ nhé. Hic.

Tren mang mai cha thay ket qua gi, chao oi la sot ruot!
Qua dien thoai, diem cua tao van chua co, nhung hai dua ban than cua tao truot roi. Tao van chua dam goi cho bon no, bon no cung biet la tao biet roi, nhung noi voi nhau the nao bay gio?
Mai la sinh nhat tao (khong phai nhac kheo dau), nhung tao chang muon to chuc sinh nhat trong thoi diem nay ti nao, neu bon no keo den nha, chac chi ngoi noi chuyen ve chu de diem thoi, ma dua truot ngoi voi dua do, an lam sao noi lam sao bay gio??
Chau ham, SBD cua mi la: NTHD 02459, hehe, thay ta gioi khong?
Lay troi lay dat toi nay con biet ket qua.

Lớp mình có nhiều đứa biết điểm quá nhỉ??? này có một đứa có vẻ ngạc nhiên khi biết tao chả có ai quen biết để hỏi điểm cả, nó có vẻ thương hại tao, hic hic, mk, biết để mà làm gì chứ, tao mặc xác, chúng mày còn đứa nào chưa biết điểm mà sống sót khong???
Tao đang thực sự không biết mình đang nghĩ gì nữa, tao ko có một tí thông tin nào về điểm của tao í????
nếu đỗ, tao và Thái Thủy sẽ học cùng lớp nhau, và tất cả sẽ lại tiếp tục, chứ không đình trệ lại một cách tồi tệ như thế này nữa.....

Con ngân đỗ 23.5 rùi còn gì.... thủ khoa rùi nha..... khao đi chứ cưng ơi

Châu ơi là Châu ơi, có cần phải sáng hết cả mắt lên thế kia không? Nó có khao mày cũng có đủ gần để ăn đâu? Hê hê, tức chưa?

Back
Bên trên