Tiếp tục bay!!

To Duong: quen^ di, xe buýt toàn anh hach' tu*` trong noi^, kinh chet cha di duoc!!!!!!!!!

Tao dang o truong` chung may` ah, ra truong xin cai dau cho hoc ba, co mot dong ban lop Phap cung~ dang cho* ` ve^u mom~, the ma` co^ Lan van phong` con` co the no*~ long` na`o di mat va` bao rang` co^ phai di lay giay to*` xe....( chac cho con co^ ha????)

Trời ơi rối tinh rối mù. Mọi người lại mốt viết dấu má thế kia hả?. Hic, thà đừng đánh dấu còn hơn...

Ngân ơi, xứ sở của tớ với Nga mà Ngân nỡ nào phán là cái khu khỉ ho cò gáy hả trời?
Dương, thé là 28 hay 30 đây, mình chẳng hiểu được nữa...

Đang chat với cô gái HA, cô gái đã tót lên Đà Lạt nhanh thế...
Tao, Dương và Lệ vừa từ Thanh Hóa về trưa nay...
To Nhi : chắc là 30 đấy Nhi à...
Hix hôm nay tao hi vọng đã từng bước giải quyết được vấn đề của tao và đã mở ra những suy nghĩ hay công việc rất hay ho, giá mà thực hiện được hết thì cũng tuyệt... à mà tao còn biết 1 tin, ặc ặc choáng. đúng là chỉ nói được 1 từ đó thôi....đến bây giờ vẫn còn choáng....

Tin gì thế Lan? Nghe có vẻ hay ho vậy, cho mọingười biết với? Liên quan đến ai?

À chẳng liên quan đến tớ, liên quan đến 1 số người nhưng mà thôi Nhi à...ko nhắc nữa

Da neu van de ra nhu the ma cuoi cung khong chiu noi ro ra thi lam kho ban dan thien ha qua Lan oi. The tum lai la tin gi nao?
Tao dang bi viem hong, mat tieng roi chung may oi, nhung hua hen la mai se khoi de con hat, con noi va con treu choc moi nguoi nua chu!

To Lan : Mày có chịu khai cái thông tin đấy ra mau ko thì bảo? Hả?( Kinh, nghe mình nói oai hùng thật! Có uy ra phết ! :D )
Mà mày đã tăm tia được lớp nhảy nào chưa đấy hả? Đừng có mà quên nhiệm vụ nhá.
To Dương : 30 này đàn đúm vào sáng hay chiều thế hả cô gái?
À, mà cô gái Lan hôm đấy nhân tiện mang luôn quà Sài Gòn đến cho lớp mình nhá.
To mẹ Châu: tiếng nói thân yêu đã trở về với mẹ rùi chứ hả ? Hic ... 1 phút chia buồn với những người cùng phòng mẹ .:mrgreen::D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao chỉ muốn thể hiện cảm xúc là rất rất choáng khi nghe tin đó thôi, còn thì cho tao xin lỗi cả lớp vì đã lỡ làm chúng mày tò mò :D tao ko nói được...chuyện này ko liên quan gì đến tao đâu, nên cô gái Dương nói gì tao ko hiểu, ai là ai???
Vân ơi, quà SG tao ăn hết tiêu rồi, làm thế nào bi giờ :D
Vì đã lỡ làm mẹ tao quá thất vọng trong thời gian vừa rồi nên mẹ tao giao cho tao nhiệm vụ mới là phải xông pha trong chiến trường ác liệt về ngoại ngữ, nên Vân ơi, mặc dù vẫn cực kì tha thiết việc học nhảy nhưng tao chả biết có thời gian theo học đều ko? :(

Dương ơi, bao giờ thì có kết quả SK, xem hộ tao cái! Hehe, không biết giấc mộng diễn viên của mình có thành sự thật được không?...

Hehe, Dương vừa gọi điện cho tao, tao trượt Sân Khấu rồi chúng mày ạ, hehe, văn tao được 7,5 còn môn diễn xuất được 5,1 heheh :)) :)) chúng mày thấy tao học giỏi văn không nào? heheeh :)) :)) vui quá...

Bây giờ thì thực sự là Mai Phương đây. Hề hề đõ sân khấu rồi, khoái!

Tạ Hương Nhi đã viết:
Hừ, cháu biết thừa là cô đang nghĩ đến cái gì rồi. huhu, khổ thân tôi.

Trần lê thùy Linh đã viết:
Tạ Hương Nhi đã viết:
Hừ, cháu biết thừa là cô đang nghĩ đến cái gì rồi. huhu, khổ thân tôi.
Này, tao đã bảo chấm dứt chuyện này nhá...tao ko nói được....
Mà Nhi đang hỏi tao mà, mày nghĩ đến cái gì thế hả Linh?:-/

Ô ô, Mai Phương kìa! Bây giờ anh cũng lên net rồi hả... cô gái?

Hôm qua mơ thấy mình cùng Loan, Linh sang thăm Thủy... ở Pháp. Thủy đang ốm nằm trên giường (ẹ ẹ, không phải trù ẻo đâu), thấy mình đến thì cười nói rất nhiều rồi dậy lấy kẹo cho ăn. Kẹo tròn bọc trong giấy, không phải kẹo mút đâu. Linh đút cho Thủy một viên sôcôla, Thủy há miệng như mỏ chim. Ôi trời.

Hôm nay tao đến thăm cô Duyên chúng mày ạ...... co dạo này khoẻ hơn lúc trước một chút... năm nay cô chỉ dạy bọn lớp chuyên lí chuyên hóa thôi ko dạy lớp văn nữa... Cô mệt với lớp văn lắm
Mai đến Dilmah ams nhé.... 9h có mặt uống nước xong rùi té đi hát karaoke các cô gái nhớ chuẩn bị quà mừng mình đi TQ nha

Có lẽ trước khi đi việc tao phải làm nhất là về quê và đến thăm cô Duyên. Lâu lắm tao chưa về quê và tao dường như chưa một lần trò chuyện thực sự với cô.

Back
Bên trên