Tiếp tục bay!!

ặc ặc chả hỉu gì sất
ô mà tao gửi ảnh cho chúng mày xem nhỉ

(VIẾT TIẾP) dạo này nhiều ngưòi " bất ổn" quá vậy?Lâu lắm chả gặp ai lớp mình cả!He, mai đuợc về HN rồi! Mình mới di có 2 tuần đã thấy muốn về, thế mấy đứa đi xa thì sao nhỉ?
Mai Châu, có nhận được thư của người ta không mà không thấy trả lời gì thế hả?

Nhiều người nhầm lẫn .. cả tao cũng nhầm lẫn tất cả..Rốt cuộc thì ai nhỏ nhen ích kỉ thì vẫn là nhỏ nhen ích kỉ.. ai hiểu nhầm hay nghĩ mình hơn ng` thì vẫn là như thế
Nếu ai cảm thấy nhầm lẫn và hối tiếc thì cứ tiếp tục như thế đi....tình bạn mà cứ nói nhầm lẫn và hối tiếc thì chắc chẳng bao giờ kiếm tìm được những người bạn thật lòng với mình
Vâng... tôi ích kỉ... tôi vô tâm... tôi thích cho ng` khác leo cây:confused:

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang định cùng cô gái Dương chiều nay đến chơi nhà Hiền Anh, chợt nhớ ra là Hiền Anh vẫn ở SG hic :(

oài mệt quá các chị ơi, ra trường rồi còn cãi nhau làm chề? nhầm với sai, ích kỉ vô tâm bây giờ để giải quyết vấn đề gì? Có cho nhau chép bài nữa không? :D :D JK... dạo này không hiểu sao tao lại thèm đi học điên lên được..

Chán quá. Càng ngày càng không hiểu chuỵện gì đang diến ra nữa. PThuy đang nghĩ cái gì hả may ( xin lỗi nhưng tao chả hiêu mayf viêt gì trong mấy bài gần đây cả...) Có chuyện gì giưa mấy đưa Duong Ngan Lan the?Duong sap di roi ma`. Chúng mày cãi nhau làm gì? Có ai nghĩ đến việc sẽ không còn gặp nhau dù chỉ đẻ cãi nhau không? Còn tao nữa, tao đang nghĩ cái quái gì không biết!

Chao chung may. Co gai Duong hoan bay lai a? tao hom qua tinh ra la may da di roi nen buon ngan nguoi mat mot luc. Cung nen vui moi dung, tao do hoi qua! May hom nay co kha nhieu viec xay ra voi tao. Dau tao cung dang roi nhu he day nhung ma tao van cam thay hoi yen tam mot chut. Tao cung cha hieu la tao dang lam sao nua chung may a!

Báo cáo là em viết cho mấy đứa đang buồn chứ có viết gì đâu ạ
hic hci chúng nó hiểu là đủ rồi mà
chứ em thì chả nghĩ gì hết, hihi nếu nghĩ chuyện buồn thì cũng có đủ
nhưng mà cũng ko dám nghĩ nhiều ko thì khóc cả ngày mất...
Châu sao rồi ?đã gặp nhiều anh chị ng VN nhà mình ko? ở dưới đó ng Việt cũng nhiều mà...vui ko
tình hình trên này thì Thủy chẳng rõ tên anh chị nào cả, nhưng đã vác mặt đi mượn pass phòng máy đến độ nhẵn nhụi

Hahaha, Linh ơi, tao hoàn toàn đồng ý với bài viết của mày, đọc xong mà tâm đắc rung cả... rốn... khè khè.... Tóm lại thì bài viết của Thủy ở trên đầu tao tao cũng chẳng hiểu gì cả?!! (??!!)

À Linh ới, dạo này tao mới đọc truyện của mày trên HHT, tao thấy nó cũng hay hay, nhưng mà không hay bằng mày viết NKL.. heheh

Dĩ nhiên... đọc bài của Linh biết ngay là con gái
Chắc con gái mẹ mới nhìn thấy dáng đứng Sexy của cô gái búp bê chân dài nên sướng quá viết lên tay con nhỉ?
Nhớ NKL, thèm viết NKl quay quắt
Tao có giấy gọi ĐH rùi...hic...nhưng đã muộn

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh có bài đăng báo hả mày? Hic dạo này tao chẳng đọc HHT, thấy chúng mày bàn tán thế này thì chẳng đọc được rồi..
Mai lớp mình có về trường ko? Bọn lớp 9D của tao cũng rủ vể trường nhưng tao đi tiễn cô gái Dương ( lần 2 ) :D mất rồi...

Chung may oi tao muon khoc lam ma sao tao khong the khoc duoc. Lieu khoc co lam tao nhe nhang di khong? Moi nguoi bao la co nhung tao nghi la khong! Tao-dang-buoooon.........

Sao lại buồn?
Muốn khóc ư, dễ lắm mà, vào bếp thái hành ấy, lúc đó thì hichic
Thôi đùa thế chứ sao lại buồn, buồn thì viết thư cho tôi này
Châu ở chung phòng với ai, có quen ko
Tôi ở một mình bà ạ, 9 m2 , học cả sáng cả chiều, nhiều khi cũng muốn đi chơi loanh quanh nhưng chả có sức mà đi...về phòng một mình...
đơn điệu ko

Thanks mọi người đã quan tâm :)

Châu buồn gì hả mày? Tao bảo nhé, nếu khóc mà không hết buồn thì ra chỗ nào vắng vắng (WC cũng được) xong rồi hét lên. Kết quả đã được thử nghiệm đấy.
Hoặc là như Thủy nói ( cái này thì tao hiểu :D), mày viết thư đi...

Hôm nay về trường. Chẳng gặp ai, bạn bè cũng như thầy cô.
Trường thì tuần nào cũng đến, nhưng chẳng mấy khi qua được mắt bác bảo vệ để lọt vào bên trong, nên vẫn cứ thấy lạ.
Quét vôi mới này.
Ừ thì đẹp hơn, sáng sủa hơn, nhưng mà... cũng chẳng biết nhưng gì.
Lên lớp, thấy hàng rào sắt B40 vẫn còn nguyên, còn nguyên cả lỗ thủng. Vui! Muốn thử trèo ra lần cuối (mà cũng không biết có phải cuối không :D) nhưng lại thôi. Chẳng có bạn. Mình bây giờ già rồi! Nhường cho lũ trẻ con.
Vào lớp, lớp cũng quét vôi lại rồi. Trên tường những dấu ấn của đám cưới nổi tiếng nhà trí thức Duy An - cô ca sĩ Quỳnh Nga đã không còn tìm thấy. Dấu ấn của 12 Văn đã bị xóa sạch. (Ờ, nhưng vẫn còn trong ảnh đấy. Và hứa với mọi người sẽ up lên một cái ảnh cưới chính hiệu của Duy An - Quỳnh Nga, hehe). Bàn ghế không còn đẹp long lanh, đã đầy những cái tên khác, nét chữ khác, không quen. Trên bảng cũng là những nét chữ không quen (của những điều mà mình cảm thấy vô cùng sung sướng không bao giờ phải nhắc lại nó nữa).
Cái phòng bên cạnh, trụ sở của "các tiểu thư" ấy mà, một số người đã từng lang thang sang đấy của 12 Văn nhớ không? - cũng sạch sẽ rồi. Những người mới đến sẽ không biết đã từng có cả trăm ngôi sao giấy ngây thơ dán trên ấy, bị một kẻ không-ngây-thơ tàn nhẫn vặt đi.
Rồi sẽ có những dấu vết khác.
Năm qua đi tháng qua đi, tre già măng mọc có gì lạ đâu.
(Mình hâm rồi!)
Ừ, chỉ còn hoa vàng với lá xanh thôi. Hoa đỏ và hoa tím đã rụng. Xanh đỏ tím vàng. Mà hoa vàng còn lại, cũng chỉ là nấn ná thôi. Giống như mình hôm nay nấn ná. Ừ, mùa cũng đi rồi. Đã là mùa mới.
Trường mới, bạn mới, năm học mới. Làm lại từ đầu...
Sáng đến trường Nhân văn nộp hồ sơ. Phòng học chứa được 160 sinh viên. Chẳng có cái chuyện 23 đứa học sinh trong cái phòng bé tẹo, có phát minh gì là 2 giây sau cả lớp đều biết, một tờ diễn đàn truyền từ đầu phòng đến cuối phòng.
Ừ, đời rộng lớn. Phải tập vui thôi.
Nhưng vẫn vô cùng biết ơn khi về trường cấp 2 thấy những dòng yêu lớp mình thắm thiết bằng phấn ở trên tường vẫn còn nguyên dù nhiều khu mới mọc lên và đã qua mấy lần vôi lại. (Cũng may nó là cái nhà gửi xe chứ không thì...)
Cả buổi sáng qua 3 cái trường chỉ gặp một số người quen. Thôi chắc là không có duyên đấy thôi... Rồi còn gặp nữa mà.
Chào nhé. (Chào và hẹn gặp lại.)

Châu ơi, mi cứ khóc đi, nếu không nhẹ nhõm hơn thì ít ra lúc đó mi cũng có một vấn đề khác phải quan tâm là làm sao cho cái mặt mình đỡ tèm lem để ra mắt mọi người bây giờ --> quên chuyện cũ. Biện pháp tạm thời thôi, nhưng nỗi buồn cũng là một cảm giác trong đentatê thôi mà :D.
Hay là mi kiếm một người nào đó gây bực mình để trút giận lên người ấy.
To Cháu và những người khác: Hiện nay NKL đang ở chỗ Thuý Nga (đến tháng 11) và sau đó sẽ là Quỳnh Nga, còn sau nữa thì chưa biết. Đề nghị mọi người nhận trách nhiệm, hay đúng hơn là sự quan tâm đến Ký trong những năm tháng tiếp theo. Xét theo quyền lợi của Ký cao hơn quyền lợi của mọi người thì thà bọn ấy báo trước, chờ dài cổ chẳng thấy Ký đâu, đến lúc quên rồi tự dưng lại nhận còn hơn là để nó nằm chỏng chơ vì chả ai còn nhớ đến (Đây là nói về lâu về dài) --> Có ai cầm Ký nào???
À mà mọi người cầm về nhớ tích cực update thông tin lớp mình nhé, không phải khi nào rầu rĩ nổi cơn nhớ lớp hay là đi chơi dzui dzẻ với nhau thì mới lôi ra quệt quệt vài dòng đâu. Yêu cầu khi nào có ai đi ai ở, ai vào trường nào, ai lấy chồng sinh con, ai bị công an tóm vào tù thì cũng ghi lại cặn kẽ cho bạn bè biết với. Coi như sổ liên lạc lâu đời của cả lớp mình mà. Phải phát triển lên chứ cứ dậm chân tại chỗ ở số 7, coi như một thứ đã thành kính xếp lại để lên tủ thờ, chỉ ngồi ngắm nó lên rêu lên mốc ra thì chán lắm.

Tao cũng thấy nhớ NKL :(
Chúng mày ơi, Dương đi thật rồi, giờ này nó đang lang thang ở sân bay Hồng Kông đây, nó phải ở đấy 4 tiếng cơ mong là con bé ko đi lang thang ko lạc thì chết...
Chắc là sẽ vẫn gặp được Dương trên net thôi, nó vẫn nói suốt là TQ online 3500d/h thôi...
Dương đi đến tận vào bên trong rồi vẫn quay lại vẫy vẫy, cười cười, khi chỉ còn nhìn thấy bóng nó thôi vẫn thấy nó quay qua đánh cho thằng Lê Thế Dương 1 phát, chưa gì đã thấy nhớ nó rồi :(
Tao và con Lệ thì ko khóc, Dương cũng ko khóc, chỉ có 2 con bạn Ngà và Huyền Trang là khóc thôi...

liệu có loại chữ nào có thễ viết dài viết nhiều mà vẫn đọc đc mà ko nhức mắt ko nhỉ?:-&

Back
Bên trên