Tiếp tục bay!!

Ặc ặc, tao vừa căng mắt ra đọc hết mấy cái này.
Tao đang nghĩ là lớp mình có mặt ở khắp nơi trên quả đất
Tao đang nghĩ là tao sắp nghĩ là, ơ, mà chả biết...
Thôi đói quá, về nhà ăn cơm đây. Chúc mọi người vui vẻ. Tao thì đủ vui rồi, chỉ đói thôi :D

Thủy ơi mày tấn công kinh thế? 4 bài ..khiếp thật:D
Ôi cô gái Thùy Linh, tôi muốn gặp cô wa cơ :D
Mai trung thu rồi, chúng mày có kế hoạch đi chơi như thế nào? Đi chơi về thì kể chuyện cho cả bọn nghe với nhé...
Thế mấy đứa ở xa, xa lắm thì có đón trung thu ko?

Trung thu ở đây không bánh ko bưởi ko đền lồng
chỉ có mỗt trăng...
hơ hơ em xin lỗi ạ nhưng mà tại máy làm sao nên mới thành ra bốn bài thí

Tùng học Quốc tế học mà, Quay phim đối với Tùng chỉ là... "chơi" thôi, Tùng bào thế, hehe, mịa cái thằng...
16 này tao mới đến trường tập trung, lớp tao có 25 đứa, lạy giời không có ai người Hải Phòng, Vân nhỉ... hehe

Tin tức cực hay đây. Cho đến giờ này lớp mình đã xây dựng được một nền tảng khá vững chắc ở trường Nhân văn. Cụ thể, trong lớp Báo chí, cô nàng Diệu Ngân thân yêu của chúng ta đã đắc cử lớp trưởng, cô em ngoại tình Thanh Loan Ủy viên Đoàn (hêh, đúng không Ngân) dưới sự lãnh đạo của bí thư Lê Thu Quỳnh. Chiều nay lớp Hiền Anh - Meo họp, chúng ta hãy cổ vũ cho hai người ấy nào!!

P Thủy ơi, trung thu ở đây cũng ko có trăng :D
Trởi đẹp đẽ như thế để đi chơi đã là may phước lắm rồi...
Hôm wa tao tiếc ơi là tiếc, về đến nhà rồi lại có mối đi chơi tiếp, nhưng tao đã lỡ làm bố mẹ tao thức rồi thế là ko đi được nữa, tức wa cơ..
Tao về nhà lúc 11h hơn, mà tình hình là giờ đấy ngoài đường vẫn còn đông vui lắm cơ :((
Lớp mình giỏi nhờ, toàn quyền cao chức trọng thế này, leo hết lên chức lãnh đạo :D

hôm nay đi học vui quá, lớp rất vui vì có một anh ấn độ rất đẹp trai và dễ thương.. phê kinh khủng khiếp nhưng mà ko yêu anh ý đâu.
Hôm qua TT ở Vn thế nào.bên này đẹp lắm.... dân Vn ở NK tụ họp nhau lại ở trường Trung Y.Có bọn trung y toàn anh già câng, bọn Tổng hợp Nk và bọn TRừờng tao... nhìn chung là ko vui bằng lớp mình đâu à

Hê hê, to em Ngân: cung hỉ cung hỉ, em ơi, nhưng mà quản lí bọn countryside là mệt đấy!
to Loan: cây lúa bắt đầu trổ bông đây

Ối giời ơi,cuối cùng thì tao chả phân biệt được cái nào trong 2 topic của lớp mình cả,hic hic.Hai cái đều buôn chuyện như nhau.Thậm chí tao đọc xong cái này , định đọc tiếp cái kia nhưng cuối cùng lại mở nhầm mới chết.

Hôm nay vừa đi mua bán về xong,mệt và buồn ngủ!

Trời ơi em Heo sắp đi ruò hả? Nhớ em heo quá.......
ôi tao yêu anh Ấn Độ... anh ý đẹp trai quên sầu luôn... tên anh ý là FU TỬ AN
...HE HE.... đùa thui chứ... trông anh ý baby lắm... để tóc dài.. tao đang cố gắng học chăm tiếng TQ để nói chuyện với anh ý này

Dương đã có động lực để học hành chăm chỉ tiếng TQ rồi...hehe...cố lên cô gái trẻ!!!:D

Suốt ngày anh Ấn độ ! tao nghe mệt cả tai, thôi tao đang vui kệ mày !

Cô gái ah2 ! cô đoán trúng rồi đó trước giờ tôi chỉ chọc cô gái tôi chứ tôi làm gì thích cô gái, tôi chỉ muôn chứng minh rằng cô gái ko phải là ko cưa được và đằng sau vẻ ngoài cứng cỏi thì cô gái còn yếu đuối hơn bất kì 1 ng con gái nào mà tôi biết........tôi xin lỗi cô nhiều cô gái ạh

Tôi cũng nói với cô 1 chuyện : ko phải thằng nào nó cũng khốn nạn như tôi đâu, cô đừng "vơ đũa cả nắm" tội nghiệp cho những thằng còn lại ( trong số đó còn có thằng chồng tương lai của cô nữa đấy ) tôi cũng trẻ con nên tôi luôn suy nghĩ cho chính tôi mà thôi, cô gái cũng đừng cố công mà tìm hiểu tôi đang nghĩ gì vì ko ai có thể hiểu được suy nghĩ của 1 đứa con nít, cô gái chắc có em cháu nên cũng hiểu thôi .....

Cô có thấy tôi khác lạ ko ? viết tin nhắn cho cô 1 kiểu, nói 1 kiểu ?

Kệ tao.. tao thích nói đến ai thì mặc tao...........Tao nhớ là đâu có kể cho mày nhiều về anh ý đâu

Dạo này lớp mình có hay tụ tập ko vậy?Con Heo sắp đi rùi ... bận bịu lắm hả?Chúng mày nhớ đến nhà nó chơi nha
To TDN :Mày qua nhà tao lấy cuốn sổ lưu bút của con heo cho nó ở trên giá sách ý... đừng có đưa giấy báo điểm cho mẹ tao nha
To anh T Đ : SAO KO thấy anh online dạo này bận bịu với đầu đất hay là Hồ Hưng vậy

Dương câu bài nhá :D
Tao và Lệ vừa đến nhà Heo ngồi buôn xong này...trước đó còn cò Thùy Linh, Hương Nhi và Mai Phương đến nữa...
Heo sắp đi rồi, chúng mày đến chơi với nó đi:D
Lệ nhận được ICQ của cô gái Dương, 2 đứa tạm biệt Heo lên mạng luôn thế mà cô gái out mất tiêu rồi :( buồn wa đi mất...

Lan đã kịp onine rồi cơ à? mấy giờ cô gái về thế?
To Thủy: Trung thu có trăng là tốt rồi. Ở đây còn không có cơ. Tao lượn lờ ngoài đường, hít dầy khói với bụi rồi đi về. Hê hê, vô công rồi nghể đến thế là cùng
To Heo: Bây giờ tao gọi mày là Piggy nhé?

Trường tao sướng cực, vừa học chính trị xong dược nghỉ luôn một tuần. nhung mà bây giờ thì toàn dân đi học mất rồi. Hic

Quên mất, to LTD: Có vẻ hiểu Dương nhỉ?

Back
Bên trên