Tiếp tục bay!!

Lan và Lệ ở nhà Heo đến hơn 12h30 trưa thì phải, hình như thế, ko để ý đồng hồ mà...
Hôm nay gặp Thùy Linh rồi, Lan cũng muốn gặp Hiền Anh :D
Linh ui, cái tên Piggy dễ thương đó, Heo ơi mày đồng ý nhá :D
Đúng là trung thu ở đây ko có trăng, ko có trăng để mà ngắm và phá cỗ:D

Trung thu ở đây trăng lấp ló, đến sáng thì rõ hơn mới ngu chứ

To Bean: tát chết cha mày bây giờ nói lăng nhăng cái gì đấy, hehe, dạo này tao toàn chơi với người tử tế thôi, đừng có nhố nhắng!

À, tao định vào ttvnonline, trường tao có cái forum ở đấy, đú theo Cẩm Vân đấy, đú theo đàn đấy! hehe

Này mà 2 anh chị tên Dương chat chit trên đây hơi bị nhiều đấy, toàn câu vô bổ, mà chúng mày ở bên TQ với nhau rồi thì kéo nhau ra tận mặt mà nói chuyện, cần gì mà phải lên đây tâm sự nữa?

To Nhi: (không để ý là topic này hay topic kia của lớp mình) viết tiếng Việt có dấu đi, khó đọc quá!

HIc... anh ý người Indonexia.... hum nay ngồi dưới bàn của nó...Nó bằng tuổi mình và nói được Tiếng Việt mới choáng chứ, Thế mà mình ngồi ở dưới sủa oang oang tiếng Việt khen bạn ý đẹp trai và dễ thương.Nhưng chắc là chỉ hiểu được 1 chút thôi
Học tiếng Trung cứ như chim hót véo von ý
ICQ cũng nhận được tin nhắn à?
To Thùy Linh:cũng bt thôi, chẳng ai hiểu nổi mẹ cả....
To T đ: Em đâu có chat chit j` với nó đâu
Một ngày mệt mỏi, em về đi ngủ để tối làm bài đây

Cô gái Dương lại quay sang anh chàng khác à? Kinh khủng thiệt đó...mỗi ngày yêu anh 1 anh.. lại quay thành yêu 1 nước khác nhau....yêu cả thế giới luôn :D
Dương à, mày gửi tin nhắn vào máy Lệ nhận được đó...

Hí hí,tao sẽ đặt một cái YM là naive_piggy nhá:Cái này để đánh dấu một thời kì mới,để chat với bố mẹ (chả lẽ chat với 2 người băng cái nick hoahongrommau ?).Bọn mày ơi,add nick này lên nhá.Thanks!

Báo cáo là em sẽ mua sim ạ
nhưng mà để chọn mạng mà còn gửi tin nhắn từ Vn đã
mà cũng rẻ rúng gì cho cam hic hic nhưng mà cũng cần
mà có anh đang dụ em đổi máy cho anh với lời giải thích nghe "hay" chưa từng thấy là con gái thì dùng nokia làm gì, con trai mới dùng chứ
đổi lấy cái máy SAM SUNG S300 của ông ý
hơh kể ra nó cũng đẹp lắm cơ nhưng mà thôi cái máy của em cũng đẹp, em thích nó vì nó đặc biệt ạ

Heo này có nick hay nhỉ
tao có chat đc với ai đâu từ ngày nhập trường hichic
nhưng sắp tới tao sẽ dùng trang chat khác thay cho YM mọi ng vào nhé
buồn quá đi thui

Con Lan đọc cũng ko nên hồn, Tao nhầm, bạn ý là người In đô nê xia chứ ko phải là ng` ấn độ như tao tưởng...
Hôm nay là một ngày buồn... Nk mưa nhẹ lất phất.... trong lòng tao cảm thấy thật sự bất ổn
Trong túi còn đúng 10 tệ 20000vn chẳng muốn ra máy rút tiền nữa, hết tiền rồi à....chẳng muốn lấy thêm lại tiêu..Vào han`g chat đặt cọc 10 tệ là một người vô sản
Tao bằng lòng với cuộc sống bên này,quen rồi và cảm thấy thích nhưng luôn cảm thấy thật sự là bất ổn

Xin lỗi vay lớp văn tý đất.
Con Dương kia sao mày ko mail cho tao?

Trần lê thùy Linh đã viết:
Quên mất, to LTD: Có vẻ hiểu Dương nhỉ?

Ặc ! Ko phải đâu ! Tại qua dây ko ai thèm nghe nó nói,suốt ngày nó nói vào tai tui ! Bắt tui phải nghe thôi :( :( :( :(

To TĐ : ông anh đừng điên nhá !

Dương kia, đấy là mày nhầm chứ có phải tao đọc nhầm đâu mà, hôm trước thì là India hôm sau đã là Indonexia rồi, nói chung là bây giờ đã hiểu bạn í là người Indo chứ ko phải Ấn độ, đúng chưa? mà bằng tuổi mình hả mày?
Cuộc sống thì mày sẽ quen, nhưng bất ổn là sao hả Dương?
--
To Thủy : bao giờ có số mới nhớ thông báo nhé, mà gửi được từ mạng VN thì càng tốt...

BẤT ổn là bất ổn...Bất ổn đến mưac một ngày lên net hai lần à?

Hơ ! Sống trên đời làm gì nhỉ ? nhưng lỡ có mặt rồi thì cũng phải sống cho đáng sống chứ ! Cố lên nào ! Aaaaaaaaaa

Chỉnh sửa lần cuối:
To LTD:: khiếp quá, thắc mắc gì mà triết học thế. nếu hỏi những người không trả lời được thì hỏi làm gì ( khôngphair để câu bài đấy chứ?)

To Đức: Cái gì hay ho trên mạng là cái gì?

À mà con Heo vẫn chưa lập cái nick ấy mà đã thông báo loanj lên rồi. Mất cả công tao add, nó lại bảo làg không có. heo ơi là Heo, đúng là piggy :D

Hôm nay tao cũng cực kì bất ổn...
Chẳng hiểu sao nữa...hôm nay sao thế nhỉ?
Bất ổn đến nỗi tao chẳng muốn làm gì nữa, về nhà...

Sao lại bất ổn hả?
ai làm gì mày thế?!
thoải mái đi mà, TQ gần thế, là gần lắm biết ko, cứ nghĩ thế nhé
cùng lớp I F C của tao năm nay có một thằng ng TQ, ở NKinh đấy...
nhưng mà bọn TQ ở đây ko thích chơi với ai khác đâu, chúng nó chỉ chơi với nhau thôi, ngay cả trong giờ học chúng nó cũng nói tiếng Trung luôn
nhièu khi tao ngồi gần cũng bực lắm; cứ xủng xà xủng xẻng chen với cả tiếng Pháp, bố ai mà hiểu đc..cú quá là cú

Ặc ặc Nhưng mà NK cũng xa lắm đấy.......Dân TQ thì hàng lởm thật mỗi bạn In đô là dễ thương thôi
Hic...con người tao lúc nào mà chả cảm thấy bất ổn

Bọn TQ luôn luôn có thái độ bành trướng nên mặc kệ chúng nó..... bọn dở hơi biết bơi ăn cám lợn ý mà
Hum nay gấp 1 cái máy bay trắng... nhưng trong phòng nghe ko thể nào mà thả được....nhớ lớp mình lắm....
Thằng D ném cái máy bay ý cho khắp phòng để chúng nó ghi tên nước chúng nó vào đấy,Bạn Phu tử An cũng ghi và nha.....thế nhưng tao ko thể cầm về được ngại lắm
Tao với cả bạn ý có duyên cực kì, tối nào tao cũng gặp bạn ý đi lại trong sân trường ( quên chưa kể là trường tao như 1 cái công viên cây ,to ơi là to, đẹp và lãng mạn lắm đó )Hic...ko biết là hữu duyên hay là cả hai người cùng mắc bệnh lượn lờ như đèn cù đây
Hum qua đi sinh nhật một anh ở tầng 8 cũng gặp bạn ý.... bạn ý ở phòng 820 còn mình ở phòng 620...he he

Back
Bên trên