Tiếp tục bay!!

Sao, Đinh Lan Hương muốn làm quen với các bạn ở đây à? :D
Dạo này đi học mệt quá chúng mày nhỉ, chơi thì cả đời không mệt, nhưng ngồi vào hội trường nghe mấy cái Triết, với Luật với mấy cái của nợ khỉ gió lăn đùng thì đúng là cực hình... Bạn bè tao bây giờ lổn nhổn thật!

Châu đã hét buồn chưa, dú sao bà còn có anh trai ở dưới đó cơ mà
bà làm tôi tủi thân quá đấy huhu

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao bị cấm khẩu... huhu... tức quá... tao mà cấm khẩu thì tao chết
NK....đẹp lắm,,, hôm qua mới đi chùa về.... chùa ở đây to và đẹp.Giá như cô Duyên ở đây thì cô sẽ rất thích
bọn mày dạo này thế nào? Sao ko có ai kể chuyện lớp mình tụ tập thế
Mai tao vẫn phải đi học.... tại vì mùng 1/10 nghỉ đến 7 ngày mà
Lên net tưởng gặp con Lan, ai dè..... lớp mình bây giờ kinh quá đấy các cô gái ạ.Ko có người yêu thì cũng bận rộn vì quyền cao chức trọng...Mỗi mình tao ôm cột điện thôi, chắc chẳng ai yêu tao cả, lại còn làm dân đen con đỏ nữa chứ... huhu... buồn quá...
Tao sắp được tặng quà rùi...vì lấy chồng muộn nhất lớp......có khi ko lấy nữa ấy chứ.Tranh chấp với Nhi đấy nhé
Bạn In do của tao bị gay thì phải? Cuộc đời thật bất công

Chỉnh sửa lần cuối:
Quá ngoan luôn, làm mình muốn quyậy cũng ko quậy được :(( :((

ai ngoan đây? Tóng wu cua? tao ý hả? Chuyện... tóng wu của D mà lại

Dương ơi mày đừng trách tao nữa mà....hic tao biết lỗi của tao rồi :((....tao đã cố gắng lên chat với mày rồi đấy....nếu ko thì còn o lên cơ,,,dạo này tao online cũng ít mà...nhưng mà nhớ mày nhiều lắm nên mới online đấy nhé...thôi tao ko thanh minh nữa..tao xin lỗi nha...hứa là lần sau sẽ chat với mày lâu hơn mà...:D
Mai tao đi học buổi đầu tiên rồi. chả cảm thấy hồi hộp hay gì gì cả...

nguyenthuyduong đã viết:
ai ngoan đây? Tóng wu cua? tao ý hả? Chuyện... tóng wu của D mà lại

Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc ! Ặc !

Bó tay với mày rồi

cấm câu bài kiểu này nhé
có câu cũng phải câu lịch sự chứ huhu

Đi học ĐH có vẻ hay phết...nghe giảng thì thú vị nhưng mà lớp học thì chán...tao chắc chắn là tao sẽ chả bắt thân được đứa nào trong cái lớp này...mà tao cũng chả thích...có 4/70 người là con trai...chán chết!!! Đi học thì xa đường thì bụi...
Hôm nay tao nghĩ thế nào lại hâm hâm...thế là phải ngồi đợi lâu ơi là lâu...mới được đón...:(
Mà cái trường tao là trường công lập duy nhất ko có học bổng? :(( tao buồn cả tuần vì cái tin này:(

Phùng Thu Thủy đã viết:
cấm câu bài kiểu này nhé
có câu cũng phải câu lịch sự chứ huhu

Hic ko phải là câu bài mà " xúc động " ko nói thêm được lời nào, U cứ như me thì sẽ hiểu.....hhuhuhuuh sao số mình "mèo đen" như thế này nhỉ ?

Ni shi wo ai de ren, wo shi ni ai de ren ma ????

Làm sao? Mèo đen thì làm sao...........Húi guó đi nói nhiều quá.... oánh cho hỏng a lô bi giờ.....................

trời đất, lâu lắm tao mới lên, chả hiểu cái quái gì cả......Hôm nay lớp tao tranh luận sôi nổi , hao` hứng trong giờ triết mới kinh tởm chứ....ặc ặc, cuối cùng tao cú đến mức suýt nữa xin giơ tay phát biểu mới sợ chứ...mà tao thì chúng mày biết rồi đấy...có chết cũng ko phát biểu....tao tao củ chuối quá...mẹ anh Tuấn Đức vùa lên lại chạy đâu rồi...Thùy Linh à, xin lỗi con, hôm trước bố ko định trốn chạy con thế, nhưng mà bố chưa có quà cho con.......hic hic, ngàn lần xin lỗi con, bố hứa tặng cho con trước 25-10 đựợc ko hehehhehe
D à, tao in hết thư của mày lại rồi, sau này mày về cho mày đọc lại, mày sẽ ko tin đấy là mày viết đâu,tình cảm phát kinh, phát sốt phát ret,nổi hết cả gai ốc...ặc ặc, Thế D ơi,tong' wu của con D đáng yêu lắm đúng ko? vừa xinh vừa học giỏi vừa tâm lí hehehe

Chả biết có cần thiết phải mua mấy cái giáo trình dày cộp để học ko nhỉ chúng mày? Tao thấy lớp tao chúng nó đua nhau đi mua mấy quyển photo...hình như là chẳng cần thiết thì phải...mang vác nặng nề...mỗi ngày tao mang 2 quyển vở, 1 cái bút và 1 cái thước kẻ là quá đủ rồi :D
Hơ dạo này mình lười thế nhỉ? Chán hết cả người...học hành thế này thì...:(
Lê Thế Dương vào topic của lớp người ta câu bài hơi khiếp đấy nhé..cảnh cáo lần !!!!B-)

Hơ hơ ! câu bài làm gì ! "Wo" suốt đời là dân đen thôi, có post cả 1000 bài thì cũng thế

To NNDN : hi` hỏi con D. đi thì biết ! Nó yêu tóng wu của nó lắm ! Đi đâu cũng tóng wu của tao (hoặc wo de tóng wu....) thế này thế nọ.....

Xin lỗi bà con vì chêm vài từ tí6ng Hoa ! Tôi đang "luyện" cho Ngân !

Tong wu là tong wu ......Tong wu hơi bị tốt nhé.....
To TDN : nhớ tao thì thứ 7 len net chat với tao ...huhuhu
To Vl : học hành đi ...chơi bời ít thui cô gái
To Thằng điên kia : ăn nói linh tinh quá đấy .........té đi.... húi guó đi ....( húi guó là về nứơc đó mà )
Trời mưa 4` quá,mẹ nghỉ đến 8 ngày lận....Hôm qua theo các Da`ge( đại ca)Da` jie?( đàn chị) ra Công viên nướng thịt.Ăn rõ mọi nhưng được cái là vui các cô gái ạ .......Công viên nó to lắm cơ...Hôm nay tôi định ra Zhong Shan Ling( đền Tôn Trung Sơn) chơi nhưng Tong wu bị bong gân phải đưa vào viện.mèng ơi.... bệnh viện TQ khiếp hơn cả Vn,nhiễu nhương vô cùng ......
Mai tao đi Fu tu meo( chợ bán hàng đêm to nhất ở Nam Kinh chơi) heheh...Mấy Dà ge rủ lên sàn nhảy nhưng chịu .Mà sàn TQ thì xịn hơn Vn và rẻ hơn Vn nhiều , 10 nghìn trong túi lên cũng được.Mấy chỗ đấy thì Tao ko có thích à?
NK hôm nay vừa mưa vừa rét thế mà thằng An ní đẹp trai mặc mỗi cái quần đùi chạy lông nhông trong Binguan......QKhanh Trung Quốc đông người đi chơi lắm...............
Tao đi ăn kem đâycòn về học Kou'yu? với Tong wu đang bệnh hoạn
Wo? hen? xiang? ni? men.........Ni? men xiang? wo? ma......
Wo? hen? ai` ni? men.......hic......ni? men bu' ai` wo? ma............
(xiang? =miss)
Toàn câu học lỏm thui à......tao đang tập nói mà.....

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui đọc bài của Dương mình muốn đến TQ học quá.Ở đây muốn lên London chơi không sợ tốn tiền xe ,đi xe Bus rẻ nhưng mà tao mù đường,đường ở Oxford còn chưa thông thuộc hết,hic hic.
Ở đây mấy dịch vụ như thư viện hay bể bơi có vẻ rẻ,bọn này khuyến khích dân tình phết.

:)) mày nói giống ng TQ rồi đấy D. nhưng mà...hehe mày hiểu mà...hhhaahah Mày cưa thì cũng cưa vừa vừa thôi ! Mai tao đưa cho mày 5 tệ ( RMB) ( gần =10k ) mày lên sàn nhé ! Chưa đủ tiền taxi nữa mà còn đòi vào sàn !

có người khác trả tiền Taxi hộ nhé...... heheh...uống nước lọc là cùng

Back
Bên trên