Tiếp tục bay!!

cái trang web đấy toàn tiếng TQ thôi...mà tao thì tất nhiên là ko biết 1 chữ TQ nào cả :(

Rửa tay gác kiém, từ giã giang hồ, rút lui vào dĩ vãng......

Zaijian, Ni men !

Hen? hao?
Vui quá cơ thoát được 1 lúc đến 2 cái nợ liền............Nhớ nha.... Quân tử nhất ngôn đó.... cưng nhớ chưa... rửa tay gác kiếm là ko có vào đây trêu chọc bạn nữa đâu
Một ngày thật vui

Hic, lại vẫn là HIỀN ANH núp dưới cái tên của Cẩm Vân!
Xin gửi tới mọi nguời một thông báo nhỏ: E hèm, Chủ nhật này là ngày 19/10,nghĩa là 2 ngày sau thì sẽ đến ngày 21/10.. he, và đừng có nỡ lòng nào hỏi nó là ngày gì nhé :rolleyes: Chính vì vậy, Hiền Anh muồn hẹn lớp mình đến trường vào lúc 8h30 sáng để " uống miếng nước, ăn miếng bánh" :) Nhưng mà chỉ " uống miếng nước , ăn miếng bánh" thui nhé, và đề nghị mọi người đừng cao su vì hôm đấy Hiền Anh không đi đâu xa với mọi người được đâu. Coi như là thay mặt lớp tập hợp mọi người, còn sau đó nếu lớp mình có ý định đi chơi nữa thì càng vui, chỉ có điều hôm đấy Hiền Anh không thể đi được :-s
Thế nhé lớp mình! Với những ai không lên HAO thì Hiền Anh sẽ gọi điện! ( hic, hình như hơi nhiều)
Thông báo này thay cho giấy mời! :x

ukie, đã đọc rùi HA ạ. Hứa không cao su ( hic, chả biết có còn đủ danh dự để hứa không đây :D)

chúng mày vào xem ảnh tao đi.... ở trang ảnh của lớp mình ấy..mặt tao xinh cực.. hehe

Đã đọc thông báo của Hiền Anh...đã cập nhật thông tin..nhưng mà cái vụ đến đúng giờ thì ko dám hứa trước :D
Cô gái Dương ơi. 3 cái chữ ở avatar của cô ấy, hiện lên cuối cùng sau khi thằng bé nhảy wa í mà, nghĩa là gì vậy???
Hehe, Lê thế Dương nói phải giữ lấy lời nha, để xem;)

Ui gioi, anh day la chup truoc khi Duong di phai khong? Sao ma trong lon hon la minh nho nhi?

Vẫn là HIỀN ANH này! lớp mình mới có ít người đọc thông báo nhỉ! Thế này thì chết tiền điện thoại mất thui!
To cháu: Cố gĩữ chút danh dự nhé cháu! Chút danh dự cuối cùng đấy! Mà quyền lợi của cháu khi đến là lớn hơn mọi người đấy!
To VL : này cô gái, không nghe lời tổ trưởng hả?
To Dương : Thanks lời chúc sớm của cô gái! Chúc tôi một câu tiếng Trung đi nào, rồi sau này tôi chúc cô bằng tiếng Nhật!

To cô gái chữ ấy là Wo? ai` ni? em yêu anh đó.....
to Hiền Anh :chúc bằng tiếng Trung à? cũng được :生日快了( sheng ri` kuai` le.....)
To Nhi : trông thế nào: lớn hay là lợn... ặc ặc, nhưng mà xinh đúng ko?
Hum nay vừa đi Hu Nan Lu mua đước cái túi đẹp ơi là đẹp....tôi thích mỗi túi thôi còn quần áo thì vô cảm mất rồi
Dạ này học hành bt nhưng mả buồn quá..... tại một người, vif một người, do một người......heheh

Chỉnh sửa lần cuối:
dạy chúng mày mấy câu TQ nha 你知道我很想 你 吗 ?(nỉ zhi`dao wo? hen? xiang? ni? ma?)( anh có biết em nhớ anh nhiều lắm ko??)
我 的 心 只有 你 ( wo? de xin zhi? you? ni?)( trong tim em chỉ có mình anh).....

cô gái Dương ơi, 1 người nào thê??? :D
cô gái dạy toàn câu tình cảm wa nhi? :D

Hic lớp văn à? hay là Vũ Mạnh lạc nhầm vào hang Bạch Cốt Tinh?Sao nhiều chữ TQ thế??

Bạch cốt tinh gì.... thế là ông quên tôi đang ở China rùi Mạnh ơi.... dạy mấy bạn mấy câu ấy đế nói với người yêu thôi à

học gì toàn học câu nói với ng yêu vậy ta?
hihi em chỉ biết có 25251325 thui à

Hôm nay là 3h sáng rồi mà vẫn ko chịu về nhà....mẹ lại gọi dt sang, chat với một số người tự nhiên tao lại cảm thấy buồn vô cớ
Có lẽ tao đã định về sớm hơn từ lúc 1h rồi nhưng mà tao sợ...từ hôm xem phim Lời nguyền của Nhật phim ma kinh cực tao bị ám ảnh lúc nào cũng cảm thấy như có ma đang bò bên cạnh ý
Dạo này mệt mỏi, chán ngán, ngất ngây như con gà tây, giá như có một sự thay đổi nào đó... Nhưng quá xa xôi.....Tao sắp thành vô cảm mất rồi...........tự nhiên cảm thấy ghét tất cả mọi người......Tóm lại tao cũng chẳng hiểu tao đàngg thế nào nữa
Nếu có thấy linh tinh thì cũng thông cảm nha.....tao đang viết trong lúc rất buồn ngủ nhưng chẳng ai rủ lòng thương hại của mình đưa tao về nhà cả........hic...

Thủy ơi sao bít M câu bài? he he Thủy có cái avarta ngộ nhỉ đang thập thò ở cửa buồng tắm à? :smoking: :beerchug: :-?

Back
Bên trên