Tiếp tục bay!!

Học chán wa...lại còn mệt nữa chứ...nghe mấy cái lí luận Mác buồn ngủ chết đi được...:(
Cái đường trường này chết tiệt...vừa xa vừa bụi mù tăng tít...tao chưa thấy 1 cái đường nào bụi khủng khiếp như cái đường này...xe tao bẩn wa :( hôm nay tao tận mắt chứng kiến 1 tai nạn ngay trước cổng trường... uỳnh 1 phát...:( chỉ nhìn cái oto tải đó là tao đã phát khiếp rồi chẳng nói đến chuyện nó tông vào....ôi ôi nghĩ đến vẫn phát run :(
Cô gái Dương đú wa nhé...máu thì lên sàn đi cưng!

Ko lên sàn đâu..chán lắm...ở nhà học bài thôi
Hôm nay buồn quá...ngủ đến 12h trưa dậy xuống Shi'táng ăn cơm xong rùi lại ngủ tiếp đến tận 3h...... Tối đi Fu tu meo đây...buồn quá...chán quá mệt quá,....muốn điên quá ...huhu

Tao cũng chán wa mệt wa :(
Mới đi học 1 tuần mà tao đã cảm thấy kiệt sức như thế này thì chắc tao sẽ chẳng có sức mà theo học đầy đủ nữa :( thật là chán wa đi! mà cái số tao dạo này cũng "mèo đen" lắm cơ!

Ối chao` mọi người. Hôm nay trời u ám như một con bò xám. Chậc, tao buồn ngủ quá đi mất
Hóa ra có mỗi con Ngân là sung sướng khi học triết nhỉ? Tao thì cũng muốn làm người có học lắm, nhưng mà cái ôngg thầy triết của tao làm tao nhớ cô Nhung sử. Ối giời ơi, nhiều câu chuối không thể chịu được.
Đi học ĐH như là đi học cấp 4 thôi, sướng hơn cấp 3 ở chỗ tao không pahir sờ mó gì đến toán lí. Học cũng.. nhàn hơn ( hoặc là do chưa thi nên mới thế). Bây giờ thì một câu hỏi đặt ra là nếu học không phải để thi ĐH thì học để làm gì? :))
Tao bây giờ vẫn.. như xưa. (ặc ặc) Ít ra thì tao cũng đã tìm được một chiến hữu tạm thời chịu khó ngồi trong giờ hát hò và buôn chuyện nói xấu thầy cô với tao. Chỉ mỗi tội con này ăn như một con lợn, mà tao lại cóc có niềm đam mê ăn uống...

Nghe tình hình thì mọi người học vất vả lắm à? ( như Viêt lan: kiệt sức, hic) Kể ra thì tao cũng không đến nỗi mèo đen lắm, nhở, vì một ngày học có 4 tiết, lại được nghỉ thứ 7, không toán không lí không thầy Hiền không cô Xuyến..."trong cuộc đời". ( Thực ra là còn không có một số người nữa, một số thứ nữa.., nhưng mà thôi, sẽ quen thôi mà...)

Oài, mỏi tay quá, tao out đây

Tao chẳng phải mệt mỏi vì học Linh à, vì thực tế là bây giờ tao đã học gì đâu, ngày ngày vác 2 quyển vở 1 cái bút đến lớp ghi chép, nghe giảng rồi đi về...đấy! Nhưng tình hình là tao mệt mỏi vì việc đi học ( tức là việc đi trên đường ấy ) vãi xa...tao toàn suýt ngủ gật trong lớp thôi...hoặc có thể là đã từng nhưng tao ko ý thức được cũng nên :D thảm cảnh :(
với lại cái thời gian học ( chứ ko phải chương trình học ) làm tao mệt mỏi :( 1 ngày tao học 6 tiết, nhưng lại theo thời gian biểu thế này : chỉ chia thành 3 tiết chính mỗi tiết 1 tiếng 10' ( 70'/tiết ) rồi nghỉ 10'...thế là có mỗi 3 giờ nghỉ 10' thôi...mà cái trường này nghiêm, tao đến phát sợ :(

Ừm, học hành thì thế, còn bạn bè của mọi người thì thế nào?
Tôi bây giờ lại cô đơn rồi... bạn thì gần xịt nhưng cũng chẳng với tay tới được :(.
Đi học thấy một bạn dùng cái hộp bút có hình gấu thế vận hội Matxcơva 1980, cái loại thông dụng từ trước khi bọn mình vào mẫu giáo ý... bạn ấy bảo đã dùng từ hồi lớp 1 đến giờ. Hôm thầy thông báo lớp này sẽ có học bổng ít nhất 200/tháng, cả lớp nhao nhao, một đứa quay sang mặt rạng rỡ sung sướng "Bằng 2 con lợn nhà mình rồi!". Bọn nó bàn tán lo lắng chuyện nhà trọ, mình ngồi nghe chẳng có ý kiến gì cả. Tối về lên net, thấy mình cũng hơi... tội lỗi.

Mọi người ơi... em sang bên Nk này ngoan lắm nha... một mình em nấu cơm cho tận 7 người ăn đó
Tóng wu của em là con gái nhưng ko biết nấu ăn à?
Một anh SN 77 học thạc sĩ tên là Trung......, một Dà ge Nghĩa Sn 83, một anh Chung (biệt danh Chung chó), một con Tịnh tên là Duy anh..... thằng LTD lắm chuyện.... mọi ngưòi thấy em giỏi ko?Chiều nào cũng lên su guo mua đồ ăn, rồi lại mang lên tầng 7 nấu ăn..... mà nấu ăn chỉ có 1 cái nồi như nồi lẩu nấu tất cả 4 món
Tuy nhiên cũn có cái vui là tối nào cũng tụ tập ở phòng em nấu mì tôm ăn,phòng của em là phòng hay tụ tập nhất
Nhưng mà năm sau em học chuyên ngành thì em ra ngoài ở 1 mình..hehhe

Hic, tao lai nguoc lai voi chung may, o day toan thay toan ly hoa tin loan het ca len. Da the, mon tao cam thay hoc tu te nhat la Ve KT a! Lay Chua! O day coi nhu vut het van chuong tho phu ra khoi dau. Noi vay thoi chu tao van lam tho nhu thuong, du bi bao la chuoi, la lang man khong phai luc!

Chung may oi, tao hoc cha hieu gi ca, nghe giang u het ca dau. May anh nam tren bao phai vai thang roi moi quen, nhung mot tuan nua la kiem tra roi, lam the nao bi gio?

Hơ tao cũng thắc mắc là tao cứ học thế này thì biết cái quái gì mà kiểm tra trình nhờ? Chúng mày đã chuẩn bị kiểm tra trình rồi à? Sớm nhỉ...ôi chắc sắp đến phiên mình rồi :(
Cô gái Dương chăm chỉ ngoan hiền wa....wa là đáng khen nhờ :x

Châu ơi tôi thì hơn gì học technologie phát khóc lên đc
học TP chimie, TP physique cũng muốn chết luôn vì đứng làm và chuẩn bị
tuần này tớ cũng có bài KT
tuần sau cũng có

Hôm nay Da` ge đi chơi về mua cho tao một bịch sô cô la, hix nhưng mà cứ làm như thế này thì ngại chết đi được.Người yêu Da ge cũng đến ăn cơm cùng mà nó ăn cơm cùng thì tao phải rửa bát.Cứ mỗi lần rửa bát hộ các da ge thì các anh khác lại ganh tị....ặc ặc các anh ý đùa nhau là ko thể cho tao có ng` yêu được.Vì nếu tao có người yêu sẽ phá nồi cơm, ko ai nấu cơm cho ăn......Buồn cười thật nhưng mà ở bên này thì tao chết già mất....Hóa ra mọi người đâu có yêu quí gì mình chỉ sợ bị cướp miếng ăn trên giàn mướp à
Hum nay bố tao vừa gọi đt sang. heheh tết này đi tàu về nha.... thế thì ko mang quà đươc cho mọi người thông cảm nha

Cô gái đặc biệt ko chỉ vì những điều nhỏ như thế đâu! Còn vì nhiều thứ hay ho hơn thế nhiều mà!!! :D

Dương ơi status buồn cười wa ! :D
Cô có cái nào hay hay cứ đổi nha...cũng vui!

Back
Bên trên